• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Lexisgoo BiNPDA

thexfiles

Cai này đúng là tuyệt nhưng vẫn bị cái lỗi out ngay khi tra từ bắt đầu với prov,chẳng biết có bản sửa lỗi chưa nữa

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cai này đúng là tuyệt nhưng vẫn bị cái lỗi out ngay khi tra từ bắt đầu với prov,chẳng biết có bản sửa lỗi chưa nữa

Bạn cài cho máy nào vậy. PM này mình xài từ rất lâu rồi và thấy rất OK chứ có lỗi gì đâu. Nhất là bản 1.5 rất hoàn chỉnh

thexfiles

Mình xài cho N82 V31.Nhưng chỉ là bản 1.0 thôi.Mình thấy trên 4rum cũng nhiều người dùng bản 1.0 như mình bị out khi tra trên Anh -Việt những từ bắt đầu với prov.Có lẽ bản 1.5 fix được lỗi này ? Mà sao trên PPC website mình vẫn chưa thấy có v1.5 mà,BuuPhucCT lấy link ở đâu ra hay vậy ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình xài cho N82 V31.Nhưng chỉ là bản 1.0 thôi.Mình thấy trên 4rum cũng nhiều người dùng bản 1.0 như mình bị out khi tra trên Anh -Việt những từ bắt đầu với prov.Có lẽ bản 1.5 fix được lỗi này ? Mà sao trên PPC website mình vẫn chưa thấy có v1.5 mà,BuuPhucCT lấy link ở đâu ra hay vậy ?

Qua trang chủ của nó là có mà bạn. Đây nè bạnhttp://myshop4vn.com/product_info.php?products_id=1&osCsid=44c0ae35a4c42f6d6ede9b12e4eea072

dragonel

Bản 1.5 theo link của BuuPhuc "http://myshop4vn.com/product_info.ph...de9b12e4eea072" thì bản này phải tốn 100K để mua key àh?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản 1.5 theo link của BuuPhuc "http://myshop4vn.com/product_info.ph...de9b12e4eea072" thì bản này phải tốn 100K để mua key àh?

Thì PM này tới nay đâu có bản nào xài vĩnh viễn đâu. Chỉ có cách xài thử 14 ngày thôi. Một PM tự điển hay thì mua xài cũng xứng đáng

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ủa,vậy M-Dict Pro chính là Lexisgoo ah ? Vậy mà mình ko biết nhỉ ?

2 PM này khác nhau xa mà bạn. MDICT PRO là của myshop4vn còn Lexisgoo là của PPCLINK. Nhưng cả 2 đều là những PM tự điển thông dụng trên S60V3.

mixphone123

cái này mình test thì lại thấy có lỗi là: Các bác thử bấm từ provision được ko mới bấm tới chữ V là bị văn ra ngoài chả bít sao mình test 6220classic và 5700XM

BuuPhucCT

Well-Known Member
cái này mình test thì lại thấy có lỗi là: Các bác thử bấm từ provision được ko mới bấm tới chữ V là bị văn ra ngoài chả bít sao mình test 6220classic và 5700XM

Có thể do máy bạn bị đụng PM hay do bản Cr@ck bị lỗi chứ mình xài k3y bản quyền thì không bị lỗi nào hết. Nói chung là xài rất OK.

thihuongvpp

Từ điển Lexisgoo

Đã có bản 1.5 Full khắc phục được những lỗi trên,data các bạn vào trang chủ để download nhé.
Chú ý tập tin của mình thì bỏ đuôi 7z và giải nén da nhé.Đăng ký Full 12345
Nếu thấy có ích thì các bạn bấm Thanks cho mình nhé.

Chỉnh sửa cuối:

DinhTuan

Đã có bản 1.5 Full khắc phục được những lỗi trên,data các bạn vào trang chủ để download nhé.
Chú ý tập tin của mình thì bỏ đuôi 7z và giải nén da nhé.Đăng ký Full 12345
loi tra tu bat dau la prov... Van con. Phien ban nay chi them may bo go vo thoi.minh thay bat tien hon truoc nua chu

Posted via Mobile Device

anxongjong

Sao trên trang chủ PPClink vẫn là 1.0 mà? Bản 1.5 hình như dành cho màn hình ngang (320x240) phải không?

thihuongvpp

loi tra tu bat dau la prov... Van con. Phien ban nay chi them may bo go vo thoi.minh thay bat tien hon truoc nua chu

Posted via Mobile Device

Mình dùng E71 tra từ bắt đầu là provision vẫn bình thương mà,mình không biết chụp hình từ điện thoại để đưa hình ảnh nên cho bạn thấy vẫn tra từ provision bình thường nhé.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao trên trang chủ PPClink vẫn là 1.0 mà? Bản 1.5 hình như dành cho màn hình ngang (320x240) phải không?

Bạn vào trang chủ down bản cho E71 là bản 1.5 đó. Bản này tương thích tốt với bàn phím QWERTY của E71 và khắc phục một số lỗi.