• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.2 Việt hóa 2 ngôn ngữ Anh - Việt_SymPViet

Status
Không mở trả lời sau này.

Bo0Bo0

Em cài vào mà vẫn bị lỗi phông chữ là sao hả..Giúp em với..ở phần Cài đặt thì đọc được bt nhưng ở mEnu CHọn và các loại quản lý bài hát thì toàn lỗi thôi..toàn hình ô vuôn giúp em với

Caominh171

Bàn dịch của mấy anh hay wá (đã test) nhưng có 1 chỗ nhỏ e góp ý chút là mỗi khi khởi động TTPod lên,nghe đc mấy bài thì lâu lâu nó kiu Bộ nhớ full mặc dù e chưa hề mở ctrình nào trong lúc đó hết,bản TA đâu có bị zậy đâu,ko hĩu sao hik,a KJR với mọi người có bik tại sao ko?E xài N73ME.Còn bản dịch của e hơi bị dài dòng,dùng từ chưa chính xác,hix...bik bao h mới đc như các a đây:((.Dù jì cũg Thank mấy a,e fải học hỏi thêm nhìu lắm!!=D>=D>=D>

Xem bản này của anh em bỏ luôn bản Việt Hóa của em rồi >:)

Me,too!

Chỉnh sửa cuối:

dangduc

Em cài vào mà vẫn bị lỗi phông chữ là sao hả..Giúp em với..ở phần Cài đặt thì đọc được bt nhưng ở mEnu CHọn và các loại quản lý bài hát thì toàn lỗi thôi..toàn hình ô vuôn giúp em với

E cài font TV và Hoa của anh Xiaohuang ý ! Font đó hiện tốt cho phiên bản này và cả font tiếng việt vaf tiếng Hoa ^^

Kojiro

Super V.I.P
Bàn dịch của mấy anh hay wá (đã test) nhưng có 1 chỗ nhỏ e góp ý chút là mỗi khi khởi động TTPod lên,nghe đc mấy bài thì lâu lâu nó kiu Bộ nhớ full mặc dù e chưa hề mở ctrình nào trong lúc đó hết,bản TA đâu có bị zậy đâu,ko hĩu sao hik,a KJR với mọi người có bik tại sao ko?E xài N73ME.Còn bản dịch của e hơi bị dài dòng,dùng từ chưa chính xác,hix...bik bao h mới đc như các a đây:((.Dù jì cũg Thank mấy a,e fải học hỏi thêm nhìu lắm!!=D>=D>=D>

Để dịch như em nói thì rất đơn giản, chỉ cần em am hiểu cách sử dụng PM đó, bám sát vào chức năng thực tế của nó để lựa chọn lời dịch là ok thôi.
Lỗi em nói anh dùng trên N95 chưa thấy xuất hiện, có thể là do bộ nhớ máy em còn ít k :-?

ngothangno1

mình xin hỏi là có cách nào cập nhật lời bài hát thủ công ko.nếu có xin các bác chỉ giúp. tại mình tải trong ttpod mà ko được

Caominh171

Để dịch như em nói thì rất đơn giản, chỉ cần em am hiểu cách sử dụng PM đó, bám sát vào chức năng thực tế của nó để lựa chọn lời dịch là ok thôi.
Lỗi em nói anh dùng trên N95 chưa thấy xuất hiện, có thể là do bộ nhớ máy em còn ít k :-?

Um chắc tại do Ram của N73 ít wá mới xảy ra hiện tượng đó:(

KenVy

Đã sign rùi mà sao vẫn ko cài được là sao vậy các ae ? Ai bít chỉ cái.

MinhThang

Manager
Thì máy mình đã hack rùi, ae có thể hướng dẫn chi tiết hơn được ko? Thanks !

Pm này yêu cầu máy phải Hack, máy bạn đã Hack rồi thì cài bình thường, như những pm khác.

KenVy

Pm này yêu cầu máy phải Hack, máy bạn đã Hack rồi thì cài bình thường, như những pm khác.

Mình cài vào là nó báo như zậy nè:" Required application access not granted " là sao hả lị?:-?

Status
Không mở trả lời sau này.