• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAP - Hệ thống vệ tinh dẫn đường

Kenji1992

mình thì đang xài 1 vietmap của s60v3 đưa qua, cũng crack được, mình phải dùng đến bàn phím ảo thì mới sử dụng được chứ nó chưa hỗ trợ cảm ứng hoàn toàn, nhưng bị cái là sao k có tiếng nói khi sử dụng như bản lúc mình chưa crack
Mình cũng ít xài đến nên k biết nó có đầy đủ những tính năng k
À, mình có nghe nói khi xài bản trial của vietmap thì chỉ sử dụng được 3 ngày, sau 3 ngày thì mình chỉ cần xóa 1 file nào đó là có thể xài tiếp được fk?
bạn qua đây nhá : có hướng dẫn đó bạn : http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=35569

Chỉnh sửa cuối:

your_rules

đang test, trước mắt là thấy thời gian xài thử là 15 ngày chứ k còn la 3 ngày nữa, hỗ trợ cảm ứng rất tốt, âm thanh cũng rõ lắm, đang ở trong nhà nên k bắt được gps, để sáng mai xài thử xem

Kenji1992

đang test, trước mắt là thấy thời gian xài thử là 15 ngày chứ k còn la 3 ngày nữa, hỗ trợ cảm ứng rất tốt, âm thanh cũng rõ lắm, đang ở trong nhà nên k bắt được gps, để sáng mai xài thử xem

bạn đang test bản 5800 hay bản nào , nếu bản 5800 thì send file của bạn qua cho mình test thử với

your_rules

bạn đang test bản 5800 hay bản nào , nếu bản 5800 thì send file của bạn qua cho mình test thử với

Thì mình đang test bản của chủ topic đó và mình làm theo hướng dẫn mà bạn send cho mình đó

Kenji1992

Thì mình đang test bản của chủ topic đó và mình làm theo hướng dẫn mà bạn send cho mình đó

uhm vậy hã , cho hỏi bạn là khi bạn vào xem bản đồ -> tuỳ chọn -> gps mới nhất , nó có full màn hình hok

your_rules

uhm vậy hã , cho hỏi bạn là khi bạn vào xem bản đồ -> tuỳ chọn -> gps mới nhất , nó có full màn hình hok

full từ đầu đến cuối nha bạn, giống của chủ top đó, bạn thử đi ngen

luckyq

Tui thử trên n97 thì cũng full màn hình, bản Viepmap 1.06 nhưng có đều chưa hỗ trợ cảm ứng đầy đủ, dẫn đường thì không có mũi tên, với lại bạn không đặt lộ trình sẳn mà bấm dẫn đường là bị lỗi loading liền. Nói chung đợi bản này chính thức xài là ổn

jackpham

* Hướng dẫn cài bản VietMap cho S60v5 (sử dụng thử 15 ngày)
Các bạn phải sử dụng "FreeSigner_v1.01" trên điện thoại để signed ứng dụng này. Các phương pháp h@ck và signed trên PC đều không cài đặt được. Chuẩn bị các file cài đặt, file .cer và .key để tiến hành signed. Các bạn nên chép hết vào thư mục VietMap trên thẻ nhớ.

tqqviet

Tình hình là cài đặt được rồi. Nhưng khi chạy thì hiện dòng chữ: "Due to it's first time launch, please wait for database intialize...". Rồi bị out ra luôn. Help me.

jim3858681

mình cài dc oy mà nó kêu ch̀ơ xác nhận dữ liệu cho làn sử dụng đầu tiên
Ai giúp với

Kenji1992

đã test thành công và hok phải sử dụng thử 15 ngày mà dùng full lun . nên chẳng phải dợi nó ra bản full

Kenji1992

Tình hình là cài đặt được rồi. Nhưng khi chạy thì hiện dòng chữ: "Due to it's first time launch, please wait for database intialize...". Rồi bị out ra luôn. Help me.

Ai giúp với

do nó chưa có dữ liệu bản đồ các bạn đow dữ liệu của nó về nhá : http://www.vietmap.vn/downloads/VietMapS17_0903.zip

jim3858681

Ai giúp với

Kenji1992

Ai giúp với

đã trả lời ở trên , bạn hok nên post 2 bài trùng nhau như vậy , nhờ mod xoá giùm 1 bài

nobodycfm

đã test thành công và hok phải sử dụng thử 15 ngày mà dùng full lun . nên chẳng phải dợi nó ra bản full

Sao lại ko phải dùng thử, bạn nói rõ hơn được không. Bạn cài bản nào ma full chia sẻ cho ae với

Kenji1992

Sao lại ko phải dùng thử, bạn nói rõ hơn được không. Bạn cài bản nào ma full chia sẻ cho ae với
vì ime của mình đã đăng ký bản quyền của vietmap ( 70 USD / 1 bản quyền ) nên bây h chỉ nhập lại số đăng ký là full thôi .