• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic Những Game Chơi Với Chất Lượng Đồ Họa HD

leminh1988

Anh nào cho em xin link mấy trò này được ko, em ko down được media
_Asphalt 2 3 4 luôn nhé
_Crash Nitro Kart Racing
_The Fast and the Furious: Pink Slip 3D
_Pandemonium

Chỉnh sửa cuối:

romano81

Mình tải Shadow Warrior V1.03 s60v3 SIS [Updated] ở trên về chơi không được. Vào được màn hình chính nhưng không thể nào điều khiển phím di chuyển được. Nó cứ trơ ra. Mà hình như trò này rất ngốn Ram thì phải? Mình chạy rồi vô Taskman xem thì thấy nó chiếm đến tận 30M Ram:-?. Hic

nouvu2372

Mình tải Shadow Warrior V1.03 s60v3 SIS [Updated] ở trên về chơi không được. Vào được màn hình chính nhưng không thể nào điều khiển phím di chuyển được. Nó cứ trơ ra. Mà hình như trò này rất ngốn Ram thì phải? Mình chạy rồi vô Taskman xem thì thấy nó chiếm đến tận 30M Ram:-?. Hic

Hix,tắt tất cả ứng dụng chạy ẩn xem sao,mình dùng 95 8Gb chạy ào ào nhưng có điều bị chém chết hoài :(

romano81

Cái chủ yếu ở đây là không thể dùng phím điều hướng để chơi được. Vào được Menu là chịu. không tài nào di chuyển các phím để chọn được. Còn ngốn Ram thì không sao vì mình sài N82 mà

hieply

Các bác cho em hỏi tại sao trò Asphalt 4: Elite Racing cài trên máy N85 lại ko thấy chơi được nhỉ

nouvu2372

Dành Cho Những Bạn Cài Không Đc Bản Trước

Thuannt8x

Bác chủ thớt ơi mấy em asphalt này có bản dành cho e63 hok post cho em xin với. Em cài dc bản 4 nhưng máy hủi quá hok chơi dc. Còn bản 2 và 3 thì báo hok hỗ trợ màn hình

nouvu2372

Bác chủ thớt ơi mấy em asphalt này có bản dành cho e63 hok post cho em xin với. Em cài dc bản 4 nhưng máy hủi quá hok chơi dc. Còn bản 2 và 3 thì báo hok hỗ trợ màn hình

Hình như đã có trong topic cập nhật game cho màn hình 320x240 nhưng là bản Java

khigiomayvtc

Cảm ơn bạn vì nhưng games đỉnh cao nhưng tớ chẳng biết cách download về chán thía.

meocon7641

hì.anh "khigiomayVTC" ơi
hem bít down hả.
anh nhấn vô chữ "download" to dùng nhấp nháy kìa.
rùi nó dẫn đến link mediafire.com thì anh ấn chữ down và ngồi chờ thui nì

romano81

Bác nào có thể giúp mình trò DUKE 3D không? mình chơi mãi mà không tìm cách nào qua được cửa số 2. Mình tìm khắp cả mà không thấy thẻ Acces card thứ 2 để mở cửa trong khu vực có cái bàn BI.A đó các bác. Mình chỉ tìm được 1 thẻ đỏ và 1 thẻ vàng để mở cửa lần thứ nhất thôi