• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

Trungls

oạch tối qua e down về sao lại thiếu mất file vietmap.sis vậy? Có ai up lên e fát với
Có lẽ bạn chỉ down bộ dữ liệu của nó thôi. File cài đặt như bài bên trên đã nói.

Posted via Mobile Device

tanman1202

Hưng ơi mình cũng sài n95 8g nhưng vẫn chưa cài được vm bạn có thể giửi cho mình link pm.sis va data viêtmap bạn đang dùng được ko

caongan49

Hưng ơi mình cũng sài n95 8g nhưng vẫn chưa cài được vm bạn có thể giửi cho mình link pm.sis va data viêtmap bạn đang dùng được ko

trang 134 đó pạn.hem bít mình down sao mà k có file .sis hix,để chìu ra pc down lại thử

tiephien1

bạn vao ĐÂY để tai data. còn file cài c@rack thì bạn tìm trên 4r. không thi pm minh de mình gửi cho.

Trungls

trang 134 đó pạn.hem bít mình down sao mà k có file .sis hix,để chìu ra pc down lại thử

Bạn kiểm tra file đính kèm LINK.rar theo bài viết đó chưa ? Có thể trong đó có.

Posted via Mobile Device

caongan49

cho hỏi là mình down về có mấy thư mục có file âm thanh chjna,english ,vn cái đó là j vậy,mình thấy nặng quá,xoá đj đc k

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho hỏi là mình down về có mấy thư mục có file âm thanh chjna,english ,vn cái đó là j vậy,mình thấy nặng quá,xoá đj đc k

Sặc. Mấy file âm thanh dẫn đường mà bạn xóa mất thì lấy gì mà nó nói chứ. Chỉ cần chép tiếng Việt là đủ rồi:|

tiephien1

đấy là những file để dẫn đường = giọng nói. bạn chỉ cần chép âm tiếng việt là được ròi. vì 2 file âm thanh kia chắc chẳng bao giờ dùng đến cả. bạn vào vietmap roi cài đặt âm thanh là tiếng việt là được. thân!

duc_x

cho mình hỏi khi vào VM,lúc tìm đường sao ko tìm đc một đường nào vậy,mình dùng VM 1.06.0515.Mình dùng E75 chưa hack ver 202.12.01

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cho mình xin bản full với nha. Cám ơn rất nhiều.
Email: dicobaa@gmail.com
=D>
Bạn theo link của mình ở bài trên đó mà down về cài. Đã có sẵn rồi mà còn xin chi nữa cho mệt.

cho mình hỏi khi vào VM,lúc tìm đường sao ko tìm đc một đường nào vậy,mình dùng VM 1.06.0515.Mình dùng E75 chưa hack ver 202.12.01
Khi tìm đường nó sẽ cho ra rất nhiều kết quả gần đúng với tên mà bạn đã nhập.

duc_x

Bạn theo link của mình ở bài trên đó mà down về cài. Đã có sẵn rồi mà còn xin chi nữa cho mệt.

Khi tìm đường nó sẽ cho ra rất nhiều kết quả gần đúng với tên mà bạn đã nhập.
hix.Rất tiếc nó lại ko hiện ra mục nào cả.Ko biết sao nữa.cách đây ít hôm cài cho em N82 cũng thế.Cũng ko hiện luôn.Cứ nghĩ do bản data của mình có vấn đề.thế nhưng mình vừa mới down data full ở trang 198.cài vào vẫn vậy.Có ai biết ko chỉ dùm với:(:)((

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
hix.Rất tiếc nó lại ko hiện ra mục nào cả.Ko biết sao nữa.cách đây ít hôm cài cho em N82 cũng thế.Cũng ko hiện luôn.Cứ nghĩ do bản data của mình có vấn đề.thế nhưng mình vừa mới down data full ở trang 198.cài vào vẫn vậy.Có ai biết ko chỉ dùm với:(:)((

Bạn chụp màn hình rồi up lên cho mình xem cái chứ nói như bạn mình không hình dung ra sao nữa:-?

duc_x

Bạn chụp màn hình rồi up lên cho mình xem cái chứ nói như bạn mình không hình dung ra sao nữa:-?

Thế này nhé.Nói từ lúc vào cho bác dễ hiểu :
+ đầu tiên em vào VM rồi vào Điểm đến
+ ở trong đó có 2 thư mục là Địa chỉ và địa diểm là để tìm đường.Em vào đó để tìm đường nhưng đều nhận đc thông báo là : "không có dữ liệu".Nhưng ko phải là lúc nào cũng ko tìm đc.Thi thoảng nó vẫn hiện lên vài đường(thi thoảng thôi,rất ít)
thực sự là em ko cài soft chụp ảnh màn hình cho lên em ko có ảnh.Mong bác thông cảm

Trungls

Thế này nhé.Nói từ lúc vào cho bác dễ hiểu :
+ đầu tiên em vào VM rồi vào Điểm đến
+ ở trong đó có 2 thư mục là Địa chỉ và địa diểm là để tìm đường.Em vào đó để tìm đường nhưng đều nhận đc thông báo là : "không có dữ liệu".Nhưng ko phải là lúc nào cũng ko tìm đc.Thi thoảng nó vẫn hiện lên vài đường(thi thoảng thôi,rất ít)
thực sự là em ko cài soft chụp ảnh màn hình cho lên em ko có ảnh.Mong bác thông cảm
Có phải bạn tìm đường bằng mục All Roads (hình cây cột chỉ đường không ?).

Posted via Mobile Device

duc_x

Có phải bạn tìm đường bằng mục All Roads (hình cây cột chỉ đường không ?).

Posted via Mobile Device

Uhm,tìm đường cả ở trong cái biểu tượng bên phải all roads nữa,ko biết có ai bị như mình ko.còn bộ data lấy hẳn trong web vietmap.file cài thì lấy trong diễn đàn ver 1.06 full.Cách đây 1 tháng còn dùng e N82.Lúc mới cài ver 1.06 nó cũng bị như thế.Nhưng h thì thử đủ kiểu rồi.cài lại cả ver 1.05.Cũng ko khá hơn

Trungls

Uhm,tìm đường cả ở trong cái biểu tượng bên phải all roads nữa,ko biết có ai bị như mình ko.còn bộ data lấy hẳn trong web vietmap.file cài thì lấy trong diễn đàn ver 1.06 full.Cách đây 1 tháng còn dùng e N82.Lúc mới cài ver 1.06 nó cũng bị như thế.Nhưng h thì thử đủ kiểu rồi.cài lại cả ver 1.05.Cũng ko khá hơn
Cái All POIs đó chỉ để tìm địa điểm thôi. Ko tìm đường đc đâu.
Vấn đề của bạn mình vẫn bó tay. Với All Roads mình vẫn tìm kiếm bình thường.

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.