• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Alpha4 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet [Cập nhật]!!!

tuanloc1

Ko có file nào hết anh Thắng à. File CN là tên chỉ có chữ CN ko fải ko? Em tìm hết rồi but ko thấy..hic, máy đã cài qúa nhiều pm, nếu ko e đã FMat lại rồi, ai giúp m cái..

Thử khởi động lại máy rồi cài lại xem sao bạn. Chúc bạn may mắn!

Chienkon88

Ko có file nào hết anh Thắng à. File CN là tên chỉ có chữ CN ko fải ko? Em tìm hết rồi but ko thấy..hic, máy đã cài qúa nhiều pm, nếu ko e đã FMat lại rồi, ai giúp m cái..

dùng cái này bạn nhé
http://www.mediafire.com/?mxjmjtmnoit
bạn cài vào , nó chạy trên nền python , và ban open4all trong rompatcher nhé
sau đó bạn tìm đường dẩn thư mục cần xóa dùng xplore xóa đi là xong
nếu bạn cảm thấy có ích thi thanks nhé

kinken

Đã cài pyuninstaller but khi mở lên nó hiện mấy cái links trong ổ C: và E:
Dòm vào hiểu chết liền á.

tuanloc1

Nó hỏi bạn có xóa các links đó không? muốn xóa triệt để bạn bấm nút chọn trái. chọn cleaner all.

Chienkon88

nó chạy trên nền python bạn àh : http://www.mediafire.com/?2jmymkjjqga python đấy bạn cài vào thẻ nhớ chạy tẹt ga
bạn phải vào rompatcher chọn apply open4all đã . sau đó
bạn vào chương trình pyuninstaller tìm đén ứng dụng cần xóa . ví dụ : ttpod
rồi ấn menu , kéo xuống dòng chi tiết ấn vào xem đường dẫn nó nằm ở đâu thì xóa tất cả đi là okie

nếu hay thì thanks tớ nhé . keke

kinken

đã xoá và cài đc rồi, mở lên nó báo lỗi và cài thêm patch 4 run. cài xong vào mở thì nó nháy 1 cái rồi thôi..oc.oc..nản wá.
Ps: thanks mấy bạn sau, đang lên = đt.

Kojiro

Super V.I.P
đã xoá và cài đc rồi, mở lên nó báo lỗi và cài thêm patch 4 run. cài xong vào mở thì nó nháy 1 cái rồi thôi..oc.oc..nản wá.

Khởi động lại máy xem sao nhé!

tuanloc1

Vậy là chia buồn cùng bạn!:( Nó không ohù hợp với máy của bạn đấy, đừng cài nữa mất công! Nhiều người bị như thế lắm rồi. (Xem Các bài trước đó)

vivataba

tuy giao diện cũng có đẹp thật nhưng mình thấy chạy tầm 2h nghe nhạc có hiện tượng tự next bài mặc dù mới vào bài mới khoảng 10s .... tớ lại chuyển về 3.63 (^^!)

luncat88

m xin bản ttpod này(hoac bản cũ hơn cũng đc) cho màn hình 176x208 của 3250 mà ko ai có ahf! hic :(

hoangdat80

Mình dùng máy N5320 và N5530 chưa hack dù mình đã có key và cer để sign. Các bạn xem có phiên bản TTPod nào không cần hack mà cài vào được 2 máy trên thì cho mình xin với! Giúp đỡ mình với mình rất thích phần mềm nghe nhạc này mà k thể cài nổi. Cài vào chạy la báo lỗi. Cài Path4run mà k cài được dù đã sign. Mọi người biết giúp mình với nhé! Cảm ơn trước nhé!

lengoclinh

Mình dùng máy N5320 và N5530 chưa hack dù mình đã có key và cer để sign. Các bạn xem có phiên bản TTPod nào không cần hack mà cài vào được 2 máy trên thì cho mình xin với! Giúp đỡ mình với mình rất thích phần mềm nghe nhạc này mà k thể cài nổi. Cài vào chạy la báo lỗi. Cài Path4run mà k cài được dù đã sign. Mọi người biết giúp mình với nhé! Cảm ơn trước nhé!

k co bản nào đâu bạn ạ. path4run sign cung k cài dc đâu.

MinhThang

Manager

Không Hack thì không dùng được TTpod đâu nha bạn.

lengoclinh

Không Hack thì không dùng được TTpod đâu nha bạn.

bạn cho minh hỏi chút: mình đã cài được mọi bản ttpod, nhưng khi dang nghe nhạc mà trả lời cuộc gọi đến
là máy khởi động lại luôn (không có phần mềm nào chạy đồng thời cả). Vậy là bị làm sao?
Mình mê phần mềm này lắm nên giờ vẫn phải chấp nhận sống chung với nó thôi. Hết cách rồi.
Thanks!

hoangdat80

Chán thật! Mình cũng biết là không hack là k cài được nhưng thấy trên diễn đàn có người bảo là sign cũng được nên hỏi lại. Mình k biết hack nên sợ hack lằng nhằng mà k co thời gian thử. Với lại máy của mình cũng cài nhiều phần mềm rồi rất ngại cài lại. Cảm ơn mọi người đẫ chỉ bảo

ninhhot

@hoangdat80: Bạn down cái này về sign caì vào là dc. Cài xong nhớ khởi động lại máy trước khi mở lại TTPOD nhé. Have fun !

Thangnd31082

Chán thật! Mình cũng biết là không hack là k cài được nhưng thấy trên diễn đàn có người bảo là sign cũng được nên hỏi lại. Mình k biết hack nên sợ hack lằng nhằng mà k co thời gian thử. Với lại máy của mình cũng cài nhiều phần mềm rồi rất ngại cài lại. Cảm ơn mọi người đẫ chỉ bảo

Máy bạn cài nhiều PM rồi hay chưa cài PM thì vẫn hack được mà ( không phải gỡ hết PM ra rồi mới hack được đâu mà sợ ) thậm chí hack xong rồi bạn có thể Unhack ( bỏ hack) được tốt

castee63

bản này công nhận đỉnh thật, quá hay,hiệu ứng 3d tuyệt vời .máy mình e63 đăng ký 16 số o chạy ngon ơ chẳng thấy lỗi gì.