• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vampent vNes v1.70 S60v3 SymbianOS9.1 đã Cờ rắc ^_^!

hugon72

xin các bro chỉ giáo với ,mình cài okie trên n96 rồi chỉnh landcapes quay ngang màn hình như n-gage rồi nhì cool lắm,cũng đã cài magic key nhưng ko tài nào cài được phím muti (trượt xuống lộ 4 phím chỉnh nhạc ấy) bro nào test con này rồi xin chỉ giáo với cách cài phím A B thay phím muti như n-gage (bắng magickey) thì tốt bít mấy ,hay giải pháp khác .thank all

nguyetgiangcoda

các bác làm ơn cho em hỏi vnes có thể nối mạng hai máy với nhau qua bluetooth được không, em dùng 2 máy E63 và N95 8G kết nối hoài mà không được, không biết có phải bắt buộc cùng 01 model thì mới kết nối được không. Nếu được thì quá tuyệt vì có thể chơi streetfighter, contra hai người, chơi một mình cũng thích nhưng hai người thì vui hơn ;;)

PIGLETHUNG

chuẩn không cần chỉnh, chơi trên e72 phải nói quá tuyệt vời, ah! hơi bùn ở chổ phím A+B :-?

PIGLETHUNG

tình hình là mình cài phần mềm này vào con C6 s60v5, chơi rất good, nhưng khổ nỗi là khi mình thoát ngan trình giả lập ra thì games vẫn còn chạy ẩn trong máy, bấm giữ phím menu nhưng game kg hiện thị trong menu ứng dụng đang mở như s60v3 cho nên kg thể thoát hết ra được ---> làm tốn bộ nhớ ram. Có Pro nào bít cách show nó ra ứng dụng đang mở như s60v3 mà kg sử dụng tới jbak mânger..... thì chỉ cho mình 1 phát nhé!!!! vì cài cho chị em phụ nử xài nên cần sự đơn giản! Cám ơn các Pro nhiều lắm!!!!!

khoahp12

Ông dow vnes ở đâu vạy chỉ tui cái tui cũg dùng e 72 rồi cái link kia tui k vào đc