• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v4.20 S60v5 S^3 - PM nghe nhạc đỉnh cao [Cập nhật 20.04.11]

kakiko

hix...
Máy mình format rùi, dùng được 1 ngày thì vào nó văng ra luôn.
Xóa forder data rùi cài bản khác vẫn thế ... >.<???

kienvp

hix...
Máy mình format rùi, dùng được 1 ngày thì vào nó văng ra luôn.
Xóa forder data rùi cài bản khác vẫn thế ... >.<???

Có thể là do nhạc của bạn .thử xóa file TTPod.ttl ở thư mục TTPod/data xem sao .

kakiko

mình làm thử rồi. Vẫn không dc. Có khj nào tại nhiều nhạc ko? Mình chỉ lưu 160 bài thuj. :)

kakiko

hix ... >.<
cài hoài chẳng được... chắc tới qua android dùng ...Sym chán quá

phonguyenbao

cho em hỏi cái.bản này sao ko thấy tự quét lời ở thẻ nhớ vậy?toàn đòi tìm trên mạng thôi.vậy thì 1 kho lời của em bỏ hết hả.bản 3.70 trước đây tự quét mà.sax bao công lao sưu tầm lời bỏ hết sao?

kienvp

cho em hỏi cái.bản này sao ko thấy tự quét lời ở thẻ nhớ vậy?toàn đòi tìm trên mạng thôi.vậy thì 1 kho lời của em bỏ hết hả.bản 3.70 trước đây tự quét mà.sax bao công lao sưu tầm lời bỏ hết sao?

bạn copy tất cả lời bài hát vào thư mục TTPod/Lyrics nhé .

hoanglangtu83

mình ko đổi dc cái spash mặc định bạn ạ,copy cái khác vào thì khi mở lên vẫn là cái mặc định,ko biết tại sao

kienvp

mình ko đổi dc cái spash mặc định bạn ạ,copy cái khác vào thì khi mở lên vẫn là cái mặc định,ko biết tại sao

bạn làm cái hình đúng kick cỡ màn hình .đổi tên thành splash sau đó copy vảo thư mục TTPod/Splash

kienvp

Hic,anh Kiên nhanh thật đấy,vừa mới post bản china bên kia mà quay đi quay lại đã Việt hóa xong rồi :( cao thủ =D> khi nào rảnh anh làm bản Eng nhé ;;) híhí

Nếu bạn thích xài tiếng En mình sẽ làm 1 bản tiếng en cho anh em PDA ;;) .

JohnyNguyen

Nếu bạn thích xài tiếng En mình sẽ làm 1 bản tiếng en cho anh em PDA ;;) .

Ui,thanks anh nhiều lắm :D dạo này anh bận thì để dành thời gian cho ... bản "TTpod v4.3x " sắp ra (em đoán vậy thôi :-? ) từ lâu e dùng quen bản Việt hoá của anh quá tốt rồi nên ko muốn đổi nữa :D Cám ơn anh nhiều \-/

clay_276

sao cài Patch4run cài zô nó báo tập tin bị lỗi vậy bác, tui sài c5-03 chưa hack

cylopsking

đã singin rồi mới cài đó chứ

Thế thì tốt nhất bạn nên hack máy, bây h đơn giản lắm. Bạn qua ứng dụng chung xem chủ đề top có cái “hello ox 2.11” của nokia_care đó, singin rùi cài mà hack máy. Xong cài j mà chả đc.