• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

۩۞۩ TTPod v3.2.0 S60v3 SymbianOS9.x Signed ★ENGLISH

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Máy chưa hack đc thì chịu thôi 8-|

A nghĩ không phải vậy! Vì ứng dụng này nếu down trên trang chủ về sign thì có thể được, không thể bị chi phối vì hack hay không hack được.

dung1291985

A nghĩ không phải vậy! Vì ứng dụng này nếu down trên trang chủ về sign thì có thể được, không thể bị chi phối vì hack hay không hack được.

đúng rồi anh, e biết nhưng còn cái patch, ko cài patch thì sao máy mình ko hỗ trợ CHinese firmware làm sao dùng đc, ko cài patch thì bó tay, mà cái patch này cần truy cập vào 1 số nơi gọi là nghiêm cấm của Nokia, vì vậy, máy ko hack sẽ bị lỗi như trên mặc dù có sign cái patch rồi cũng ko xong, vậy nên dù có cài dược bản sign rồi trên trang chủ cũng để làm chi khi mà thiếu patch ? :D

hunter19000

Thông cảm bạn ơi, post bài trên phone đấy!;)

Các bác Mod thấy viết không dấu mà dạo này ít nhắc nhở lắm. Post bằng mobile thì vẫn phải post tiếng Việt có dấu chứ. Ko biện minh vậy được. Phiên bản này không biết vào nhanh hơn không. Phiên bản trước chậm lắm. Mà mấy bác SymPViet Việt hóa nhanh cho anh em dùng với ^^

Posted via Mobile Device

dung1291985

Các bác Mod thấy viết không dấu mà dạo này ít nhắc nhở lắm. Post bằng mobile thì vẫn phải post tiếng Việt có dấu chứ. Ko biện minh vậy được. Phiên bản này không biết vào nhanh hơn không. Phiên bản trước chậm lắm. Mà mấy bác SymPViet Việt hóa nhanh cho anh em dùng với ^^

Posted via Mobile Device

Bạn dùng Vntelex Java gõ tiếng Việt có dấu hả ?

hunter19000

xài chương trình này thật tuyệt, dùng theme của máy đẹp mê luôn . ah bạn nào có bài hát việt kèm theo lyric cho mình xin vài bài đi, sáng giờ lòng vòng tìm mà k có bài nào hết hix hix

ừh bác nào làm được lyric bài hát Việt Nam thì post lên chia sẻ anh em với

Posted via Mobile Device

dung1291985

ừh bác nào làm được lyric bài hát Việt Nam thì post lên chia sẻ anh em với

Posted via Mobile Device

Okie, mình sẽ chia sẻ sau, nhân tiện nói ở đây, ai tìm đc bài hát tiếng Việt nào có lời lrc chuẩn thì post lên nhé, up mỗi file lrc thôi, còn Mp3 kiếm trên Mạng cũng đc, mình có gần 100 bài anh lẫn Việt, để up lên sau, h đang bận test theme trên máy mà

dung1291985

Mình dùng 5700 hỗ trợ sẵn mà đâu dùng pm nào đâu Mà mấy máy hỗ trợ fw tiếng Việt đều được mà

Posted via Mobile Device

Máy N95 8Gb của mình cũng có nhưng mình để language máy là English nên ko gõ đc tiếng Việt :( mỗi lần lên mạng bằng di động phải post bài có dấu thì cực lắm :|

hoangthanh21

Máy N95 8Gb của mình cũng có nhưng mình để language máy là English nên ko gõ đc tiếng Việt :( mỗi lần lên mạng bằng di động phải post bài có dấu thì cực lắm :|
Bro nên cài thế này:Settings/Genegal/Personalisation/Language

Phone Language:English
Writting Language:Tiếng Việt

Nên cài như trên thì sẽ rất thuận tiện khi bro online bằng mobile.(Mình đang dùng như trên,còn nếu máy của bro chỉ có English không thì nên cài thêm vntelex v1.5)

dung1291985

Bro nên cài thế này:Settings/Genegal/Personalisation/Language

Phone Language:English
Writting Language:Tiếng Việt

Nên cài như trên thì sẽ rất thuận tiện khi bro online bằng mobile.(Mình đang dùng như trên,còn nếu máy của bro chỉ có English không thì nên cài thêm vntelex v1.5)

Cảm ơn, mình quên mất để Writing language là tiếng Việt :D

xiah_pro

hôm qua mày mò...làm được hơn 30 bài,timing chuẩn cực...đối với các bài trong máy tớ...nhưng chắc kô khác nhau nhiều đâu...up lên cho anh em...ai cần lyric bài nào thì request nha...;;)
List thì ngại chép mỏi tay...chụp cái ảnh...ai thích thì down về sài thử nha. Nhớ đổi tên bài hát cho đúng với tên lyrics hoặc ngược lại :))

Kojiro

Super V.I.P
Hình như không hack là không cài được dù đã sign a Thắng à, Dũng nói thế :-??

Status
Không mở trả lời sau này.