• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
dung viet map co ton tien khong cac pro minh nghe noi phai dang ky gi nua tren mang nua ma nghe thang ban noi sai phai dong phi thi phai

Nếu mua bản quyển thì xài ổn định hơn còn không muốn tốn tiền thì đã có bản KRACK nhưng xài tạm thôi chứ không thể bằng bản FULL được.

trinhhoangminh

cho mình hỏi,có phần mềm nào dùng cho pc để xác định vị trí hoặc theo dỏi sự di chuyển của một máy đien thoai có gps không,xin được tư vấn.

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho mình hỏi,có phần mềm nào dùng cho pc để xác định vị trí hoặc theo dỏi sự di chuyển của một máy đien thoai có gps không,xin được tư vấn.

Bạn nên lên topic thảo luận soft mà hỏi thì phù hợp hơn. Ở đây chỉ thảo luận về vietmap thôi nhé bạn.;;)

vietnam3979

Máy N95 cùi bắp mình cái đc rồi sao nó cứ báo bộ nhớ đầy là sao nhỉ?>?? Trống đến 135M cơ mà

BuuPhucCT

Well-Known Member
Máy N95 cùi bắp mình cái đc rồi sao nó cứ báo bộ nhớ đầy là sao nhỉ?>?? Trống đến 135M cơ mà
Bạn thử cả bản 1.03 , 1.05 và 1.06 xem sao. Vấn đề này rất khó trả lởi vì tùy theo máy mà có xài được hay không thôi

q630666

N95 cài cái này xài vô tư.Máy bạn chắc bị xung đột Pm gì rồi.Xem lại xem.Xóa bớt Pm đi
:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
N95 cài cái này xài vô tư.Máy bạn chắc bị xung đột Pm gì rồi.Xem lại xem.Xóa bớt Pm đi
:D

cám ơn bác nhé. Mình không xài N95 nên rất khó trả lời còn E71 thì mình cài vietmap xài vĩnh viễn lâu rùi. Hoàn toàn free nha

phuongco

Tình hình là e dùng e71 đã cài vietmap bản 1.06 cr@ck lúc đầu dùng rất ổn, tầm 1 tháng trở lại đây ko bắt được GPS, ko biết có bác nào gặp phải trường hợp giống e ko

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tình hình là e dùng e71 đã cài vietmap bản 1.06 cr@ck lúc đầu dùng rất ổn, tầm 1 tháng trở lại đây ko bắt được GPS, ko biết có bác nào gặp phải trường hợp giống e ko

Mình cũng bị vậy nè bạn. Dù là mình đang xài bản bản quyền cũng vậy. Nhiều khả năng là do hệ thống vệ tinh GPS đang nâng cấp nên nó bị vậy.

Thuannt8x

sao vietmap của nhà cháu khi mới khởi động cứ có biểu tượng kết nối gprs nhỉ? mà dùng sim không có gprs thì lại không tìm thấy vệ tinh gps???

phuongco

Mình cũng bị vậy nè bạn. Dù là mình đang xài bản bản quyền cũng vậy. Nhiều khả năng là do hệ thống vệ tinh GPS đang nâng cấp nên nó bị vậy.

Tình hình thế này thì phải đợi nó nâng cấp xong hả bác :( lâu quá cứ tưởng làm sao, remove đi cài lại vẫn thế, chán chẳng buồn chết, e phải đi lại nhiều có thằng này hỗ trợ bây giờ ko có nó nhiều lúc cũng căng thẳng ra phết đấy, ko biết có nhiều người bị ko mà ko thấy ai lên đây ý kiến gì nhỉ :|

Trungls

Tình hình thế này thì phải đợi nó nâng cấp xong hả bác :( lâu quá cứ tưởng làm sao, remove đi cài lại vẫn thế, chán chẳng buồn chết, e phải đi lại nhiều có thằng này hỗ trợ bây giờ ko có nó nhiều lúc cũng căng thẳng ra phết đấy, ko biết có nhiều người bị ko mà ko thấy ai lên đây ý kiến gì nhỉ :|

Qua xài tạm Google Map đi. Từ lúc cài nó mình ít sử dụng Vietmap hẳn :D. Máy mình E63 ko có GPS nên định vị của Google Map quá OK.

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member

Chuyển qua xài PPC hay là đăng ký xài 3G thì nó sẽ được hỗ trợ thêm từ nhà mạng nên định vị nhanh hơn đó

phuongco

Chuyển qua xài PPC hay là đăng ký xài 3G thì nó sẽ được hỗ trợ thêm từ nhà mạng nên định vị nhanh hơn đó

Ôi, em dùng mobifone nên chưa có 3G :(, thế này thì đểu nhỉ :) đành chờ xem thế nào vậy. Hi vọng qua tháng 12 mobi hỗ trợ 3G :-??

Status
Không mở trả lời sau này.