• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod Extreme v.3.80(v2) Vi by STV

AlyCuong

Active Member
Bản Eng thì up lzì. Hxhx. Mún tiếng Việt cơ =p~. Mà bản này có hơn 900kb chắc k có skin đẹp. Haizzz. Up lại cái quả mười mấy Mb of bác đy.

Mình k có bản Vie rồi, vậy bạn đợi ai có thì share cho bạn. Mà dùng tiếng Anh cũng có sao đâu nhỉ :D

phamquocvi

Mình k có bản Vie rồi, vậy bạn đợi ai có thì share cho bạn. Mà dùng tiếng Anh cũng có sao đâu nhỉ :D

Bản Eng mà nhiều skin cũng đc, bản này của b có gần 1Mb mà. Share bản 15.1 MB đy b. Link box kia mình down k đc. Link mediafire có gần 1MB thui

AlyCuong

Active Member
Bản Eng mà nhiều skin cũng đc, bản này của b có gần 1Mb mà. Share bản 15.1 MB đy b. Link box kia mình down k đc. Link mediafire có gần 1MB thui

Bạn cứ down bản đó về cài, rồi cài tiếp gói skin này vô nữa là dc, tổng hợp skin đẹp đó :D

Namthanh8x

Đọc các trang trước đi em. Trước khi dow phần mềm gì thì nên xem thiên hạ người ta nói gì đã rồi mình hãy nói nhé

dungpro1106

ko cai dc ttpod

sao của mình cài khi bật lên, ở chỗ màn hình khởi động( chỗ hình cái tai nghe)nó báo là : ttpod error ;3-12 là sao nhỉ
ai biết chỉ em với
em đã cài patch 4run mà cũng ko đc
xoá patch đi cũng ko đc

saodoingoi142

Moderator
click vào link thj nó truy cập vào adf.ly vậy bạn

Ồ!Cái đó là 1 dạng quảng cáo cho Diễn đàn đó bạn, cũng đơn giản thôi mà!Khi bạn Click vào Link down thì Link sẽ tự động chuyển đến adf.ly. Sau đó bạn chờ 5 giây đếm ngược xong thì bạn nhấn vào dòng chữ SKIP AD để chuyển về trang Download có chứa File bạn cần nhé!!!;;)