• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic thành lập nhóm Việt hoá Game_S60v5

banhmj

^^ bước đầu đã đặt tên cho game là Thiên Thần giận dữ và VH menu bằng hình ảnh

banhmj

không cần đâu bạn à, vì nguồn thì tren rugame.mobi, ma đâu phải game nào cũng có thể vh, cấp game theo mình nên sữa là test game, phần nào là chữ new game, phan nao là chữ load hay mana máu skill ..vv....để bọn mình biết mà edit nó lại chứ thật tình mình ko biết tiếng trung, vừa test vừa vh thì rất lâu .

Lori_hd

đề nghj h các bác chọn 1 game làm trươc đi, để a e vừa lấy kinh nghiệm, vừa rút ra để làm những dự án sau này nữa, bác banhmj đã thủ vh game tàu rồi thì chia sẻ a e it kinh nghiệm luôn

cakiemcia

Game này đụng hàng của rosemary rùi ! nhưng cái này full touch nha !
Về vấn đề dịch game này hay ko thì hỏi ý mọi người vì cái game này rất là đơn giản (ko dịch cũng hiểu)
tiện thể cũng cho ae chơi luôn !
Trong topic này sẽ up raw game , link medifire vì mục đích chính là up game để VH , khi VH rồi sẽ up box.net

http://www.mediafire.com/?1dv8deen5i2xmxz

banhmj

nãn quá, dang vh lời thoại ngon trớn thì tới lúc load màn hình bị lỗi null point @@

Hoden

Super V.I.P
Game china khó quá, dịch hết rồi. Mà lúc cài đặt nó kêu tập tin jar sai. Thế mới đau, ko hjểu bị sao .

ngôn ngữ china dài nên tìm cách rút gọn lại là được, dài wa sẽ bị lỗi

Lori_hd

đã có game rồi h mọi người cho ý kiến vh game nào đi

Chỉnh sửa cuối:

luonghoang2

Bạn ơi mình thích game này lắm, bạn có thể việt hóa cho mình không? "Millionaire City"
Hình ảnh em nó đây

TKS bạn trước nha

Lori_hd

Bạn ơi mình thích game này lắm, bạn có thể việt hóa cho mình không? "Millionaire City"
Hình ảnh em nó đây

TKS bạn trước nha
bác cho cái link game đi,rảnh mọi người sẽ thử vh giúp bạn

thanh1990t

ngày mai mình sẽ viết 1 bài hướng dẫn chi tiết để việt hóa game java tàu khựa cho các bạn, hiện tại mình đang bận công việc quá, sắp tết rồi mà.

MinhThang

Manager
Khi nào có Games Vh thì lập 1 cái Topic cho hoành tráng úp hết vào đó nha anh em.

Lori_hd

ngày mai mình sẽ viết 1 bài hướng dẫn chi tiết để việt hóa game java tàu khựa cho các bạn, hiện tại mình đang bận công việc quá, sắp tết rồi mà.
ok chú thành, nhớ viết chi tiết vào nhé,a đưa lên #1 luôn :-??