• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.20 S60v5 S^3 - PM nghe nhạc đỉnh cao [Cập nhật 20.04.11]

tuancongtu87

em cài bản china nhưng không được toàn bị văng ra thôi bác giup em với em thích cái này mà gà quá

kienvp

em cài bản china nhưng không được toàn bị văng ra thôi bác giup em với em thích cái này mà gà quá

đọc kỹ bài 1 nhé bạn .đó là bạn chưa cài patch4run .

vào thư mục ttpod xóa thư mục data đi .cài đè bản vh cũng được .tải patch bài 1 rồi cái .nếu máy chưa hack thì sign rồi cài.

tuancongtu87

e có tải về nhưng không cài dược anh giúp em với

em ko biết hack và singn anh singn giúp em nhé

kienvp

e có tải về nhưng không cài dược anh giúp em với

bạn qua box fw tìm hiểu hack máy nhé .hiện tại có cách hack mới rất nhanh mà ko cần flash .hack máy xong muốn cài pm gì cũng được .

tuancongtu87

nhưng em ko có vi tính e vào bằng điện thoại mà giúp em sign nhé em xin hậu tạ

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

toàn đuôi rar thôi không cài được. Em dùng máy x6 em gà quá anh chỉ dẫn vài đường cơ bản đi giúp em nhé

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

Bạn tải pm này về rùi cài vào máy và gjải nén mấy pm .rar nhé.

Tải ở đây nhé

Ps/ bạnráng dọc phá nhìu nhìu là pít nhìu ah.lúc đầu mình cũg như pạn.nhưg gjờ thì khá hơn nhìu rùi.

Khoaaaa

Active Member
Mình thấy hiện nay,ttpod rất fổ biến,thông dụng và ưa dùng,chất lượng thì miễn bàn,có ý tưởng này ko biết có vớ vẩn ko,ai đó hảy lập 1 topic chia sẻ các tuỳ chỉnh về âm thanh,về hiệu ứng âm thanh trong ttpod để tối ưu khả năng của ttpod,hìhì

taothephong

a.Kiên ơi,cho e hỏi ngoài lề chút,trang web symbianvn.net h đổi thành tên miền là gì thế a?cho e bít vs,thanks a nha.a tl cho e xong xóa cũng đc:p

kienvp

a.Kiên ơi,cho e hỏi ngoài lề chút,trang web symbianvn.net h đổi thành tên miền là gì thế a?cho e bít vs,thanks a nha.a tl cho e xong xóa cũng đc:p

vẫn vậy thôi mà bạn .hôm qua chắc bảo trì nên bạn ko vào được .

taothephong

vẫn vậy thôi mà bạn .hôm qua chắc bảo trì nên bạn ko vào được .

à,vì hôm trc e nghe nói đổi tên miền,thế nếu đổi,thì a có bít tên miền mới k?cho e bít vs,e sợ đổi mà k bít

M4_Vu0ng_001

sign rồi cài .chạy tốt .giờ có kiểu hack mới đơn giản mà bạn .ko phải flash nữa .

Bạn cài vào ổ khác xem sao .
không còn cách nào khác hả huyynh?em tiếc ổ C lắm,ổ C của e còn ít lắm

laduc213

Cài mấy phần mềm việt hóa này có cần phải cài lại font không vậy mấy pro, sao em cài vào nó cứ ra ô vuông

kaothenhi

Thiệt ngộ,mình kàj pacth rùj mà vẫn pị thoát ra.

Hum trước em cài cũng bị uot ra, từ lúc cài cài Pacth vào là OK luôn. Bác thử xóa tất các File cũ đi và Down lại tất cả làm lại từ đầu xem, có thể có file nào đó trong quá trình down nó bị lỗi mà.

Phoenix

Thiệt ngộ,mình kàj pacth rùj mà vẫn pị thoát ra.
Cài soft này cũng kén FW lắm, mình xài FW gốc thì không cài được, chỉ chạy được 1 lần sau khi out thì không thể vào lại được, kể cả xóa hết đi. Xài bản mod của C6 thì ngon lành, chẳng cần patch gì cả.

Cài mấy phần mềm việt hóa này có cần phải cài lại font không vậy mấy pro, sao em cài vào nó cứ ra ô vuông

Bị ô vuông là do thiếu font thôi, bạn cài thêm font vào.
không còn cách nào khác hả huyynh?em tiếc ổ C lắm,ổ C của e còn ít lắm

Cài vào ổ C cũng lúc được lúc không.. :D

huyhieu901

sao mình cài skin mà có cái được cái kô vậy nhỉ ai bít lý do chj mình với ??????????