• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

NguyenDuyThanh

Mình mình edit đc bộ icon symbian^3 mang phong cách E7, tên thư mục tự động thay đổi theo ngôn ngữ Anh và Việt:

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?bz0s5ygqsdtnk40[/DOWNLOAD]

ngviethoa

Đâu có đâu.Mình cũng cook vào rom mà có sao đâu.Nghe nhạc hay hơn thật.Công nhận!:D
no da dc mod lai cho phu hop voi cac ban cfw.da hoat dong thanh cong tren cfw c6 5233 ban full.
ai cook bi loi vang ra khi an tuy chon thi xem lai phan ngon nguvnhe.do ngon ngu cua musicplayer

tc89

Cho m hỏi. Mod Fix lỗi Camera và Thêm tùy chọn Restart sử dụng như thế nào vậy? thanks!

ngyntom

chủ thớt cho mình hỏi cái này nhé, mình đang sử dung 5800 dùng MOD xuất hiện "Memory Card icon trở lại ( ở gần cột pin)" nhưng k được,(nó k hiện như bạn nói), cái này có dành cho 5800 k?

bad204

Member
chủ thớt cho mình hỏi cái này nhé, mình đang sử dung 5800 dùng MOD xuất hiện "Memory Card icon trở lại ( ở gần cột pin)" nhưng k được,(nó k hiện như bạn nói), cái này có dành cho 5800 k?

có lẽ mod đó ko dành cho tụi 5k8 bọn mình đâu.mình add mod đó vào chỉ thấy lúc rút sạc pin ra ko thấy còn âm báo và dòng chữ : rút phích ra khỏi ổ để tiết kiệm điện năng cũng mất tiêu.:D.nếu thích anh em có thể xài :p

tc89

fix camera o day la fix flash.k phai fix camera use aready.chi dung cho 523x vi k co den flash
Uh. M đang CFW cho con 5230. Xin chỉgiups m cách làm với? (Như các Mod khác khi giải nén ra và copy tất cả vào Rofs2 là dc.)
-----------------------------********------------------------------
Xin hỏi mọi người thêm. Muốn trình Soạn thảo tin nhăn như FW gốc thì làm sao? ( để đứng máy thì là Bàn Phím Và Số, quay ngang máy thì là Qwerty toàn màn hình)
Không ai giúp mình sao??????????

Chỉnh sửa cuối:

deptraiketao_bn

mình muốn hỏi khi flash xong nó bắt chọn quốc gia làm thế nào để nó hiện lên đc các tên có dấu như "Việt nam" chứ k phải "Vietnam"

phuc1984

Cho mình hỏi tí heng. Cái intalserver đó có dùng cho 5530 fw gốc đc không. Mình chỉ muốn hack vì mình thích sai fw gốc hơn.

daituongquan

bạn dùng nokia editor bung file fors2 ra sau đó chép roompather vào sau đó repack lại là xem như đã thành firmware hack.
hoặc dùng cái này tôi hack sẵn rồi : http://www.mediafire.com/?pa3l5hx9aobio7i
bạn nên dùng loại nào có roompatcher vì để tiện việc apply C2z để cài hiệu ứng cho theme