• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Alpha4 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet [Cập nhật]!!!

Chienkon88

không hiểu máy các bác thế nào chứ
em dùng n82 cài vào , nhập 16 số 0 chạy ngon ơi là ngon

soc0la

hi..em cái vào con N3250 của em, khi mở chương trình nó bắt nhập mã là sao hả anh? mã j vậy trời :(

tuankbt

con E71 fw400 của E cài bản này chữ bị hiện thành ô vuông, có cách nào khắc phục được không, giúp E với, thank

lytieulong3040

em thì cài xong nó báo lỗi hệ thống, cài path4run vào thì hết bị, vào nhập 16 số 0 ok luôn, bây giờ lại lỗi font tiếng việt, hix có ai có bản tiếng anh không cho e xin >"<

luncat88

em dùng bản 3.70 này trên n81 rất 0k. pro nào có bản cho màn hình 176x208 của 3250 ko cho em xin với. hình như ttpod chỉ hỗ trợ màn hình 240x320 thôi hay sao ấy. em tìm mãi mà ko thấy có cái nào cho m.hình 176x208 cả, có mỗi bản 3.01 hic:(

kinken

sao cài nó cứ báo lỗi cập nhật nhỉ, vào QL ứng dụng tìm hoài mà có thấy gì đâu để xóa nữa trời, ai giúp với..hic

tuanloc1

sao cài nó cứ báo lỗi cập nhật nhỉ, vào QL ứng dụng tìm hoài mà có thấy gì đâu để xóa nữa trời, ai giúp với..hic

Bạn dùng xplore vào E và C/system xóa các file có đuôi txt thử xem.

kinken

Xóa hết rồi bạn à, but vẫn ko đc. Ko bít làm sao nưã đây...

kinken

Ko có file nào hết anh Thắng à. File CN là tên chỉ có chữ CN ko fải ko? Em tìm hết rồi but ko thấy..hic, máy đã cài qúa nhiều pm, nếu ko e đã FMat lại rồi, ai giúp m cái..