• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

۩۞۩ TTPod v3.2.0 S60v3 SymbianOS9.x Signed ★ENGLISH

Status
Không mở trả lời sau này.

xiah_pro

bản này ngon này...font tiếng việt unicode thể hiện ngon lành...cái mà mình chán nhất ở bản 3.10...giờ thì let sing a song được roài keke
P.S: Có một vấn đề là các bài hát tiếng anh thì nó tự động download lời về...kô có vấn đề. Vấn đề là ở chỗ bài hát tiếng việt thì nó kô down được chắc vì server trung quốc nên ko có tiếng việt..ok..nhưng tớ tự làm lyric bằng note pad...rồi change đuôi thành lrc thì nó vẫn kô tự nhận mà vẫn tự động connect để down lyric và thất bại. Kiểu này ở LCD Jukebox hiển thị đựoc...nhận được. Cho tớ hỏi có ai làm được ad được lyric tiếng việt kô chỉ tớ với

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

bản này ngon này...font tiếng việt unicode thể hiện ngon lành...cái mà mình chán nhất ở bản 3.10...giờ thì let sing a song được roài keke
P.S: Có một vấn đề là các bài hát tiếng anh thì nó tự động download lời về...kô có vấn đề. Vấn đề là ở chỗ bài hát tiếng việt thì nó kô down được chắc vì server trung quốc nên ko có tiếng việt..ok..nhưng tớ tự làm lyric bằng note pad...rồi change đuôi thành lrc thì nó vẫn kô tự nhận mà vẫn tự động connect để down lyric và thất bại. Kiểu này ở LCD Jukebox hiển thị đựoc...nhận được. Cho tớ hỏi có ai làm được ad được lyric tiếng việt kô chỉ tớ với

tắt cái chức năng tự down lời đi là đc mà :D còn lyric tiếng Việt bạn cài MiniLyric ở PC, khi Play nhạc trên PC nó tự down, hoặc mình down thủ công về, sau đó chép vô di động thui ;;)

dung1291985

Bảng màu cho anh em làm Skin nè >:)

zenga

Bản 3.2.0 này chỉ dành cho hack phone thôi bà con ạ! Sau khi cài vào máy E90 chưa hack, mở nó lên thì báo System error! Cài bản patch (đã sign) vào thì báo "access not granted".

Còn cải bản repacked của bác dung cũng không được luôn, bó tay! Đành ngậm ngùi quay về 3.1.0...

xiah_pro

tắt cái chức năng tự down lời đi là đc mà :D còn lyric tiếng Việt bạn cài MiniLyric ở PC, khi Play nhạc trên PC nó tự down, hoặc mình down thủ công về, sau đó chép vô di động thui ;;)

Cái này tớ biết rồi...đã làm đúng file Lrc...cho tên file lyric y hệt file tên bài hát...cho đúng vào chỗ lyric trong chỗ TTPOD...nhưng kô được. Mà dùng bằng LCG Jukebox nó vẫn được cơ mà...hí hửng bản này đọc được tiếng việt unicode có dấu nhưng mà kô add được lyric vào :| Ai biết chỉ tớ cái
Edit: lọ mọ mãi cuối cùng cũng được...tuyệt...từ lâu mình đã chờ cái hỗ trợ unicode của TTPOD...một phần mềm hiển thị lyric tốt như Jukebox (cái này nghe dở)...và nghe nhạc hay ngang ngửa với Music Player (cảm nhận của tớ thôi nhé). Oh Yeah! Giờ đi dịch nốt cái sub Madagascar 2 của aXXo đây ;))

Chỉnh sửa cuối:

mr_khanhxd

Bác nào thiết kế cho em 1 cái skin cho N80 ( màn hình 352x416) phát. Skin cho thằng này hiếm quá.

Chúc cả nhà ăn Tết vui vẻ :)

@dung1291985 : Em cài bản Eng của bác nhưng không được, khi cài bị lỗi " Requied application access not granted " , em đã thử Sign rồi cài nhưng vẫn không được.
Em cài 2 cái riêng rẽ : cái TTPod tiếng trung thì cài được nhưng bị lỗi " System Error " , cài thêm cái patch run thì không cài được, cũng gặp tình trạng như trên.

Chỉnh sửa cuối:

056886533

Posted via Mobile Device
very good dungtau. No ho tro hien thi them nhjeu phjm nhu :vol,< va > nhug may skjn cu ko tjch hop tjnh nag nay .cho skin moj thuj

Chỉnh sửa cuối:

vivataba

^^! hihi mình có cái bảng màu các pác thích chọn màu gì thì chỉ việc kick vào màu đó nó sẽ hiện ra mã màu tha hồ chọn ( ví dụ: ở màn hình desktop hay ở 1 trang web có màu nào độc độc thì các pác bật soft lên rồi chỉ vào màu mà mình thích nó sẽ hiện lên mã màu rất thích hợp cho các pác lập trình ).
link down : http://www.mediafire.com/?joyymkngemw
>:)
Chất lượng miễn bàn. rất dễ dùng ;;)

Chỉnh sửa cuối:

hoangtu2410

mình cài xong thì báo system error , cài patch để chạy thì báo access not granted ... có ai bị như mình ko :(

tonytrung235

mình có cái chương trình tự down liric đấy .. cái bản cũ thì bỏ vào tự nó nhận luôn ... nhưng bản này thì ko thấy phản ứng gì cả ..

tuancoild

dung cho mình xin cái fonts bạn đang xài được hem, thấy đẹp ghê mà mình tìm hoài k có

MinhThang

Manager
Các bác đã sử dụng qua bản 3.20 này, cho em lời đánh giá về pm này có hơn bản 3.10 không vậy? vẫn sử dụng được Skin PDAVIET chứ?

troly

Well-Known Member
Các bác đã sử dụng qua bản 3.20 này, cho em lời đánh giá về pm này có hơn bản 3.10 không vậy? vẫn sử dụng được Skin PDAVIET chứ?

Em up ở trên rồi anh. Ổn, âm thanh em thấy cũng vậy, giao diện thì cho dùng thems của máy, còn vài chức năng khác thì đã giới thiệu còn gì. Theo em dù sao cái mới cũng hơn. Chúc vui!

tuancoild

xài chương trình này thật tuyệt, dùng theme của máy đẹp mê luôn . ah bạn nào có bài hát việt kèm theo lyric cho mình xin vài bài đi, sáng giờ lòng vòng tìm mà k có bài nào hết hix hix

mr_khanhxd

mình cài xong thì báo system error , cài patch để chạy thì báo access not granted ... có ai bị như mình ko :(

Em cũng bị như vậy. Có bác nào biết cách giải quyết không? Không cài được thấy bức bách quá :((

troly

Well-Known Member
Em cũng bị như vậy. Có bác nào biết cách giải quyết không? Không cài được thấy bức bách quá :((

Chạy phai patch vào đúng nơi bạn đã cài pm thử xem(cùng trên thẻ or trên máy).

Status
Không mở trả lời sau này.