• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.20 S60v5 S^3 - PM nghe nhạc đỉnh cao [Cập nhật 20.04.11]

huyhieu901

cảm on huynh nhưng mình giải nén bằng máy tính mà cũng cài kô được chán ghê

kienvp

cảm on huynh nhưng mình giải nén bằng máy tính mà cũng cài kô được chán ghê

Skin nếu dạng file sis thì mới phải cài chứ .
còn nếu skin là file xml và ttb thì bạn chép vào thư mục TTPod./Skin là được thôi .

iupxlam

có ai dùng bản 4.2 mà khi chơi nhạc, cứ tầm 30s lại bị giật tiếng 1 phát ko nhỉ, cả VI-EN đều bị :D

kienvp

có ai dùng bản 4.2 mà khi chơi nhạc, cứ tầm 30s lại bị giật tiếng 1 phát ko nhỉ, cả VI-EN đều bị :D

Mình dùng suốt ko thấy bị như bạn.bạn thử kiểm tra máy của mình xem.

hoanglangtu83

thanks kienvp nhe,bản này đã sửa phần âm thanh hơn so với bản trước,âm thanh bản này to hơn phiên bản trước

HPFC

a ơi , cho e hỏi tí . e dùng máy 5250 .hack roài . nhưng mà cài đc cứ bật lên là nó lại thoát ra luôn . ko vào đc . mà cái patch 4run e ko cài vào đc là sao ạ ? e extract here trên máy tình nó toàn hỏi đối tượng ? mong a chỉ dẫn cho e . thanks a

Chỉnh sửa cuối:

tuancongtu87

cho mình hỏi mình cài được rồi nhưng nghe được một núc thoát ra một núc sau vào lại thì không thấy icon của ttpod nữa. Phải cài lại mới thấy được nhưng một núc sau lại bị tình trạng đó. Ai có cách khác phục chỉ mình với! Thanks

bebivodoi

e mới dùng TTpod nhưng thấy bản này âm thanh bất ổn quá, nghe k thực và k to được như trình nghe nhạc mặc định của máy, k biết có ai có cùng ý kiến vs e k?

Khoaaaa

Active Member
Thì làm sao sánh với defau dc hả bạn,nhưng hiện tại pmnày cho âm thanh xuất sắc nhất rồi đó,mình lúc trước là tín đồ của pmp3,nhưng khi thử cái này chỉ một lần là del luôn fai cài lẩn apps pmp3 từ đó

tuancongtu87

hay là tại máy mình. Nhưng máy mình chạy tất cả phần mềm vẫn bình thường mỗi ttpod là có vấn đề là sao. Nản quá...? Pro nào có cách khắc phục không xin được chỉ giáo. “Mình cài ttpod chạy bình thường nhưng khi xoá hoạc cài một phần mềm nào đó. Hoạc tắt nguồn thì bị mất icon ttpod. Mình xoá đi cài lại mấy lần đều như vậy giúp mình với

Khoaaaa

Active Member
Pro cài patch 4run chưa vậy,cái ttpod này cần thêm một apps nền nửa là patch đó để hoạt động tốt,nhưng lần đầu nge vụ xài bìh thường,sau lại mất icon

tuancongtu87

mình cài pat4 rồi chạy bình thường nhưng cứ tắt nguồn mở nên thì bị mất icon. Có cách khắc phục không chỉ mình với

kienvp

mình cài pat4 rồi chạy bình thường nhưng cứ tắt nguồn mở nên thì bị mất icon. Có cách khắc phục không chỉ mình với

Chắc do máy của bạn thôi .chưa thấy ai bị như bạn cả.bạn cài vào ổ khác xem .

socloc20

format lại máy và thẻ nhớ.cài ttpod lại. nếu ko được thì máy bạn ...khác loài rùi