• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod Extreme v.3.80(v2) Vi by STV

xitrumbinhduong

TTPod Extreme v.3.80(v2) Vi (New icon + 60 skins) (Update 29/01/2011)

TTPod được Leo Symbian mod lại, bao gồm:

- 60 giao diện
- Icon mới
- Hiệu ứng 3D

Lưu ý:

- Gói cài đặt 15.1 MB (bao gồm luôn Patch 4 run).
- Cài đặt hơi lâu 1 chút nhá vì 15.1 MB mà :|

Các bạn hãy khám phá thêm nhá

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

s12345

Mở hàng phát ! Mới format chưa kịp cài Ttpod.xem bản này có gì mới không. Thank bác trước !

s12345

Hoho ! Online mobile không thank được ! Có tinh thần là ok rồi !
Ps: bản này giao diên quá tuyệt !

w0nderb0y

Online = mobile thì down bản này hơi mệt vì tới 15.1MB :p

hô hô... Hôm wa mua sim mobifone khuyến mại. 35k đc. 35k trong tk chính và 70-80k trong tk phụ hay sao ý, không nhớ.
*090*5*6*2*10# rùj ok.. Đc 300mb trong tài khoản. Tiền trừ ko biết bao
Nhjêu nhưng chỉ trong khoản 12-30ngàn(tài khoản phụ) tại trước lúc đấy mày mò nênko để ý tk phụ..
.
Hô hô hô.. Gói cước rẻ hơn cả sim siao của vịt teo..
Mình là đăng ký gói Surf1 .. Mình ko hiểu sao hướng dẫn từ 994 1 kiểu mà đăng ký xog nó ra 1 kiểu khác..
Nếu ai test cáah này mà ko đc như mình thì không liên quan đâu nha..

Chỉnh sửa cuối:

Thuong2

Anh có thể dong gói cho em mà bỏ hết skin di đc ko .chỉ để .nặng quá mà skin thì em có rồi .

xitrumbinhduong

Anh có thể dong gói cho em mà bỏ hết skin di đc ko .chỉ để .nặng quá mà skin thì em có rồi .

Nếu bỏ hết skin đi thì nó y chang như TTpod v3.8 beta3 thoai bạn ơi. Ok sắp phải về rồi nếu ko xe đưa rước nó bỏ. Có gì mai mình làm thử xem sao chừa lại 1 vài skin cho nhẹ bớt gói lại :)

hoiclub

Member
bác cho em xin phần mềm để tự sửa skin được không bác xitrum . Em muốn làm một cái để tặng bạn gái ấy mà
thanks bác trước .

xitrumbinhduong

bác cho em xin phần mềm để tự sửa skin được không bác xitrum . Em muốn làm một cái để tặng bạn gái ấy mà
thanks bác trước .

Mình đâu có phần mềm sửa skin cho TTPOD đâu bạn. Đây là bản TTPod Extreme do Léo Symbian mod lại còn mình chỉ Việt hóa nó mà thôi bạn àh :D

quangvan80

cảm thông với các ban qúa, mình có wifi down vèo cái đã xong rùi. Bản này có nhiều giao diện đẹp thật, thank chủ thớt nhiều.

Thuong2

Vậy đây vẩn là bản beta thôi à. Mình tưởng bản chính thức rồi chứ.

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
hu hu.viettell no cho 30mb tai mat 15 mb rui, lay gj ma luot web .a cai ttpod nay co may cai skin bi loi khi cai vo e63.

ayetm

Thank đã. Đang xài bản beta giờ Remove chắc lại bay hết lời bài hát. Nhác chuyển:-??

hu hu.viettell no cho 30mb tai mat 15 mb rui, lay gj ma luot web .a cai ttpod nay co may cai skin bi loi khi cai vo e63.

Đăng ký 3G miễn phí được cộng 50mb + 30mb sv . Mình dùng hết rồi =)))))))

AlyCuong

Active Member
Thank đã. Đang xài bản beta giờ Remove chắc lại bay hết lời bài hát. Nhác chuyển:-??

Đăng ký 3G miễn phí được cộng 50mb + 30mb sv . Mình dùng hết rồi =)))))))

Bữa trước dk dc tặng tổng cộng là 120M, tự nhiện bữa sau ktra tài khoản còn có 28M. Viettel bị điên.

vaydima

hay wa may anh oi. the" la em ko can len web CN de down skin nua~. THANHKS cac anh nhiu nha