• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAP - Hệ thống vệ tinh dẫn đường

daotrungnt

Cái này sao nghe có vẻ như khó dùng hơn google map nhỉ? Mà phải để ngôn ngữ máy tiếng việt nó mới hiển thị tiếng việt à mấy Bro?

vanngocht

hic. sao em không vào được trang vietmap.vn nhỉ . ai co cái data của nó làm ơn up lên mediafire cho em với.

dduuoonngg88

Mình cài bản của bác chieutruc rồi, sao nó vẩn báo 15 ngày dùng thử là sao nhỉ ?

thì nó chỉ cho dùng thử 15 ngày thui mà.muôn sài tiếp phải mua.cái này chưa ai crack đươc.chỉ có cách dùng hết 15 ngày thi xóa cái file jiji đó không nhớ nữa là lai đươc 15 ngày tiếp

dduuoonngg88

vietmap bản mới nhất đã có carck chưa anh em nhỉ.hay mới chỉ có cách sài 99 ngày thui

natan

thì nó chỉ cho dùng thử 15 ngày thui mà.muôn sài tiếp phải mua.cái này chưa ai crack đươc.chỉ có cách dùng hết 15 ngày thi xóa cái file jiji đó không nhớ nữa là lai đươc 15 ngày tiếp

Kô phải chưa ai crack được mà là mọi người trên tinh thần Người Việt Nam kô xài hàng chùa VN nên kô phổ biến key crack thui bạn à.

dduuoonngg88

Kô phải chưa ai crack được mà là mọi người trên tinh thần Người Việt Nam kô xài hàng chùa VN nên kô phổ biến key crack thui bạn à.

trời thế không key không crack thì tiền đâu mà mua bản quyền.700k cơ mà.chỉ có đai gia mới giám sài

longqn8383

minh cung bi nhu ban thu nhieu cach roi ma ko dc

TUAN lam dung het roi :( .cài vao luon rồi .. nhưng khi bấm vào thì nó out ra ah :( ... chưa vào lần nào được :(( . có pro nào giúp minh ko :( . minh cam on nhieu lam

minh cung bi nhu ban thu nhieu roi nhung ko dc. co ai giup mih voi

stun

hihifm

sao em cài rồi vào tùy chỉnh cấu hình hệ thống lại ko chỉnh sửa đc nhỉ, có bác nào bị như em ko :((

phiphong_78

phát ngôn bừa bãi máy mình statio cài bản của bạn chieutruc dùng gần một năm rồi vẫn ok

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

Báo cáo các Mem N97 mini của tớ kể từ khi up FW 12.0110 cài Vietmap bằng tất cả các hướng dẫn của các AE trên Topic này đều bất thành Version Vietmap nào cũng bị lỗi kể cả cờ rờ cũng như chưa cờ rờ ( bao gồm cả bản của Chieutruc ) mà cái lỗi đáng ghét đó là Memory is full. Tóm lại những ai chưa up lên FW mới thì còn chạy được Vietmap còn lỡ up rồi thì đành chờ Vietmap tung Version mới thôi.
theo mình thì ko phải do fw mà là do bộ dữ liệu của bạn lỗi hoặc là do sai chép dữ liệu sai đường dẫn thôi.chứ s60v5 dùng cho rất nhiều loại máy như nokia,samsung,sony nếu thế thì lỗi hết cả lỗi memory full thông thường là do bộ dữ liệu chứ còn máy nào ram yếu thì chỉ co đơ máy rồi reset lại chứ mấy khi nó báo

Chỉnh sửa cuối:

heo_vui_tinh

cho e hõi ... kon satio của e ... em hack - nâng cap FW xài vietmap va gôgle map van dinh vi GPS dc bt ... e cài chương trình python xclear gi do đễ xóa bớt bộ nhớ và tùm lum thứ ... xong giờ nó hok có định vị dc lun ... em cài lại tất cả trỡ về ban đầu ( hack vẫn còn ) mà GPS vẫn ko định vị dc ( kiễm tra trong cài dặt thì GPS đang bật và khi dò vệ tinh vẫn thấy nó hiện biểu tương GPS bt mà nó ko định vị dc... " báo là trạng thái vệ tinh ko định vị dc " ( ko tãi vệ tinh về dc ). cách khắc phục như thế nào ai biết chỉ cho em với ah ... giúp em zdoi' hĩ hix

kutamitsu

cho mình hỏi cái này có hơn ovi map ko?. Vì mình đi đâu đùng gps định vì cũng rất chính xác. Nhưng ovi map ko cập nhật thông tin về bản đồ mới của các tỉnh, thành phố, có nhiều thay đổi mà ko thấy cập nhật. Liệu vietmap có hơn ko?

phiphong_78

cho e hõi ... kon satio của e ... em hack - nâng cap FW xài vietmap va gôgle map van dinh vi GPS dc bt ... e cài chương trình python xclear gi do đễ xóa bớt bộ nhớ và tùm lum thứ ... xong giờ nó hok có định vị dc lun ... em cài lại tất cả trỡ về ban đầu ( hack vẫn còn ) mà GPS vẫn ko định vị dc ( kiễm tra trong cài dặt thì GPS đang bật và khi dò vệ tinh vẫn thấy nó hiện biểu tương GPS bt mà nó ko định vị dc... " báo là trạng thái vệ tinh ko định vị dc " ( ko tãi vệ tinh về dc ). cách khắc phục như thế nào ai biết chỉ cho em với ah ... giúp em zdoi' hĩ hix
bạn vào phần cài đặt >điện thoại >cài đặt ứng dụng>định vị>phương pháp định vị>tích vào dòng trên cùng và dòng dưới cùng túc là tích vào "GPS nội bộ" và "mạng cơ sở" còn đừng tich vào dòng "Bluetooth GPS" nếu ko đc bạn nên fomat máy.tiện cho mình hỏi bạn hack statio bằng cách nào vậy trước đây mình dùng fw cũ hack đc bằng heloox 2.02 nhưng từ ngày up len fw R2Ak006 thì ko có con trâu vàng nào xơi nổi

sao tui cài vô 5800 nó chỉ nháy 1 cái rùi thui. Mà cài trên C hay E vậy. HD cách cài với
nháy một cái là do bác chưa chép dữ liệu cho nó chứ sao.nên cài trên e

cho mình hỏi cái này có hơn ovi map ko?. Vì mình đi đâu đùng gps định vì cũng rất chính xác. Nhưng ovi map ko cập nhật thông tin về bản đồ mới của các tỉnh, thành phố, có nhiều thay đổi mà ko thấy cập nhật. Liệu vietmap có hơn ko?
hơn ở chỗ bản đồ rất chi tiết,chức năng dẫn đường trên màn hình và dẫn đường bằng giọng nói