• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB v7.2.046 beta *Cập Nhật* Tính năng mới (20/03/2010)

phuonggm

phuonxinh giúp vs.Sau khi down và cài lại vẫn k đc.Huhu.Vào hiện Đang Khởi Tạo và out.Huhu.Mình mún thử quá mà k đc.Hjx.Mình xài n72

anglelove_199x

Help me.Ngày xưa,khi e khởi động và truy câp vào web rất nhah.Nhưng bi giờ,mở uc 7.O,7.2,7.1 đều rất lâu,fải hơn 2p mới vào đc giao diện chính của pm,còn khi truy cập web thì,trơi ơi,máy nó đơ 1 lúc 3p nữa mới vàơ đc web.Huhu.GIup e với,e mới gặp tình trạng này lần đầu,có ai bít cáck khắb fục k?

phuonxinh

bộ giao diện mới dành cho UCWeb 7.2

Dùng mãi giao diện mặc định của UCWeb cũng chán,....
Đây là bộ giao diện mới dành cho UCWeb 7.2 (Dùng cho tất cả các bản UCWEB 7.2 hiện tại), anh em dowm về cài đặt như tệp sis bình thường
Cài xong vào UCWeb -> Menu ->Thiết lập -> Giao diện để điều chỉnh

boykute85

Đây là bộ giao diện mới dành cho UCWeb 7.2 (Dùng cho tất cả các bản UCWEB 7.2 hiện tại), anh em dowm về cài đặt như tệp sis bình thường
Nhìn đẹp quá, phương xinh làm giúp cho mình một bản cho ucweb 6.3 được không. Đã thank cho bạn rùi đó

Tduy

Phuonxinh đẹp quá ta! Haheha. Mem đang dùng ver UC mình post đó hả. UC mới đổi link trang đầu. Mem fix giao diện bắt mắt lám. Thank! Hehahe!

phuonxinh

ừ, đang mới down hôm qua và đang test xem có gì khủng ko mà TD quảng cáo kinh thế, ko biết yo đã dùng nó để upload file chưa? Thất bại hết, up lên 4shared, plunder, 123hình ảnh. Cứ chạy hết xong dung lượg tập tin là nó báo 1câu T. A c nghĩa là "bạn chưa lưa chon tập tin"-mất tìn oan lại fải up lại = uc6. 3.mà mình lại hay dùng mobile upload...
Bản English đó you dùng tệp ngôn ngữ Translated By RohanAJoshi à?

Chỉnh sửa cuối:

Tduy

ừ, đang mới down hôm qua và đang test xem có gì khủng ko mà TD quảng cáo kinh thế, ko biết yo đã dùng nó để upload file chưa? Thất bại hết, up lên 4shared, plunder, 123hình ảnh. Cứ chạy hết xong dung lượg tập tin là nó báo 1câu T. A c nghĩa là "bạn chưa lưa chon tập tin"-mất tìn oan lại fải up lại = uc6. 3.mà mình lại hay dùng mobile upload...
Bản English đó you dùng tệp ngôn ngữ Translated By RohanAJoshi à?

Mem coi lại mạng xem, mình post UC hoàn toàn dùng UC đó. Phuonxinh hòi mình dùng .RSC cuả RohanAJoshi hà, mem ưu có thói quen Bói qué, Bói Sai Rồi! Sao! Translated chuẩn hơn TViệt của mem ko. Hehahe!?!

phuonxinh

Boykute: mình đã gửi cho bạn rùi đó, giao diện UCWeb6.3 làm hơi khó nên mình chỉ mod có 2 cái: hoàng hôn và xanh ngọc thui, bạn tự edit lại tên nó trong rsC nhé

yeuem824

Em rat thích cái uc v7.2 này, nhung em cài lên rôi vào ung dung chay thu thì bi vång ra ngoai lien, co cach nao khac phuc ko a?

saodoingoi142

Moderator
Em rat thích cái uc v7.2 này, nhung em cài lên rôi vào ung dung chay thu thì bi vång ra ngoai lien, co cach nao khac phuc ko a?

Chú ý viết bài đầy đủ dấu bạn nhé!!!

Hiện tại bạn đang dùng máy gì???:-?_Phần mềm này cần phải cài đầy đủ Bộ Python và Libs để chạy được bạn à,vì thế bạn hãy qua bên Khu vực ỨNG DỤNG PYTHON CHO S60 để tìm và cài cái này phù hợp cho máy nhé!!!;;)

phuonxinh

Xin đính chính là UCWeb chưa bao giờ cần đến python để chạy nhé, nguyên nhân làm UCWeb bị Out thì rất nhiều, vi dụ như là chạy trong tình trạng thiếu RAM, máy chưa cài font đa ngôn ngữ, do bộ gõ Unikey đang trục trặc, do trên máy có tập tin kị với UCWeb,... bạn thử tìm hiểu xem nguyên nhân ở đâu nhé.
Để có trang mở đầu Tiếng Anh , các bạn cài thêm cái UCWeb homepage 7.2beta này

thuonghonda68

Xin đính chính là UCWeb chưa bao giờ cần đến python để chạy nhé, nguyên nhân làm UCWeb bị Out thì rất nhiều, vi dụ như là chạy trong tình trạng thiếu RAM, máy chưa cài font đa ngôn ngữ, do bộ gõ Unikey đang trục trặc, do trên máy có tập tin kị với UCWeb,... bạn thử tìm hiểu xem nguyên nhân ở đâu nhé.
Để có trang mở đầu Tiếng Anh , các bạn cài thêm cái UCWeb homepage 7.2beta này

bài #1 có không fro

phuonxinh

Vẫn là bản Ucweb 7.2.046 beta là mới nhất thô bác anhcoi
UCWeb nói:
UC浏览器7.2Beta火热发布!UC桌面塞班PPC新版发布!【按手机品牌下载】

推荐您下载以下版本:
UC播放器塞班S60V2专版 2.2Beta1版更新日期:2010/02/08立即下载[684KB]
我希望自己选择下载【其他推荐产品】
UC桌面塞班S60V2专版 1.7正式版[605KB]
UC浏览器塞班S60V2专版 7.2Beta版[709KB]
UC迅雷塞班S60V2专版 1.1.0.1[415KB]

UCWeb nói:
UC浏览器7.2Beta火热发布!UC桌面塞班PPC新版发布!【按手机品牌下载】

1.诺基亚 S60V3专版[774KB]更新时间:2010-04-07适用于诺基亚、三星等品牌的S60V2机型[如N70]
2.诺基亚 S60V2专版[709KB]更新时间:2010-04-07适用于诺基亚S60V1机型[如N-Gage]
3.诺基亚 S60V1专版[692KB]更新时间:2010-04-07

Em đang có trong tay bản Ucweb 7.2.15 chưa chính thức nè

Chỉnh sửa cuối:

anhcoj

Rõ ràng anhcoj gặp đâu đó Ucweb 7.2 bản chính thức tại 1trang web china,vì ko từ trag chủ UC nên chưa dám khảng định. Để tí anhcoj send link cho nha.

anhcoj

UCWEB V7.2 phiên bản chính thức của tính năng cập nhật trình duyệt và Tối ưu hóa:
新功能与优化: Và tối ưu hóa các tính năng mới:
1.皮肤下载功能,灵活选择,UC瘦身 1. Da tải về, tùy chọn linh hoạt, UC mỏng
2.保存网页功能,即时保存,随时查看 2. Lưu trang web chức năng, tiết kiệm thời gian thực, theo dõi
3.加入加载动画,页面加载,动态展现 3 Tham gia các hình ảnh động được nạp., Tải trang, năng động hiển thị

功能优化: Tối ưu hóa chức năng:
1.优化操作提示,随时操作,优化体验 1. Mẹo tối ưu hoạt động, bất kỳ hoạt động, tối ưu hóa kinh nghiệm
2.优化缩放模式,精打细算,流量再减 2 zoom tối ưu. Hình thức, trên một ngân sách, lưu lượng trừ
3.CSS支持增强,网页样式,完美展现 3.CSS hỗ trợ nâng cao, phong cách web, hiển thị hoàn hảo
4.查找功能优化,有无匹配,一目了然 4. Tìm tối ưu hóa chức năng, có hoặc không phù hợp, trong nháy mắt

修复问题: Sửa chữa vấn đề:
1. 保存同名称的书签覆盖后网址还是原书签网址 1. Lưu dấu trang với tên của URL, sau khi trang trải hoặc đánh dấu các trang web gốc
2. 夜间模式下顶栏依然为白色 2. Night mode, thanh đầu trắng vẫn còn
3. 书签自动滚动最终未回到开始状态 3. Bookmarks không tự động quay trở lại để bắt đầu tiểu bang cuối cùng
4. 网易微博无法发微博及传图 4. NetEase không thể thực hiện vi-vi-Bo Bo và kế hoạch truyền thông
5. 乐讯鱼塘图片不能显示 5 Âm nhạc Tin tức ao hình ảnh không. Có thể hiển thị
6. 登录逐浪手机网系统崩溃 6 Đăng nhập sóng. Tai nạn điện thoại mạng
7. 调出输入法时下载完成提示是否打开时系统出现异常 7 Redeployment đầu vào được. Mở khi tải xuống hoàn thành, hệ thống sẽ nhắc bất thường
8. 用户中心人人网开心农场不能购买种子 8 người dùng Trung tâm Cape trái tim tất cả mọi người không. Có thể mua trang trại giống

* 新兵9527发布于2010-04-15 19:38 T
Đây là màn giới thiệu nguyên văn từ 1 trang web của china được đăng tải ngày 15 tháng 04 _2010. hì...

phuonxinh

vẫn là nói về bản này thôi anh giai à? Vừa mới ra bản 7.2 beta Edition dc 7 ngày thì làm sao uc ra bản mới. Trang chủ vẫn vậy thôi a

Nhân tiện làm tiếp bản UCWEB-7.2.0.46-Build 10040617 cập nhật hôm 7-4-2010
UCWEB-7-2-0-46-Build-10040617-update-7-4-2010

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
không bít có chạy được trên N3230 không nữa giúp em nhé!Thank

Máy N3230 vẫn chạy đc cho ứng dụng này bạn nhé!!!_Bạn hãy đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi Down về và tự mình khám phá nha!!!;;)