• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

hungdqk

máy n95 8gb ko có thẻ nhớ bác ơi. em kết nối với PC qua blu nháy chuột phải mục hidde bị mời ko kích vào được. MẶc dù lúc cop vào nó là file ẩn rồi

BuuPhucCT

Well-Known Member
máy n95 8gb ko có thẻ nhớ bác ơi. em kết nối với PC qua blu nháy chuột phải mục hidde bị mời ko kích vào được. MẶc dù lúc cop vào nó là file ẩn rồi

Vậy bạn nên xài cáp kết nối với PC bằng chế độ ổ đĩa chung rồi chuyển sang chế độ ẩn hay dùng Xplore vào chuyển cũng được.

Khoaaa

Bạn thử tìm cable usb kết nối " ổ đĩa chung " rồi thử thực hiện xem

tanman1202

Bác BuuPhucCT ơi em đã down bản 106 ful và data ful ở trang 198 rồi mà cài vào n95 8g của em vẫn báo bộ nhớ đầy và reset máy mà máy em vẫn chống 107mb .giup em voi

Trungls

Mình thấy Mod nên edit #1 update thêm link download hoặc link dẫn đến bài download chứ mình thấy nhiều bạn chưa biết phải xin nhiều lắm.
Posted via Mobile Device

thanhquang123

Posted via Mobile Device cai dat ntn vay. M down file 90mb ve cdat vao, no chay la dang khoi tao cho lan dung dau tien. Dui toan bi vang ra.e vit dt k dau

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device cai dat ntn vay. M down file 90mb ve cdat vao, no chay la dang khoi tao cho lan dung dau tien. Dui toan bi vang ra.e vit dt k dau

Đầu tiên bạn cài đặt PM vietmap vào điện thoại rồi chép nguyên thư mục vietmap lên thẻ nhớ là OK rồi. Nếu bạn bị văng ra thì chủ yếu do RAM không đủ thôi.

tanman1202

Thân

Híc mãi mới có n95 8gb để sài vm mà cài đủ các phiên bản rồi máy vẫn báo bộ nhớ đầy mà bộ nhớ máy trống 107 mb.pro lào đã tex thành công trên n95 8gb giửi cho em link pm và đata thìch hợp với,em thank nhiều máy em là n95 8gb fw v20.0.016 đã hackphone thành công

Chỉnh sửa cuối:

tiephien1

Híc mãi mới có n95 8gb để sài vm mà cài đủ các phiên bản rồi máy vẫn báo bộ nhớ đầy mà bộ nhớ máy trống 107 mb.pro lào đã tex thành công trên n95 8gb giửi cho em link pm và đata thìch hợp với,em thank nhiều máy em là n95 8gb fw v20.0.016 đã hackphone thành công

n95-8Gb thì dùng tốt bạn ah! bạn thử xem mình đã cop đúng file data chưa? cóp đúng theo: e/VietMap thì mới được bạn nhé!

vietkid1

Viết đúng chính tả chút đi bạn. Bạn xem lại file dữ liệu đi, nó báo vậy là do thiếu file đó, bạn nên vào trang vietmap.vn để down file dữ liệu.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device cac bac oi. Sao em vao pm bao het han dung thu. Fai lam sao bjo. E vjt bag dt.

Bạn phải cài đúng PM FULL thì mới xài lâu dài được chứ cài bản TRIAL thì chỉ xài thử được 3 ngày thôi.

thanhquang123

Bạn phải cài đúng PM FULL thì mới xài lâu dài được chứ cài bản TRIAL thì chỉ xài thử được 3 ngày thôi.

Posted via Mobile Device làm thế nào để ful hà pác. Em mới dow cái naj 90m. Jờ bắt e dow laj ngaj quá. Có cák naò dể pản e dow dó ful k

hhkkll

Posted via Mobile Device làm thế nào để ful hà pác. Em mới dow cái naj 90m. Jờ bắt e dow laj ngaj quá. Có cák naò dể pản e dow dó ful k

bạn trở lại page 134 của topic này down lại bản full và data full nhé.

caongan49

oạch tối qua e down về sao lại thiếu mất file vietmap.sis vậy? Có ai up lên e fát với

Status
Không mở trả lời sau này.