• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod Extreme v.3.80(v2) Vi by STV

xitrumbinhduong

Do bạn dùng font mặc định của máy đó.
Bạn cài FontRouter v1.6 do TrieuNhan Việt hóa. Rồi kiếm 1 font nào mà bạn thích apply khởi động lại máy là sẽ hết ngay thôi :)

Minh cúng pjt vậy nhưng cài font khac vào thấy nặng máy kinh. Sao các bạn cài font ko thấy nó hơj nặng máy sao

datvietdatviet

Dùng cái gì mà k nặng bạn .kể cả bạn dùng ttpod để nghe nhạc cũng nặng mà thế nên đã vọc phải vọc tới cùng :D cài f0nt vào đi bạn :))

xitrumbinhduong

Bạn sử dụng máy gì? Máy trong hình đang test là N73 máy có RAM yếu nhất mà còn cài FontRouter & cài Font + CN. Test vẫn chạy bình thường mà.
Lưu ý nhá: Các máy RAM yếu chạy TTpod dễ bị out khi đang nghe lắm đó. :)

Ram máy mình 128mb .cong nhan mjnh ckua dùng ứng dung nào nặng như ttpod. Dc lạj skin đep ckua bị out khj dang nghe lan nào

Nghi_421

Member
Tôi thử rồi, skin cũng tạm ổn, nhưng tôi vẫn thích bản v3.63 dù sao rất cảm ơn bạn.

phamhoaison12

không bị sao cả bạn ah..
Đấy là do cách nén tpod thành tệp sisx,
Cùng cài 1 tệp nhưng là 2 pm .
dẫn đến việc cài ttpod xong(hiện lên dòng báo lỗi) mới cài pat4run tpod
=> khi cài ttod nó báo lỗi vậy (lỗi hệ thống) nhưng vẫn dùng tốt...
Vs người k chuyên thì có vẻ khó hiểu nhưng tóm lại là cứ oke mà xài...

hehe, đúng là dân trong nghề có khác, cảm ơn bạn nhiều nha

kuterua1

chỉ mình cách download di

Mình download nhưng mà không được cho mình link khác được không.