• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic thành lập nhóm Việt hoá Game_S60v5

Boybuontg

game china luyện skill là khỏi chê luôn . Mong anh em việt hoá được nhiều game thể loại này :)

thanh1990t

game java nếu mà việt hóa thì mất khá nhiều thời gian, đang tập tành đây, em là em cứ kiếm game .sis việt cho nhanh, ae đỡ phải chờ . Nhờ bác anh kiếm hộ em game .sis nữa nhé.

À quên, em nhận 1chân cr@ck gửi tin nhắn của game java nữa nhé .

Chỉnh sửa cuối:

Lori_hd

game java nếu mà việt hóa thì mất khá nhiều thời gian, đang tập tành đây, em là em cứ kiếm game .sis việt cho nhanh, ae đỡ phải chờ . Nhờ bác anh kiếm hộ em game .sis nữa nhé.

À quên, em nhận 1chân cr@ck gửi tin nhắn của game java nữa nhé .
chú thành vh dc game nào chưa? mình vh dc nhưng đến lúc đóng gói lại test thì không chạy, chán thếX_X

thanh1990t

chú thành vh dc game nào chưa? mình vh dc nhưng đến lúc đóng gói lại test thì không chạy, chán thếX_X

Game china khó quá, dịch hết rồi. Mà lúc cài đặt nó kêu tập tin jar sai. Thế mới đau, ko hjểu bị sao .

TruongHan

Super V.I.P
Game sym đa số game hay,game online là của China, anh em việt hóa nào mà người Hoa hoặc biết tiếng Hoa nữa là quá tốt :D

LoiPT

Dạo này gần tết mà PDA nhiều cái hay quá. tiếc là tết rồi bận tùm lum phải chờ qua tết thôi hix
đóg góp bản đầu việt hóa của mình nhưng sơ xài quá :)

Chỉnh sửa cuối:

luonghoang2

Bạn ơi mình thích game này lắm, bạn có thể việt hóa cho mình không? "Millionaire City"
Hình ảnh em nó đây

TKS bạn trước nha

Lori_hd

Bạn ơi mình thích game này lắm, bạn có thể việt hóa cho mình không? "Millionaire City"
Hình ảnh em nó đây

TKS bạn trước nha
bác chờ nhé vì a e cũng mới tập tành vh, có post ngay:(

cakiemcia

Mình cũng ủng hộ ý tương lập team việt hóa game của bạn.tuy nhiên cần có sự bàn bạc thống nhất để tránh trường hợp tan ra sớm như 1 số team.
Theo như ý mình thì các bạn nên có 2 topic
1 topic dể post các bản đã việt hóa của team (topic này sẽ không được thảo luận tại đây, bất kể là vấn đề gì. nếu có thể thì sau khi cập nhật game việt hóa mới thì sẽ lock lại ngay. )
1 topic là nơi để các bạn post game "nguồn" và thảo luận về các vấn đề về việt hóa cũng như các vấn đề về file dịch, các yêu cầu về các bản việt hóa game sau này...
Tuy nhiên lưu ý 1 chút : các game "nguồn" phải được up bằng link Data: MF, Box.com... chứ k phải là các bạn dẫn link đến các diễn đàn khác

Đó là những góp ý của mình.
Chúc team việt hóa game thành công
Note thêm 1 chút. các thành viên tham gia thì chủ thớt nên cập nhật trên #1 của topic

rosemary lập 2 topic như mod bảo đi ,
1 topic dể post các bản đã việt hóa của team (topic này sẽ không được thảo luận tại đây, bất kể là vấn đề gì. nếu có thể thì sau khi cập nhật game việt hóa mới thì sẽ lock lại ngay. )
1 topic là nơi để các bạn post game "nguồn" và thảo luận về các vấn đề về việt hóa cũng như các vấn đề về file dịch, các yêu cầu về các bản việt hóa game sau này...
chiều hoặc tối nay mình sẽ up game nguồn

banhmj

game cũng tùy game nữa bạn à, hwa ngồi tìm file ngôn ngữ cả ngày, nhiều ngôn ngư nó nằm trong file hình, mình thay thế đc nhưng có cái hiển thi đc, cái k. Mà mấy bạn chú ý đô dài nôi dung can vh nua, dài quá hơn câu măc dinh là uds đấy.bạn kia nhờ vh thi up hộ minh cai link minh down ve thu xem sao.

hieuna

game cũng tùy game nữa bạn à, hwa ngồi tìm file ngôn ngữ cả ngày, nhiều ngôn ngư nó nằm trong file hình, mình thay thế đc nhưng có cái hiển thi đc, cái k. Mà mấy bạn chú ý đô dài nôi dung can vh nua, dài quá hơn câu măc dinh là uds đấy.bạn kia nhờ vh thi up hộ minh cai link minh down ve thu xem sao.

Ngôn ngữ ở hình thì dùng notepad++ việt hóa.

Chúng ta nên chung sức làm một lần một game cho chất lượng đừng chạy theo số lượng.

Luu_Tan_Vu

nếu các bạn muốn mình sẽ up game nguồn cho các bạn. Mình có rất nhiều game china. Thể loại nào cũng có. Và rất mới

Lori_hd

Ngôn ngữ ở hình thì dùng notepad++ việt hóa.

Chúng ta nên chung sức làm một lần một game cho chất lượng đừng chạy theo số lượng.
rất đồng ý với ý kiển của bác hieuna

thanh1990t

java đúng là vất vả thật. Ngồi đến 12h đêm tìm file dịch mà vẫn chưa hết. Kiểu này chắc 1tuần đc 1game.

hieuna

chúng ta nên chia flie ngôn ngữ cho từng ngươì để làm cho nhanh.

banhmj

đề ngi các bác tìm 1 project có thể vh dc và ai đã thữ vh project đó và chạy game ok thì nên up trc cho ae tham khão tiếp tục cùng thực hiện project đó