• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng hỗ trợ PPC sử dụng thẻ 4-8Gb

trunghl2888

Tôi muốn học cách cài đặt phần mềm trên PDA HTC Touch HD sử dụng Windows Mobile 6.1. Có ai hướng dẫn không?

Tôi muốn học cách cài đặt phần mềm trên PDA HTC Touch HD sử dụng Windows Mobile 6.1. Có ai hướng dẫn không?

Touch HD thì vào đây nhé : http://pdaviet.net/forumdisplay.php?f=273
Còn cài soft thì chỉ cần cài vào thẻ rồi click vào file đó thôi. Bạn cứ dần tìm hiểu, sẽ thấy nhiều điều thú vị . Chúc vui;)
o2 mini co dung duoc khong ban oi?

Thanks!
Mấy cái soft nhẹ này bạn cứ nên cài thử( và nên cài vào device) không được thì gỡ ra. Bạn chú ý viết bài có dấu và không cần viết thanks mà hãy nhấn thanks với người post bài nhé.

Chỉnh sửa cuối:

tuyetvan

chi cho phiền phức thế. mua 1 cái thẻ HCSD class 4g quăng vô xài vô tư. mình đang xài nè.:(:D Mình xài o2 mini đó nha

Chỉnh sửa cuối:

nghoangtienloc

xài o2s 4GB vi vu lâu ùi hôk cần soft, nhưng chỉ là thường, còn chưa test thẻ SHDC... chỉ có thẻ SHDC mới có 8GB trở lên, có ai có thẻ SHDC thì test thử, mà tui thấy mí diễn đàn khác lag đầu hôk dc ùi hyhyhy.... (hết hy vọng)

vndtdd

xài o2s 4GB vi vu lâu ùi hôk cần soft, nhưng chỉ là thường, còn chưa test thẻ SHDC... chỉ có thẻ SHDC mới có 8GB trở lên, có ai có thẻ SHDC thì test thử, mà tui thấy mí diễn đàn khác lag đầu hôk dc ùi hyhyhy.... (hết hy vọng)

mới phát hiện ra thêm về soft này, max là 16GB luôn chứ không phải 8 nữa,
đã test:

(ví dụ trong hình là model M88 , OS WM 6)

PhongQuang

Super V.I.P
vô com bật kg lên bạn ơi mình xài win 6.5....minis xài 4g được kg bạn
Máy bình thường chỉ hỗ trợ tối đa 2GB, bạn phải cài thêm drives ở bài 1 để thiết bị nhận được thẻ nhớ cao hơn.

traiquay1915

Có pro nào test trên o2 neo chưa nếu máy mình up lên WM6/6.1 thì có thể chạy thẻ 4G không,pro nào tư vấn giùm

traiquay1915

chà dang học uprom vụ này vui ah,up xong sắm cho em nó cái 4G liền mà lên 8G chạy tốt không ta vì mỗi lần mua là mỗi lần khó nên chơi dữ luôn

boydeptrai

cái thẻ miniSD của minS đã có 8gb chưa vậy? ai đã thử 4gb trên miniS chưa?

Chỉnh sửa cuối:

klmmgnn

cái này em cũng đang đi tìm vì máy em chạy bình thường 8G nhưng khi vào chụp ảnh thì máy cứ báo sắp hết thẻ vì em dùng mới được gần 4G thui

traiquay1915

chà up lên window 6 chạy hao pin kinh khủng,dịnh up lại window 5 chạy cho nó lành,o2 neo chạy window 5 thẻ max luôn dc 2G hả mấy bác,có cách nào khác cho nó nhận thẻ 4G ngoài viẹc up window6 không,mong anh em tư vấn giúp gà PPC nhất diễn dàn

chuate

đã test thành công trên Atom life win 6.0 hỗ trợ cả thẻ 16Gb, vậy là hơn đứt mấy con iphone 16Gb roài, vì thằng atom còn có 1Gb bộ nhớ + 16 GB = 17GB > 16GB của thằng Iphone