• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.20 S60v5 S^3 - PM nghe nhạc đỉnh cao [Cập nhật 20.04.11]

bibox9

cài bản này thì ko bị out nữa .... kaka ....

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 46 minutes:

à bạn cho mình xin cái skin blue ocean mặc định đi .... bản này bạn xóa rồi .... cài lại bản 4.1 rồi cop cũng đc nhưng ngại quá ... :D

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

Bản a kiên làm cài đc khoảng 50% thì báo lỗi "k thể cài đặt". Bản của phuonxinh thì ok

Bác nào bị out khi cài thì tải bản mình vừa up nhé .bản đó mình có edit lại 1 số chỗ .

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Bản này cải thiện trượt hơn,nhất là trong mấy cái list ngắn ,nhưng vẩn ko bỏ kiểu trượt nhúng như trong chỗ chọn skin...,lại có thêm vài chức năng khá hay,đáng để up đó

chanhkho1908

sao ko dùng skin blue ocean cũ của bản 4.10. skin đó đẹp mà. mình copy skin đó vào thư mục skin của ttpod thì hiển thì ảnh album bị lệch

phuonxinh

Bạn cài lại thử xem.,nếu nó báo thảnh công thì tìm trong các thư mục xem.

dathat

Member
Khi bản 4.0, 4.1 ra mình dùng rất không ổn định. Quay về dùng bản ...3.5 ổn định hơn. Nhưng hôm nay dùng bản 4.2 Việt hóa thấy rất hay và sẽ dùng cố định bản này. Cũng đã tải thêm skin mới nhưng muốn thay đổi hiệu ứng thì phải làm thế nào đây bạn?

Thuong2

Ai bảo là bản này ko xem lời dc vậy .xem lời ok nha .chỉ tiếc mấy cái skin bản 3.71 ko dùng dc thôi

M4_Vu0ng_001

sao máy mình cài bản 2 trên kia vào thì bị đứng lúc hiện splash nhỉ???
không vào đc luôn

rastar

Banned
Em vô cùng nể tấm lòng của bác kienvp dành cho anh em =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>