• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vampent vNes v1.70 S60v3 SymbianOS9.1 đã Cờ rắc ^_^!

SpeedMaster

Quá hay .. ( bản chủ pic đứa bị chứng chỉ :D .. ) xài cái bản unsign là ngon hết.. thanks bác !!!

heocoi_244

mình cài bản của THCN thì ok òi, nhưng khi đang chơi nó hiện ra " please purchase to support us and get latestupdates" xong ko chơi đc nữa và out ra,làm thế nào để ko bị thông báo này hả bác THCN

THCN

Ay da, sáng nay lu bu nên post lộn bản của thằng vampent gốc rùi. Bây giờ thì cúp điện không post được bản không báo lỗi. Mai có điện sẽ post sớm cho anh em!
Posted via Mobile Device

heocoi_244

ùh mai post nhá .. cài đc bản này hí hửng sướng quá vào chiến ngay nịna cứu mẹ và chip and dale ai ngờ :(( ... hixhix...chờ mai để đc chơi vây. :X:X

THCN

ùh mai post nhá .. cài đc bản này hí hửng sướng quá vào chiến ngay nịna cứu mẹ và chip and dale ai ngờ :(( ... hixhix...chờ mai để đc chơi vây. :X:X

Thông cảm nhe, để bạn chờ hơi lâu, chỗ mình cúp điện từ hôm qua đến giờ mới có lại nè.
Máy mình đã cài vnes bản full OK rồi nhưng trong PC của mình nhiều bản quá, không biết bản nào ngon lành nữa, thôi thì post hết lên để bạn chọn lựa nhe, chúc bạn chơi game vui vẻ.

heocoi_244

cái bản rar bác THCN vừa up mình ko cài đc , có 4 cái thì 1 cái cài ko xoay đc ngnag, còn 3 cái kia mình cái nó báo lỗi cóntrain supply j đó ...hix hĩ .. bác THCN test lại hộ mình cái,bản nào xoay đc ngang và ko đòi purchase thì up lên giúp đc ko hixhixx
sau 1 hòiloay hoay đã cài đc.....hì hì ......

Last edited by a moderator:

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicebro nào up dùm cái 64 game in 1 lên forum hay mediafire voi . Link cu die rùi . Thanks !

nguoikhonglo83

mấy bạn ơi,sao mình cài phiên bản 1.7 cho con E63 mà không được nhỉ,nó báo là " bị chi phối bởi chứnng chỉ ".Dù máy mình đã hack rồi,Thế các bạn có bản dành cho dế này không nhỉ?Nếu có thì gởi cho mình được không nè
Cảm ơn nhiều

BuuPhucCT

Well-Known Member
mấy bạn ơi,sao mình cài phiên bản 1.7 cho con E63 mà không được nhỉ,nó báo là " bị chi phối bởi chứnng chỉ ".Dù máy mình đã hack rồi,Thế các bạn có bản dành cho dế này không nhỉ?Nếu có thì gởi cho mình được không nè
Cảm ơn nhiều

Với PM này dù máy đã hack bạn vẫn phải chỉnh thời gian về năm 2007 hay 2008 gì đó thì mới cài được. Bạn tìm đọc lại một số bài trong topic này có thảo luận về vấn đề này đóa

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicebro nào up dùm mình nhung game vnes lên 4rum hay mediafire voi . Link cu die hêt rùi . Thanks !

phamkhanhson

Hix

Sao mình cài cho em N5630 của mình. chỉnh về 2006,2007,2008 đều không được..Phần mềm đã sign và crack mà???
Ai giúp với. Đang máu chơi Mario quá
:((

haihap

hic hic, các bác nói về hack nhiều quá mà mình hổng biết hack là như thế nào. Đổi thời gian thì là đổi về thời gian trong khoảng ngày nào đến ngày nào ? Kể ra mà có hướng dẫn chi tiết cho người mới chưa biết gì thì tốt nhỉ.

Caominh171

hic hic, các bác nói về hack nhiều quá mà mình hổng biết hack là như thế nào. Đổi thời gian thì là đổi về thời gian trong khoảng ngày nào đến ngày nào ? Kể ra mà có hướng dẫn chi tiết cho người mới chưa biết gì thì tốt nhỉ.

Wa Đây tham khảo nhé!

nguyetgiangcoda

nguyên văn bởi haihap:

mình không biết máy bạn đã hack chưa, mình đang dùng nokia E63 chưa hack, mình làm cách này và cài vnes 1.7 được:
1) bạn vào mục "xin file cer" trên diễn đàn để xin hai file cer và KKK
2) down vnes 1.7 bản usninged đã cở rac (chứ không phải bản singed chưa cơ rac hoặc đã cờ rac đâu nha)
3) dùng 2 file cer và KKK ở trên để sign vnes 1.7 unsiged (bước này sẽ làm cho máy không báo lỗi chứng chỉ khi cài)
4) cài vào máy và chơi phà phà, he he
5) nhớ thank mình hoặc mời mình 01 ly cafe, hehe

kinken

sao là đuôi.7z nhỉ, e63 chẳng giải nén đc nhỉ?
Fải giải nén = máy tính sao ta. Cái này là zip hay rar vậy, hok hỉu.
Posted via Mobile Device

r0nkut3