• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

۩۞۩ TTPod v3.2.0 S60v3 SymbianOS9.x Signed ★ENGLISH

Status
Không mở trả lời sau này.

dungchay

fix đc hết bugs rồi. h mình đj ngủ đây.thức cả đêm mệt we'.hjx hjx.tỉnh dậy sẽ post file repack. good night for me. Ngất đây

tuancoild

em đang mong phần mềm này quá, mấy bác pro dịch sang tiếng Việt tặng anh em ăn tết đi:)

troly

Well-Known Member
Đồng đội cứ nhem thèm kiểu này tức hông lắm đó. Up lên đi.

donghothapcanh

mấy anh cho em hỏi sao em cài phần mềm này lên thẻ nhớ khi chạy thì máy báo là "App close TTPod" còn khi cài lên bộ nhớ máy thì khi tìm bài hát thì chỉ tìm được 44 file rồi cũng báo như trên và thoát ra ngoài. Em cám ơn, em xài 3250.

tuancoild

anh Dungchay anh em đang chờ nóng ruột quá, up lên cho anh em đi, chiều nay k thấy bản tiếng anh này chắc k đi làm được quá :p

mr_khanhxd

Nhờ các bác Việt Hóa giúp

Tìm được cái này bên diễn đàn của bọn TQ, nó kêu là soft Edit Skin của TTPod, nhưng toàn tiếng Trung không hiểu gì cả. Nhờ bác nào Test thử xem sao rồi dịch ra tiếng E hay V hộ nhé.

Có cái Flash hướng dẫn nữa :
Mã:
http://www.mediafire.com/?gjj5dwknjzz

Link down phần mềm :
Mã:
http://upload.dng.vn/images/rbi7ywurh0cfe16v6pw.rar

Chỉnh sửa cuối:

dungchay

Đây zồy! Hàng về hàng về : English Repacked rồi nhá. tặng anh em nhân dịp năm mới. Post bên nhà mình đầu tiên mới sang mấy chỗ kia post. Năm mới Phát tài nhớ các đồng chí.

PM: gỡ bản CN, cài bản này vào. cài xong Restart máy để nó hoạt động bình thường.

Chỉnh sửa cuối:

tuancoild

thanks nhiều, em đợi từ trưa giờ không đi làm lun nè, sướng wa, test thử đã

CongVoi

Super V.I.P
Đây zồy! Hàng về hàng về : Repacked rồi nhá. tặng anh em nhân dịp năm mới. Post bên nhà mình đầu tiên mới sang mấy chỗ kia post. Năm mới Phát tài nhớ các đồng chí

Làm nhanh thật đấy =D>=D>=D>

Kojiro

Super V.I.P
Đây zồy! Hàng về hàng về : Repacked rồi nhá. tặng anh em nhân dịp năm mới. Post bên nhà mình đầu tiên mới sang mấy chỗ kia post. Năm mới Phát tài nhớ các đồng chí

Chân thành cảm ơn bạn đã nhớ đến PV đầu tiên :D
Thay mặt anh em PV cũng chúc bạn và gia đình bạn năm mới nhiều niềm vui và may mắn.
Mong là trong Tết có quà bản tiếng Việt cho anh em luôn. Nếu có điều kiện SymPViet xin mượn bản tiếng Anh này để Việt hóa luôn. Chắc là bạn không từ chối đâu hen :)

dungchay

Được mà. Anh em chia sẻ là chính. Các Đồng chí cứ thoải mái dùng. nhưng nên nhớ. bản này mình đã chau chuốt sao cho khớp với String khóa của nó. thừa ký tự cẩn thận mất 1 số chức năng đấy nhé. Happy VIETNAM TET's Holidays@

dung1291985

Được mà. Anh em chia sẻ là chính. Các Đồng chí cứ thoải mái dùng. nhưng nên nhớ. bản này mình đã chau chuốt sao cho khớp với String khóa của nó. thừa ký tự cẩn thận mất 1 số chức năng đấy nhé. Happy VIETNAM TET's Holidays@

^_^ thứ đêm có khác, làm gì cũng cẩn thận hơn :D

troly

Well-Known Member
N73 của mình vẫn cài đặt được, khi mở ct thì toàn báo "System error" lỗi hệ thống, cả trên thẻ và máy. Có ai bị như mình ko. Bản trước xài vô tư.

tuancoild

còn 2 ngày nữa tết rùi, k biết mấy bác pro việt hóa kịp cho anh em ăn tết k nữa. Hy vọng các bác làm càng sớm càng tốt =D>

Status
Không mở trả lời sau này.