• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vampent vNes v1.70 S60v3 SymbianOS9.1 đã Cờ rắc ^_^!

Auto

cac ban oi sao vnes 1.7 full lai ko cai dc the'? ma` lai ko fai? la` duoi .sis ma` lai. la` duoi .7z la` sao? ai co' link moi' cho tui xin dc. ko? xin loi cac' ban. vi` gap' qua' len tui ko viet' dc. bag tieg viet. sory nha!
Đổi tên xóa .7z đi và thêm .rar vào rồi giải nén pác à!

Posted via Mobile Device

q630666

Lòng tham vô...đáy...:D
1file cả 100game
Đòi gì wá chời thế ;;)
Posted via Mobile Device
File của chủ topic có 2 game thui mà lấy đâu ra 100 game.Bạn có post lên đi
Trong bản Sis này có sẵn 2 trò là Mario Bros và Tank 1990, Enjoy!

Auto

anh nào cho em hỏi vj sao em cài đặt cái nó báo lối là "không kiểm tra được chúng chi qua mạng" ạ bjết chì em với
App mng/settings/online cer check/off
Set ngày trên dt về 2007 là đc ;)
Posted via Mobile Device

bigtiger0905

mình không biết sao nhưng mà mình cài bản của bạn up phía trên nhưng đều bị "chứng chỉ bị lỗi" mặc dù máy mình đã hack rồi mình xài n81 8gb
bạn check lại dùm nha
mình xin gởi tới 1 bản vnes v1.70 unsigned đã cờ réc (vậy mà bản này mình cài được mới đau chứ) bản này chứng chỉ không có thời hạn còn bản kia chứng chỉ tới tháng 12 năm 2011 là hết rồi.

titoe90

Sao tôi chỉnh về năm 2007 rồi mà vẫn không cài được . nó vẫn báo là lỗi . vậy chính xác để về ngày tháng năm bao nhiêu vậy

hnyu

ai còn bản vnes nào mới cho mình đc ko??
mấy bản trên cài vào toàn ghi :" Bị chi phối bởi chứng chỉ" :|

traihp9001

Well-Known Member
Sao tôi chỉnh về năm 2007 rồi mà vẫn không cài được . nó vẫn báo là lỗi . vậy chính xác để về ngày tháng năm bao nhiêu vậy

ai còn bản vnes nào mới cho mình đc ko??
mấy bản trên cài vào toàn ghi :" Bị chi phối bởi chứng chỉ" :|

file cài đặt trên bài vẫn dùng tốt bạn chỉnh thời gian lùi về năm 2007 là đc mà (chẳng hạn như hôm nay là ngày 6/4/2007-mình đã text lại cài ok)nhớ là chỉnh ngày tháng năm xong phải restart đt mới cài đc

hnyu

file cài đặt trên bài vẫn dùng tốt bạn chỉnh thời gian lùi về năm 2007 là đc mà (chẳng hạn như hôm nay là ngày 6/4/2007-mình đã text lại cài ok)nhớ là chỉnh ngày tháng năm xong phải restart đt mới cài đc

hjxhjx đc xĩu liền :((
để từ tháng 1>12/2007 thì chứng chỉ ko có hiệu lực
lên 2008 thì :" không thể cài đặt. bị chi phối bởi chứng chỉ'' :((

MinhThang

Manager
hjxhjx đc xĩu liền :((
để từ tháng 1>12/2007 thì chứng chỉ ko có hiệu lực
lên 2008 thì :" không thể cài đặt. bị chi phối bởi chứng chỉ'' :((

Máy Hack rồi thì cài cần gì lùi ngày tháng năm sinh hả bạn.

hnyu

thì ra là máy em chưa hack :p
mới hack xog =))
h mới đc chơi mí trò hùi nhỏ zui ghê ~^^~

longcavalli

Hix.mình cài thử mấy lần đều không được.toàn bị báo là không thể cài đặt bị chi phối bởi chứng chỉ.mặc dù mình đã chỉnh lại thời gian 1 năm trước.mình đang dùng E63.máy mình chưa hack.thèm trò này quá mà chưa được vọc.mong bác giúp e.thanks:|

tuanjun

em kg bit cai cac anh oi
em cai ma kg co bieu tuong de choi em cac anh (chi) chi dan chi tiet cho em nha THANK

Lần sau viết TV có dấu nha bạn!

Last edited by a moderator:

Khoaaa

các bạn thử lùi lại ngày 3/7/2007 thử xem hôm nay tui cài đc nè. lúc đầu set lại 3/7/2008 thì " chứng chỉ ko có hiệu lực. Còn 3/7/2007 thì ok. mà mới cài vào chơi dc tý xíu tụt 3 cục pin ko biết do game hay gi nữa. Tại mình vừa dow game trên đt vừa chơi luôn. Công nhận chơi game này cảm xúc tràn trề nhớ lúc nhõ ghiền kinh chơi với thằng em họ mãi ko biết chán. Có 1 cái máy Nes mà mỗi thằng mượn 1 tuần thay phiên nhau đem về nhà chơi. Tếu vãi

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tình hình là 1 năm kể từ ngày tác giả post bài đó mấy bạn. Bài này post tháng 11/2008 thì chỉnh về 11/2007. Chỉnh sớm hơn thì khi đó chứng chỉ chưa có thì lấy gì cài.

Khoaaa

biết đâu soft có từ lâu mà tác giả trên Pda tới tháng 11 mới post thì sao. Trong tất cả chúng ta đâu ai biết soft này ra đời từ lúc nào.
Tại vì tối hôm wa tự nhiên nằm mơ thấy mình đc chơi game Mario hồi xưa. Tỉnh dậy lên mạng search thì thấy cái giả lập Nes này ^^
Posted via Mobile Device

i_love_baby387

Nói chung với giả lập này thì nên chỉnh ngày về năm 2007 để cài! kể cả phone đã hack!;)

biết đâu soft có từ lâu mà tác giả trên Pda tới tháng 11 mới post thì sao. Trong tất cả chúng ta đâu ai biết soft này ra đời từ lúc nào.
Tại vì tối hôm wa tự nhiên nằm mơ thấy mình đc chơi game Mario hồi xưa. Tỉnh dậy lên mạng search thì thấy cái giả lập Nes này ^^
Posted via Mobile Device

=))=)) Bác này yêu game ghê quá=))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái này lạ nhỉ e. Đã hack phone rồi mà nó vẫn báo lỗi chứng chỉ. Đáng lẽ khi hack thì chứng chỉ mất hiệu lực mới đúng.:-?:-?