• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng hỗ trợ PPC sử dụng thẻ 4-8Gb

baby1982

Quan trọng là người ta ko thix xem film trên 1 cái PPC 65k màu, và nghe nhạc trên nó. Biết đâu người ta chỉ thích mày mò khám phá software và up rom để vọc??? Còn nghe nhạc xem film thì đã có "những cái khác" ngon to rõ hơn nhìu.
Sao bác xoắn thế nhỉ =)) người ta xài thẻ mấy G kệ người ta, làm xàm 8-| cứ ai xài 2G là phải chuyển qua cái THAH àh :-/

Ai xoắn ai thế? Mới ngay vài post không lo down về mà ngâm cứu, xoắn làm gì zậy? Có hiểu tôi nói gì không "ngay cả..." chứ tôi đâu có nói riêng về giải trí, thậm chí tôi cũng chưa đề cập tới xem phim nghe nhạc nhá, đọc bài thì dùng cái đầu 1 tí, chỉ biết đọc chữ thôi à? Nhảm, chú xuống dưới mà học tiếp đi. Mà nói khám phá soft hả, đối với chú 2GB là đủ phải ko? Vậy ai có quan điểm như chú đi, tôi ko xoắn người đó. Còn cái "biết đâu" đó thì để cho người ta xoắn, chưa tới phiên cái miệng của chú xoắn đâu. Vào đến đây, ko quan tâm soft thì đi ra ngoài, học được kinh nghiệm thì tốt, ko học được gì mà có liên quan thì hỏi, ko học được gì mà chọt cái miệng xoắn người khác thì biến ngay, chẳng ai hoan nghênh loại người nhảm như chú đâu.

ngocquang_hau

các pro cho mình hỏi. o2 xda IIi dùng tối đa thẻ mấy G vậy? và đã ai test nên cao hơn khi dùng phần mền .cab kia chưa?

hanzo181

cảm ơn chủ thớt.mình đang dùng con IMate rom 6.0 nhận mỗi thẻ 2GB.mà mất lockcode của máy nên ko up room đc.mún xài thẻ lớn xem phim trên tivi cho đã mà đành bó tay.bác là vị cứu tinh của em.giờ nó nhận thẻ 8gb phe phé ^..^

cam882002

cài cái này vô con vợ mới benq siemens p51 nó nhận thẻ 4g như ko bật dc wifi
ko cài nó thì ko có thẻ 4g
huuhuhu làm sao đây bác