• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod Extreme v.3.80(v2) Vi by STV

Thuong2

Hình như bản này vẫn bị lỗi thì phải .dôi khi dang hát bi out ra ngoài .hay la do máy mình ram yếu nhĩ

AlyCuong

Active Member
Hình như bản này vẫn bị lỗi thì phải .dôi khi dang hát bi out ra ngoài .hay la do máy mình ram yếu nhĩ

Chắc do yếu Ram đó bạn, đang nghe nhạc mà vào thêm cái gì thiếu Ram là TTpod tèo ngay ra.

newton059

TTPod Extreme v.3.80(v2) Vi (New icon + 60 skins) (Update 29/01/2011)

TTPod được Leo Symbian mod lại, bao gồm:

- 60 giao diện
- Icon mới
- Hiệu ứng 3D

Lưu ý:

- Gói cài đặt 15.1 MB (bao gồm luôn Patch 4 run).
- Cài đặt hơi lâu 1 chút nhá vì 15.1 MB mà :|

Các bạn hãy khám phá thêm nhá

DOWNLOAD

sao mình quét nhạc mà nó không kiếm ra đc bài nào vậy bạn

kontancy

5630 bị lỗi tùy chỉnh lời bác ạ.ko chỉnh lời nhanh chậm được.hjx

Thuong2

bạn muốn chỉnh lời nhanh chậm thì nhấn giử nút # và nhấn lên hay xuống phím 4 chiều để lời nhanh hay chậm

ayetm

Bữa trước dk dc tặng tổng cộng là 120M, tự nhiện bữa sau ktra tài khoản còn có 28M. Viettel bị điên.

Em cũng rứa bác à. Tại sim sv nên đến ngày 10 hắn trừ nhầm. Gọi 1818 bảo nó cấp lại là xong

tannhatquan

tải bằng dt wa sóng wifi 3' là xong :d? ủa dùng bản này chỗ thay đổi hình khởi động sao koo có nhỉ?

laocai_city

cười gì to thế bạn hiền ?Topic đang nói về TTPOD bạn lại chuyển hướng sang Sim j thế? khoe sim ngon hả :)) Đã vọc mobile thì ko bao giờ phải nghĩ đến tốn tiên nhé :)

thuglife18

Well-Known Member
ai có 2 cái eq mới ko?ver nì ko có.eq rural vs eq j nge lớn mà hay lắm.ai có cho mìh xin nhen.thk

xitrumbinhduong

Mình chưa thấy có bản TTpod Extreme nào mới hơn bản này từ Léo Symbian. mình chỉ thấy bản TTpod 3.80 beta3 SMART By Ninja Symbian. Có phải bạn đang nói về bản này phải ko?:-/

thuglife18

Well-Known Member
Mình chưa thấy có bản TTpod Extreme nào mới hơn bản này từ Léo Symbian. mình chỉ thấy bản TTpod 3.80 beta3 SMART By Ninja Symbian. Có phải bạn đang nói về bản này phải ko?:-/

nói mới củg ko fải mới 2 eq là mới chứ bản ttpop củg là 3.80 thui.eq rural vs osviet thì fải.hùi đó cài bản nào rùi giử lại,cài bản extreme.mới 4mat mất hết rùi

rutkiem

bạn có bản ttpod riêng biệt ko bạn tức là ko chung với cái thằng patch 4run đó tại vì máy mình chưa có hack phone mình signer ứng dụng trên máy tính rồi cài vào thui, mình singer cái của bạn rùi cài mà nó báo chứng chỉ bị lỗi. mình cài các bản ttpod khác thì vẫn ok

thuglife18

Well-Known Member
bạn có bản ttpod riêng biệt ko bạn tức là ko chung với cái thằng patch 4run đó tại vì máy mình chưa có hack phone mình signer ứng dụng trên máy tính rồi cài vào thui, mình singer cái của bạn rùi cài mà nó báo chứng chỉ bị lỗi. mình cài các bản ttpod khác thì vẫn ok
sao ko hack phone cài pm cho sướng đi bạn

phamhoaison12

giup mình với, mình cài TTpop vào thẻ đến gần hết máy báo lỗi system erro nhưng ttpop vẫn chạy được. cho mĩnh hỏi như thế có sao không, có cần gỡ ra cài lại vào ổ nhớ máy không.

w0nderb0y

giup mình với, mình cài TTpop vào thẻ đến gần hết máy báo lỗi system erro nhưng ttpop vẫn chạy được. cho mĩnh hỏi như thế có sao không, có cần gỡ ra cài lại vào ổ nhớ máy không.

không bị sao cả bạn ah..
Đấy là do cách nén tpod thành tệp sisx,
Cùng cài 1 tệp nhưng là 2 pm .
dẫn đến việc cài ttpod xong(hiện lên dòng báo lỗi) mới cài pat4run tpod
=> khi cài ttod nó báo lỗi vậy (lỗi hệ thống) nhưng vẫn dùng tốt...
Vs người k chuyên thì có vẻ khó hiểu nhưng tóm lại là cứ oke mà xài...

sao mình cái vào máy bị lỗi tiếng việt nhỉ những từ ố ế cứ 2 dấu 1 chứ là ô vuông hay là do font mình vẫn font mặc định
bản này không có phần user font như x forder nhỉ