• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB v7.2.046 beta *Cập Nhật* Tính năng mới (20/03/2010)

Tduy

Chọn opera mà ko vào mediafire được !? 7.2 duyệt ngon thật, rán đợi server En thôi. Hahaha!? (post ucweb 7.2).

Tduy

Bạn dùng ver nào?! Có ai dùng 7.2 down ở mediafire ok ?! Share mọi người với.

Mr_Sulla

Không thể đọc tin tức trên dantri với bản này.Bản 7.2 hôm nọ thì đọc ok.Đã chọn đủ trình duyệt nhận dạng vẫn vậy

thienhop

phuonxinh: òh. Đúng rồi cảm ơn bạn nhak! Tduy: bạn thử down bằng thủ công xem. > Chọn đến dòng link rồi ấn #7 coppy link rồi vào quản lý tải về dán vào và tải nhé! Mình toàn làm vậy down được tuất!!

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

mình cũng ko rõ lắm, thấy bên zntx.cn Cũng phản ánh là 7610 không cài được bản uc7.2 này. Thử dùng sisboo bung ra và chép theo đường dẫn trong đó xem

Tduy

Mình vào dantri, m.youtube được, ko vào được mediafire thì làm sao mà copy link down?!!! hình như tháng 4 có ver server en, chờ chờ .! Hehahe

Whinny

test đi chứ bạn.:|
Whinny Vào trang chủ thấy có cả cho v1, v2 đó

TRUONGPR0

Hổ trợ 6 béo b ah.Tui test rùi.Nhưng mà nếu b ko có font hổ trợ ngôn ngữ china thì test ok tối nay ngày mai vào là out ra ngay.Chịu khó tìm font mà test nhé b

boykute85

dùng ucweb mún xem video thì có ucplayer hỗ trợ sao lại phải xem tren real làm j cho khổ hả bạn.?

DreamLand

Tuy chất lượng cao nhưng UCPlay hạn chế Video ở Tab Video trên UCWeb. Còn khi vào Youtube có thể xem nhiều Video hơn bằng RealPlayer hơn đó bạn.

phuonggm

mình xài n72,nhưng k vào đc.K bít có fải do python k.Phuonxinh giải quyết dùm

phuonxinh

Có thể bạn đã tải nhầm file ucweb 7.2 beta chưa chính thức. bạn down lại ở bài #1 ấy , down bản beta chính thức ở tệp đính kèm cuối bài nhé