• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Lexisgoo BiNPDA

leepek

Chán nhỉ, cái này dùng đc cho E 63 thi` tốt biết bao. Trước dùng N91, xài cái này ổn lắm

trantai008

máy mình là N78 sao mình down về cài như hướng dẫn nhưng máy báo file corrupted, bạn nào có file khác không, giúp mình với

trantai008

vậy là máy bạn chưa hack rồi,hackphone đi sẽ oke ngay

Máy mình hack rồi bạn ah, vẫn không cài được, thử đi thử lại vẫn thế. theo mình thì đây là máy báo file bị lỗi, bạn có thể up file bạn đang dùng lên mediafile roi gửi cho mình đường link được không?

Chỉnh sửa cuối:

nardo

Máy mình hack rồi bạn ah, vẫn không cài được, thử đi thử lại vẫn thế. theo mình thì đây là máy báo file bị lỗi, bạn có thể up file bạn đang dùng lên mediafile roi gửi cho mình đường link được không?

xin báo với bạn là máy N78 sài rất ok PM này.và nó cũng không cần Hack gì cả mới cài được chương trình này.vì đây là bản crack thì làm gì cần Hack!từ năm ngoái mình cũng sài N78 không Hack mà vẫn cài bình thường.chúc bạn thành công!

trantai008

xin báo với bạn là máy N78 sài rất ok PM này.và nó cũng không cần Hack gì cả mới cài được chương trình này.vì đây là bản crack thì làm gì cần Hack!từ năm ngoái mình cũng sài N78 không Hack mà vẫn cài bình thường.chúc bạn thành công!

PW máy bạn lúc trước dùng là gi, máy mình là S60 V30.011 mình sợ PW mới không tương thích nữa với PM này, nếu được bạn cho mình xin đường link mà bạn down PM đó được không? Cảm ơn nhiều!

giangvungtau

thường thì máy mà báo file corrupted là phần mềm không tương thích với máy,bạn down lại link khác cài xem sao nhé.

trantai008

thường thì máy mà báo file corrupted là phần mềm không tương thích với máy,bạn down lại link khác cài xem sao nhé.

Minh cũng nghĩ vây nhưng trên những diễn đàn khác về điện thoại mình cũng chỉ nhận được đường link như bên này thôi, bạn có đường link nào khác đường link trên diễn dàn thì cho mình được kg? Cảm ơn nhiều!

trantai008

cho mình hỏi: mình cài và đăng ký tất cả các tự điển xong xuôi hết, đến khi tra từ trong phần tự điển A-V thì bị văng ra ngoài mặc dù mình đã đăng ký thành công rồi còn những tự điển khác thì không sao. Có ai biết vì sao và cách khắc phụ thế nào không? Cảm ơn nhiều!

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho mình hỏi: mình cài và đăng ký tất cả các tự điển xong xuôi hết, đến khi tra từ trong phần tự điển A-V thì bị văng ra ngoài mặc dù mình đã đăng ký thành công rồi. Có ai biết vì sao và cách khắc phụ thế nào không? Cảm ơn nhiều!

Bạn xài máy nào?

trantai008

Nếu là dòng N thì xài Ok lắm mà. Bạn thử gỡ ra cài lại xem sao. Mà bạn đã chép bộ data vào thẻ nhớ chưa?

mình cop data vào thẻ nhớ rồi bạn ah, vì như thế mới dùng được những tự điển kia chứ bạn. Để mình gỡ ra cài lại xem sao

z01222282682

mình cop data vào thẻ nhớ rồi bạn ah, vì như thế mới dùng được những tự điển kia chứ bạn. Để mình gỡ ra cài lại xem sao

phải chép data vào đúng thư mục Lexisgoodat trên thẻ nhớ thì pm mới nhận dc :D

luuconghoa

em sài rồi nhưng mà nhiều từ ko tra được mặc dù có trong từ điển
nó cứ báo memory full với mấy dòng linh tinh gì đó
các bác chỉ em với