• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp phim hành động, hoạt hình, võ thuật for Symbian S60v5 by NTiolanDatluu

kinkinkin0610

cậu cứ sắp xếp như trước hay hơn. Sắp xếp như này k biết fiml nào xem chưa fim nào xem rồi. Túm lại k ngon như trước. Cứ nge đài địch sắp xếp k ra 1thể thống j cả. Đừng wên júp mìh mấy track n0nstop đấy.

NTiolanDatluu

cậu cứ sắp xếp như trước hay hơn. Sắp xếp như này k biết fiml nào xem chưa fim nào xem rồi. Túm lại k ngon như trước. Cứ nge đài địch sắp xếp k ra 1thể thống j cả. Đừng wên júp mìh mấy track n0nstop đấy.

sắp xếp ntn dễ tìm hơn, phim nào chưa xem nhìn biết liền mà!

p/s: sắp xếp ntn là k ra 1 thể thống gì!

kinkinkin0610

Vậy mình góp ý thêm một chút nha. Cậu bỏ những chữ cái A.B.C lớn đi, mà chỉ sắp xếp các tên fiml theo thứ tự a.b.c thôi. Cậu hiểu k?

kinkinkin0610

Sáng nay giúp mình vụ mấy track n0nstop nha NTiolanDatluu. Kiếm cho mình mấy track hayhay nha. Tại lâu rồi k bay nhảy chẳng biết bài nào hay. Già rồi mà. Thank. (đợi tin pồ)

haitayhaiem

Sáng nay giúp mình vụ mấy track n0nstop nha NTiolanDatluu. Kiếm cho mình mấy track hayhay nha. Tại lâu rồi k bay nhảy chẳng biết bài nào hay. Già rồi mà. Thank. (đợi tin pồ)
Vào vn88.com mà kiếm,k thiếu thể loại nhá! Có cả box nhạc chuôngnk. (đợi tin pồ)[/QUOTE]
Vào vn88.com mà kiếm,k thiếu thể loại nhá! Có cả bo
Vào vn88.com mà kiếm,k thiếu thể loại nhá! Có cả box nhạc chuôngnk. (đợi tin pồ)[/QUOTE]
Vào vn88.com mà kiếm,k thiếu thể loại nhá! Có cả bo
nhạc chuông

kinkinkin0610

vn88 mình nge 5năm rồi nhưng chưa bjờ dow 1bài nào để đi Bay. Đag xin chủ topic mấy track. Thấy bác ấy quảng cáo là hay lắm. Hjhi.

NTiolanDatluu

vn88 mình nge 5năm rồi nhưng chưa bjờ dow 1bài nào để đi Bay. Đag xin chủ topic mấy track. Thấy bác ấy quảng cáo là hay lắm. Hjhi.

của bạn đây: Nonstop - Girl Mix Bass Tung Sàn - DJ BeNhi Vol.38

P/S: đáng iêu quá! ;;)

NTiolanDatluu

hay bạn à. Hnay nghe nonstop cả ngày ù hết tai. Nhhưng dow mỗi bài này của bạn. Còn e nào nữa k cho minh. Ok!

nonstop thì nhiều nhưng track nào mix hay mình mới để lại thôi! để mai lục lại máy tính rồi mình dẫn link cho!

vandoanqc

Mình tưởng vẫn còn, vì xem đến tập 4 và vẫn chưa kết thúc đúng không.

NTiolanDatluu

Husk 2011 720p BluRay x264 - Cánh Đồng Đẫm Máu [HOT]

Husk 2011 720p BluRay x264 - Cánh Đồng Đẫm Máu [HOT]

Title: Husk
Also known as: Husk - Erntezeit!
Year: 2011
Runtime:
Votes: 2,025
Rating: 5.1
Language: English
Country: USA
All Genres: Drama, Horror, Thriller
Tagline: Join the harvest
Director: Brett Simmons
Written By: Brett Simmons, Brett Simmons
Produced By: Stephanie Caleb, Limor Diamant, Moshe Diamant, Lucy Mukerjee, Karri O'Reilly, James Portolese, Courtney Solomon
Music: Bobby Tahouri

1474cc9184c0048ff87dc9ed1e5f49e6_35760168.husk.700  x0.jpg

Một nhóm bạn bị mắc kẹt gần ruộng lúa hoang vắng, tìm nơi trú ẩn trong một trang trại cũ, và họ phát hiện ra đó là trung tâm của một nghi lễ linh thiêng...........

Video Trian:

[video=youtube;ucGGsSGqPlg]http://www.youtube.com/watch?v=ucGGsSGqPlg&feature=player_detailpage[/video]

Chỉnh sửa cuối: