• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAP - Hệ thống vệ tinh dẫn đường

Kenji1992

Cái này minh cai rồi but là cho v3. Quan trọng là file cài đặt phải được cr cơ còn bản mới thì chưa có file cr

uhm bạn chịu khó đợi đi là sẻ có mà . hacker việt nam thì nhiều vô số

thong1260

mở lên nó cứ bảo là Memory is Full , chỉ mình cách khắc phục với

thong1260

Máy mình bộ nhớ như vậy đấy mà VietMap cứ bảo là " Memory is full . Close Other Apps or reset" . Mặc dù mình đã chép lại và cài lại toàn bộ dữ liệu của VietMap

your_rules

* Hướng dẫn cài bản VietMap cho S60v5 (sử dụng thử 15 ngày)
Các bạn phải sử dụng "FreeSigner_v1.01" trên điện thoại để signed ứng dụng này. Các phương pháp h@ck và signed trên PC đều không cài đặt được. Chuẩn bị các file cài đặt, file .cer và .key để tiến hành signed. Các bạn nên chép hết vào thư mục VietMap trên thẻ nhớ.

K biết đt các bạn bị sao nữa, mình cài 1 lần là được liền, đang xài thử 15 ngày, sáng nay mới thử đặt lộ trình từ nhà lên tới trường, good lắm, gần đến ngã 3 thì nghe nó báo, còn 300 m nữa là quẹo, quẹo rùi thì báo tiếp còn bao nhiêu km nữa thì quẹo tiếp, cực good lun

anh7donco

Sao nhiều file để down biết down file nào giờ?
Theo đường dẫn trong bài viết của jackpham thì cái file 38,2MB.
Theo file đính kèm của jackpham thì chỉ có 750,4 KB
Lên trang chủ vietmap thì cái file 79,2 MB.

Vậy thì down cái nào để cài cho 5800?

Ai test rồi chỉ dùm nhen, cám ơn.

anhky

Mình cài rồi chạy dc 1 lúc nó out ra kun, vô là out h? Ai biết chỉ minh với

your_rules

Sao nhiều file để down biết down file nào giờ?
Theo đường dẫn trong bài viết của jackpham thì cái file 38,2MB.
Theo file đính kèm của jackpham thì chỉ có 750,4 KB
Lên trang chủ vietmap thì cái file 79,2 MB.

Vậy thì down cái nào để cài cho 5800?

Ai test rồi chỉ dùm nhen, cám ơn.

Mình thì down theo bản của chủ topic, bạn cứ down về rùi giả nén ra, sẽ có 2 file cho bạn, 1 là chép vô thẻ nhở, 1 file sis thì cài vào thẻ nhớ, chỉ vậy thui bạn à, cứ thử đi nha

jim3858681

mình down hêt về ruì,nhung lúc run cái VIETMAP thi no cú kêu chờ xác nhận dữ liệu cho lần sử dụng đầu tiên
Ai giúp với

ngmtri

Xài thử rồi phải nói cực kỳ good, nhưng không biết bao giờ các cao thủ ở Việt Nam mới cr*k phiên bảng này đây, dùng thử được có 15 ngày, chán ghê.

thedat007

Xài thử rồi phải nói cực kỳ good, nhưng không biết bao giờ các cao thủ ở Việt Nam mới cr*k phiên bảng này đây, dùng thử được có 15 ngày, chán ghê.

Có còn hơn không mà bạn, Có thể chưa hết hạn dùng thử thì sẽ có bản crack!!!;;);;)

Kenji1992

mình down hêt về ruì,nhung lúc run cái VIETMAP thi no cú kêu chờ xác nhận dữ liệu cho lần sử dụng đầu tiên
Ai giúp với

sao k ai giúp mình vâ.y

bạn tải cái này về : http://www.vietmap.vn/downloads/VietMapS17_0903.zip , bạn giải nén ra sẽ đc file vietmap và 1 file cài đăt , bạn xoá file cài đặt đó đi và sử dụng file của jack .
sau khi giải nén tập tin đó xong bạn tải cái này về , cái này là file dữ liệu : http://www.vietmap.vn/DownloadDetail.aspx?id=26&tid=7 , bạn giải nén nó sẽ ra 1 folder map , bạn copy vào thẻ nhớ , copy đè lên file map ở trong folder vietmap . good luck

levibinhdinh

kỳ vậy - máy mình báo full memory là sao ta !!!
bộ nhớ trong : 70.2m
thẻ : 2.4g
- ai biết giúp với !!!