• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.0.1.34- beta2 Viet by Jimmy88

phungvutuananh

Tại sao e cài song rồi chạy nó lại hiện ra màn đen sì, khi máy tự động khóa phím nó lại hiện lên giao diện, mở khóa phím thì màn lại đen sì? Test cái UC nào cũng vậy cả. E dùng N70 ME.

DreamLand

Tại sao e cài song rồi chạy nó lại hiện ra màn đen sì, khi máy tự động khóa phím nó lại hiện lên giao diện, mở khóa phím thì màn lại đen sì? Test cái UC nào cũng vậy cả. E dùng N70 ME.
Bạn gỡ đi và cài lại , khi nó khởi tạo lần đầu tiên thì cần GPRS và bạn cứ để nó khởi tạo trang mở đầu xong xuôi đã xem sao nhé!

phuonxinh

em dùng cả sim vina và viettel thì phài cài bản nào vậy các bác?
Posted via Mobile Device

ngochienle

soft này có thể dùng tiết kiệm GPRS không, chẳng hạn lúc mình tải trang web song thì ngắt kết nối đọc offline, đọc song thì tải trang khác lại online hoặc lưu trang đã xem vào thẻ nhớ để xem ofline như opera mini 4.2 không?

TruBic

Well-Known Member
soft này có thể dùng tiết kiệm GPRS không, chẳng hạn lúc mình tải trang web song thì ngắt kết nối đọc offline, đọc song thì tải trang khác lại online hoặc lưu trang đã xem vào thẻ nhớ để xem ofline như opera mini 4.2 không?
Soft này nói chung khá tiết kiệm chi phí gprs tuy nhiên lưu trang web dạng ofline là ko thể bạn ơi.

Thich_Mobile

Ucweb có thể lưu trang dạng TXT để đọc lại được