• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp phim hành động, hoạt hình, võ thuật for Symbian S60v5 by NTiolanDatluu

NTiolanDatluu

Film nỳ phụ đề en hay việt thế a Đạt :-/ Coi giới thiệu thấy hay quá mà kết hơn vì có Lưu Diệc Phi :x:x:x

[video=youtube;RFHxOH54sNo]http://www.youtube.com/watch?v=RFHxOH54sNo&feature=player_embedded[/video]

hix e k đọc ah [MP4 - Sub Việt] mà, a đã add sub vào phim rồi nhé! :d

p/s: a đang down lại bộ Thiên Long Bát Bộ và Tân Thuỷ Hử 2011, đang tính up nhưng chắc mệt lắm, gần 90 tập! :-??

JohnyNguyen

p/s: a đang down lại bộ Thiên Long Bát Bộ và Tân Thuỷ Hử 2011, đang tính up nhưng chắc mệt lắm, gần 90 tập! :-??
;) Thực ra en hay việt e chiến tuốt =)) có điều xem en sẽ khó hiểu hơn :p vậy mới đc xem lần 2 lần 3 nữa :p e vote vé cho /:)

ThanhTungHT

Active Member

Làm bộ Prison Break đêX_X ... Cũng gần 90 tập nhá :p

kinkina2009

a biết chỗ nào có film có sub không , các loại phim khoa học viễn tưởng đó , không cần HD , down về tự convert tàm tạm coi còn đỡ hơn chờ đợi :(

NTiolanDatluu

a biết chỗ nào có film có sub không , các loại phim khoa học viễn tưởng đó , không cần HD , down về tự convert tàm tạm coi còn đỡ hơn chờ đợi :(

chỗ nào làm fiml có sub là sao bạn, mình có thể tự làm đc mà! :D

LoiPT

Phim này là Phim cũ của mình. vào tài khoản 4shared thấy thu lu một mình gửi lên đây ai cần thì download nha.

Bẫy Rồng Full
(3gp-326,482kb)

Download 4shared
Bỏ xung thêm là ở Link 4Share có thể Xem online hoặc tải trực tiếp nha

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

xem online ah kanta :D

P/S: phim này xem trian hay chờ mãi, nhưng khi xem xong cũng thấy bt, k hay bằng Dòng Máu Anh Hùng

NTiolanDatluu

Revenge a Love Story 2010 - Cái Chết Kẻ Phục Thù ( Sora Aoi - idol sex Japan )

Revenge a Love Story 2010 - Cái Chết Kẻ Phục Thù ( Sora Aoi - idol sex Japan )

Đạo diễn: Wong Ching Po
Diễn viên: Sola Aoi, Juno Mak, Siu-hou Chin
Nhà sản xuất: Đang cập nhật.
Quốc gia: Trung Quốc
Thời gian: 90 phút
Thể loại: Hành động, Bạo lực 18+
Phụ đề: Vietnamese

Nhân viên cửa hàng tạp hoá của A Đinh (Juno Mak) chứng kiến người bạn gái thiểu năng của mình Trương Vinh (Sora Aoi) bị hãm hiếp tàn bạo bởi những tay cảnh sát biến chất mà không thể làm gì được. Để che giấu tội lỗi, cảnh sát thông đồng với nhau để A Đinh phải vào tù. 6 tháng trong tù, A Đinh sôi sục hận thù và lập ra một kế hoạch trả thù man rợ nhất dành cho những kẻ đã hãm hại bạn gái anh...

10aa6a27e081f43da69d451d66228842_35625677.revengea  lovestory2010caichetkeph.700x0.jpg

P/S: Trong phim có sự tham gia của diễn viên Sora Aoi ( AV idol sex Japan ) >:)

Bạn nào chưa biết thì tự search nhé! :))

Video trian:

[video=youtube;z_QxGniyM78]http://www.youtube.com/watch?v=z_QxGniyM78&feature=player_detailpage[/video]

Chỉnh sửa cuối:

kinkinkin0610

fải đến 1tuần rồi hnay mới thấy bạn up fiml.
Cho mình hỏi riêng một chút nha. Bồ có e Nonstop nào hay k up cho mình xin với để hnào đám cưới mình cho mấy a e nó bay. Hi. Thank pồ

LoiPT

P/S: phim này xem trian hay chờ mãi, nhưng khi xem xong cũng thấy bt, k hay bằng Dòng Máu Anh Hùng
đây là lnk Down 3gp mà bạn. Cho lên #1 cho phong phú đi bạn. Bao H xong CFW cũng vào topic Up mấy Phim cho anh xem :d

NTiolanDatluu

fải đến 1tuần rồi hnay mới thấy bạn up fiml.
Cho mình hỏi riêng một chút nha. Bồ có e Nonstop nào hay k up cho mình xin với để hnào đám cưới mình cho mấy a e nó bay. Hi. Thank pồ

có mấy track nonstop hay lắm! nhưng topic phim k biết nên up ko? ;;)

LoiPT

Phim này hành động Mới nên mình thấy hay Hơn dòng máu anh hùng, nhièu cảnh quay đẹp hơn :d