• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.0.1.34- beta2 Viet by Jimmy88

nguoiqualoicu

Cái UCweb này không download đc ở một số trang như Rapidshire, Mediafire, 4share... nhỉ? Anh em thường hay download ở các trang trên bằng di động thì dùng trình duyệt nào vậy tư vấn cho mình với nhé :-??.

TruBic

Well-Known Member
Cái UCweb này không download đc ở một số trang như Rapidshire, Mediafire, 4share... nhỉ? Anh em thường hay download ở các trang trên bằng di động thì dùng trình duyệt nào vậy tư vấn cho mình với nhé :-??.
Hic! Dùng operabrow 8.65 mình Up ấy, dow tốt các trang mà nguoiqualoicu nói đấy. Chúc bạn thành công.

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

Anh dùng opera browse 8.65 hoac ucweb fix của rohan, anh thangnd31082 úp bên phần mềm ứng dụng.Em download file dung lượng nhỏ thì được còn lớn thì không đc.
Posted via Mobile Device

nguoiqualoicu

Mình đã down và sử dụng bản của Trubic nhưng kô dùng đc, cứ nhập URL vào xong là nó cứ báo "Ðang kết nối với máy chủ..." mãi mà kô chịu vào,chán, nói như dreamland là bản của Rohan tốt hơn bản này ah
Posted via Mobile Device

jimmyvn88

Mình đã down và sử dụng bản của Trubic nhưng kô dùng đc, cứ nhập URL vào xong là nó cứ báo "Ðang kết nối với máy chủ..." mãi mà kô chịu vào,chán, nói như dreamland là bản của Rohan tốt hơn bản này ah
Posted via Mobile Device
Bản của Rohan hơn vì đã sửa proxy nên down đc 4shared nhưng Mediafire thì ko down đc đâu

DreamLand

ủa? sao em ko vào web dc vây?em dow rùi mà khong lam dc j!ai chỉ em với:(
Bạn nói rõ hơn đi, bạn ko vào được như thế nào? Hay là vào thì bị out ra, ...Nói rõ hơn chắc là mọi người sẽ giúp được bạn nè.
Posted via Mobile Device

vinhan192

Bạn xài máy nào? Cỏ kiểm tra lại gprs hay chưa? hoặc bạn thử cài Ucweb phiên bản # xem sao

jimmyvn88

Các bạn down lại bản ở trang đầu tiên nhé. Mình đã thêm file .app fix proxy của Rohan và VH ngôn ngữ trong đó để các bạn dễ dùng hơn.

quangdct

Các bạn down lại bản ở trang đầu tiên nhé. Mình đã thêm file .app fix proxy của Rohan và VH ngôn ngữ trong đó để các bạn dễ dùng hơn.
Posted via Mobile DeviceBản VH trc vẫn tốt mà. Jimmyvn88 hãy mod lại bản này fần đuôi các trang web của Trung Quốc thành đuôi .com, com.vn,net,org, vn cho A e dùng nhé

jimmyvn88

Posted via Mobile DeviceBản VH trc vẫn tốt mà. Jimmyvn88 hãy mod lại bản này fần đuôi các trang web của Trung Quốc thành đuôi .com, com.vn,net,org, vn cho A e dùng nhé
Mình làm hết rồi mà, bạn test thử xem nha.

phuonggm

Anh jimmy cho em hoi là proxy viettel là sao a. Xin lôi vì e ko viêt Tiêng Viêt
Posted via Mobile Device

leminhhai111

Jimmy88 cho mình hỏi cái nếu mình sữa trang mở đầu của thằng này thì có fải mình chỉnh sừa file lp_navi.pd kg vậy bạn vì mình thấy dùng pm Dedit để mã khóa mặc định là win 1251 thì nó đọc dc file đó mà hiện lên toàn tiếng liên xô kg à mới chết chứ

jimmyvn88

Jimmy88 cho mình hỏi cái nếu mình sữa trang mở đầu của thằng này thì có fải mình chỉnh sừa file lp_navi.pd kg vậy bạn vì mình thấy dùng pm Dedit để mã khóa mặc định là win 1251 thì nó đọc dc file đó mà hiện lên toàn tiếng liên xô kg à mới chết chứ
Không sửa đc kiểu đó đâu bạn ah. Chưa tìm ra cách sửa trang mở đầu đâu

jimmyvn88

Anh jimmy cho em hoi là proxy viettel là sao a. Xin lôi vì e ko viêt Tiêng Viêt
Posted via Mobile Device
Proxy này là địa chỉ máy chủ, giống như Host trên PC ý.Khi mình kết nối tới một trang web sẽ thông qua Proxy IP này.Việc chuyển đổi proxy này giúp cho ta có thể vào một số trang web mà ko hỗ trợ ip của China(ip gốc của pm ấy mà)Giống như những ai ở Trung Quốc sẽ ko download đc trên Mediafire vì nó chặn IP Trung Quốc mà.
Vấn đề này thiên về kiến thức mạng trên PC nhiều nên việc giải thích là hơi khó khăn.

manhtu

Jimmyvn88 fix luôn proxy của mobifone và vinaphone đi, ai dùng mạng nào down pm với proxy mạng đó.
Posted via Mobile Device