• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAP - Hệ thống vệ tinh dẫn đường

TruongHan

Super V.I.P
mình đến bó tay vụ này thôi , k biết có ai ở Hà nội k nhỉ ? giúp mình với ! Và khi mình copy cả folder vào , bên phần các bài hát , hiện ra cả 1 đống file .wav của VietMap này .. tệ thật khi đang nghe các bài hát ..

Gỡ ra cài lại xem bạn,trước tiên là quăng nguyên cái thư mục Vietmap vào thẻ nhớ(quăng ở ngoài thẻ luôn nha) mà bạn down trên trang vietmap về
Install file sis trên bộ nhớ máy luôn nha,cài xong xuôi mở VietMap lên lại coi nó chạy không,lỗi của bạn mình nghi là do không load được dữ liệu từ thư mục Vietmap trong thẻ đó :)

laohac911

hepp me. Mình cài trên N97 được rùi, nhưnng khi vào thì lại bị văng ra ngoài là làm sao hả các bác. Giúp mình với

TruongHan

Super V.I.P
hepp me. Mình cài trên N97 được rùi, nhưnng khi vào thì lại bị văng ra ngoài là làm sao hả các bác. Giúp mình với

Văng ra là do không load được dữ liệu trong thư mục VietMap đó,bạn có để thư mục VietMap ở bên ngoài của ổ cứng không?

bosscarrot

mình đến bó tay vụ này thôi , k biết có ai ở Hà nội k nhỉ ? giúp mình với ! Và khi mình copy cả folder vào , bên phần các bài hát , hiện ra cả 1 đống file .wav của VietMap này .. tệ thật khi đang nghe các bài hát ..
File wav của vietmap người ta để hidden thì trình nghe nhạc của máy nó mới không thấy. Còn bạn tắt hidden đi thì nó nhận là đúng rồi

thanhthao1904

Posted via Mobile Device@tuananhdel : ban xoa folder Vietmap tren the nho di, roi lam moi thu vien nhac, dung pc an may folder nho trong phan Voice di roi coply lai the nho la duoc thoi

sheva079

Cuối cùng thì Vietmap đã có dữ liệu bản đồ cập nhật tháng 11/2009 cho các máy S60V5 rồi. Anh em download theo link này nhé

down cái này là dùng cho 5800 phải em bác...
còn cái file đình kèm (VietMap_Signed_090803_S60v5.zip‎) của chủ topic có giống cái này hem bác hay mình phải lên trang chủ cua Vietmap down bảng khác dành cho 5800 zậy bác..:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
down cái này là dùng cho 5800 phải em bác...
còn cái file đình kèm (VietMap_Signed_090803_S60v5.zip‎) của chủ topic có giống cái này hem bác hay mình phải lên trang chủ cua Vietmap down bảng khác dành cho 5800 zậy bác..:D

Vào trang chủ chọn bản dành cho Symbian màn hình tuoch cài vào là OK.

Khoaaa

có bản data cập nhật tháng 10/09 chưa vậy bác Phúc
Posted via Mobile Device

barclays

Lúc trc em dùng ok, tự nhiên mấy ngày nay vô nó báo đầy bộ nhớ là sao mấy bác (bộ nhớ không đầy)

meomun84

Member
VietMap cho S60v5

Chỉ dùng đc 99 ngày thôi hở bạn? :( Ko dùng full đc như bên S60v3 hả? :( Bùn hỉ? Máy đã hack mà ko dùng full đc! :|

Khoaaa

Chỉ dùng đc 99 ngày thôi hở bạn? :( Ko dùng full đc như bên S60v3 hả? :( Bùn hỉ? Máy đã hack mà ko dùng full đc! :|

99 ngày nếu hết thì tiếp tục chỉnh lại 99 ngày xài nữa

Posted via Mobile Device[/i ]

TruongHan

Super V.I.P
Lúc trc em dùng ok, tự nhiên mấy ngày nay vô nó báo đầy bộ nhớ là sao mấy bác (bộ nhớ không đầy)

Kiểm tra bộ nhớ của máy còn trống bao nhiêu,VietMap chạy tốn RAM lắm đó nha :)

h3ll

lúc trước em xài binh thường nhưng sao em donw bản cập nhật tháng 11 vào thì nó báo "bộ nhớ đầy" mặc dù bộ nhớ em còn 63M RAM 51M:(:)((

cuongpham208

Không bít bản dùng thử có bị giới hạn chức năng gì so với bản full không nhỉ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
lúc trước em xài binh thường nhưng sao em donw bản cập nhật tháng 11 vào thì nó báo "bộ nhớ đầy" mặc dù bộ nhớ em còn 63M RAM 51M:(:)((

Bạn gỡ ra cài lại xem sao chứ mình mới cập nhật dữ liệu và xài rất OK không bị sao cả dù RAM chỉ còn 30MB thôi à.:-?

simhoang

Có fải bạn copy sai không?bạn fải chép đè lên thư mục map cũ ấy!
Posted via Mobile Device