• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.0.1.34- beta2 Viet by Jimmy88

phuonggm

em đang dùng proxy of rohand và vào đc blog of anh manhtu. Proxy viettel tức là sẽ vào đc và downnload ở mediafire ạ. Anh jimmy giải thích cho e
Posted via Mobile Device

jimmyvn88

em đang dùng proxy of rohand và vào đc blog of anh manhtu. Proxy viettel tức là sẽ vào đc và downnload ở mediafire ạ. Anh jimmy giải thích cho e
Posted via Mobile Device
Ko down đc mediafire đâu bạn ah.Chính bản 6.3 Server Eng chính thức còn khó nữa là.Proxy cũng có thể cho quá trình vào web nhanh hơn nhưng ko rõ ràng đâu vì tốc độ mạng còn phụ thuộc nhiều yếu tố khác.

anttim

Posted via Mobile Device cho mình hỏi sao cái 7610 của mình cài bản 6.7 và bản 7.0 này ko đc vậy các pro? Vào đc 1 lần và bi out ra luon lần sau thj chju luôn. Giúp mình với.

jimmyvn88

Posted via Mobile Device cho mình hỏi sao cái 7610 của mình cài bản 6.7 và bản 7.0 này ko đc vậy các pro? Vào đc 1 lần và bi out ra luon lần sau thj chju luôn. Giúp mình với.
Bạn phải cài font Đa ngôn ngữ vào nhé

phuonggm

Anh jimmy ơi.em đang dùng bản proxy viettel. Em vào Cài Đặt thì thấy dòng " proxy " ghi là " không ". Em click vào thì có 2 sự lựa chọn là " không " và " mặc định 1 . Vậy em nên chọn cái nào
Posted via Mobile Device

manhtu

Anh jimmy ơi.em đang dùng bản proxy viettel. Em vào Cài Đặt thì thấy dòng " proxy " ghi là " không ". Em click vào thì có 2 sự lựa chọn là " không " và " mặc định 1 . Vậy em nên chọn cái nào
Posted via Mobile Device

Chọn Mặc định 1 bạn nhé

lecong1978

Anh em cho mình hỏi tí: với siêu dịch 1.84 cũa NGUYEN TRAN DUNG hiện giờ mình có thể sửa dc trang mở đầu theo mã hex dc chưa vậy anh em

TruBic

Well-Known Member
Anh em cho mình hỏi tí: với siêu dịch 1.84 cũa NGUYEN TRAN DUNG hiện giờ mình có thể sửa dc trang mở đầu theo mã hex dc chưa vậy anh em
Hiện giờ theo như trên các diễn đàn việt nam và nước ngoài thì chưa có cách nào sửa trang mở đầu được đâu anh trai.

manhtu

Hỏi sđt sao lại vào đây thế hả, định spam ah
Posted via Mobile Device

Tduy

sao vừa kết nối mạng là tự ngắt vậy (ucweb vãn chạy, mạng out), mình cài 3 ver đều bị, 6.3 vào mạng bình thườn. Help Me!!?
Posted via Mobile Device

cả nhà đi du lịch hết rồi sao!! Không giủp mình vậy!?
Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

nokia_n70

Ban dùng model jì ma kết nối mạng là tự ngắt vậy (ucweb vãn chạy, mạng out),

lecong1978

Dùng n72, UC 6.3 ok mà!
Posted via Mobile Device
N72 của bạn đã cài font đa ngôn ngữ chưa ngay từ đầu JimMy88 đã nói rồi kìa (bản này phải có font đa ngữ kg thì sẽ bị out đó) qua chuyên mục font của DaoQuangSu xin font đi bạn nếu bạn chưa có font

Tduy

Kết nối mạng là tự ngắt (ucweb vãn chạy, mạng out), 6.3 vào mạng bình thường. Help Me!!?
Posted via Mobile Device

jimmyvn88

Kết nối mạng là tự ngắt (ucweb vãn chạy, mạng out), 6.3 vào mạng bình thường. Help Me!!?
Posted via Mobile Device
Đơn giản nhất là bạn thử remove cài lại xem. Mình vẫn dùng bt mà và thử down đúng bản có Proxy phù hợp với mạng nhé.

Tduy

Sao mình dùng "UCWEB-7.0.Beta2.Eng.Server(fixed).By.RohanAJoshi" lại ko bị gì!? Cũng ko hiểu sao nữa!?
Post via UC7.RohanAJoshi
Mình dùng 6.3 cho lành! ver7 ko được file trên PDAviet,..!
Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

lecong1978

Thời điểm này anh em PDA việt đang rãnh sao chúng ta kg cùng nhau thảo luận và sửa trang mở đầu bằng Tiếng Việt cho UC 7.0 ? Chắc vụ này khó lắm đúng kg anh em?

TruBic

Well-Known Member
Thời điểm này anh em PDA việt đang rãnh sao chúng ta kg cùng nhau thảo luận và sửa trang mở đầu bằng Tiếng Việt cho UC 7.0 ? Chắc vụ này khó lắm đúng kg anh em?
Hiện giờ các web trong và ngoài nước chưa thấy web nào nói về sửa trang mở đầu cho Ucweb 7.0 anh ơi. Anh em PV đã thử làm mà ko được anh à.