• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnEvo3D 3.0

kimazure

Rom ship là Rom odedex,đâu có up mấy cái camera hay beat vào được đâu mà bạn thắc mắc

airjordan

Bác Hanoiwap ơi, Rom của bác vẫn chưa chạy được Game 3D ạ, cháu thích nhanh mượt mỗi tội không chơi được game, bác chỉnh sửa để chơi được thì tốt bác nhỉ.
Mình dùng rom của bác hanoiwap và vẫn chơi game 3D bình thường mà :-?

jinsakura

Bạn chỉ cần update.
VnEvo3D_Rogers_1.20.633.4_0103_Update.zip
cái này là thế nào đấy chú wap ? cháu đang dung 1231, lại đi up 0103 là sao ? đây gọi là dow rom ah? cái này cháu không hiểu lắm, 1231 phải mới hơn 0103 chứ nhỉ ? Nếu mới hơn thì cho cháu xin cái link ạ

hanoiwap

Super V.I.P
cái này là thế nào đấy chú wap ? cháu đang dung 1231, lại đi up 0103 là sao ? đây gọi là dow rom ah? cái này cháu không hiểu lắm, 1231 phải mới hơn 0103 chứ nhỉ ? Nếu mới hơn thì cho cháu xin cái link ạ

Đó là file zip cập nhật ngày 03 tháng 01 cho nên sau ngày 31 tháng 12 bạn ạ

hanoiwap

Super V.I.P
Trưa nay mang laptop ra 911 để cứu password. Các cháu kỹ thuật viên không lấy tiền. Nài nỉ mãi, các cháu lấy 20K. Thế là không phải mua đĩa

airjordan

mình chơi nó báo lỗi như kiểu bản ROM này không hỗ trợ.
Bạn có thể cho biết chính xác thông báo lỗi như thế nào không :-?
Từ những ngày đầu dùng rom của bác hanoiwap mình vẫn có thể chơi game 3D bình thường mà

airjordan

Trưa nay mang laptop ra 911 để cứu password. Các cháu kỹ thuật viên không lấy tiền. Nài nỉ mãi, các cháu lấy 20K. Thế là không phải mua đĩa
Chúc mừng bác
Vậy là sắp có rom mới rồi :D

hanoiwap

Super V.I.P
Cám ơn chú. chú cho hỏi Sao cháu cài cái swype bản 3.25.91 của chú vào không hiện thị swype trên bàn phím là sao ạ?làm cách nào nó cũng k lên(máy đã root)

Bỏ sót không trả lời bạn từ ngày 27/10. Các bản sau bạn có thấy lỗi đó không?

hanoiwap

Super V.I.P
Cảm ơn bác nhiều... Tiện đây hỏi bác luôn, bác có cách nào mà đưa vào bản rom của bác mà có thể dùng bất cứ nút nào như volume down,up hoặc camera để có thể đánh thức screen lock giống nút power mặc định ko bác ?

Bỏ sót từ 27/10. Bạn đổi tên thư mục LeeTweaks để có tính năng đó

P

Phuonganh_hoaan

Guest
Bạn có thể cho biết chính xác thông báo lỗi như thế nào không :-?
Từ những ngày đầu dùng rom của bác hanoiwap mình vẫn có thể chơi game 3D bình thường mà
Mình vừa up lại và đây là dòng máy nó báo: "This game can only be used on HTC SHOOTER 3D"
game người nhện bạn nhé.

jinsakura

Đó là file zip cập nhật ngày 03 tháng 01 cho nên sau ngày 31 tháng 12 bạn ạ
cho cháu xin cái link đi ạ, cháu chỉ thấy có 0102, không thấy 0103, chúc mừng chú bỏ được pass, chú ơi, chú làm cái hiệu ứng của bàn phím khi mình nhắn tin hay làm gì xong thì nó giống như rom của Lee được không ạ ? các bản rom này nhắn tin xong thì nó chỉ tụt xuống thôi, cháu thích cái hiệu ứng giống Rom của Lee. nhưng chả hiểu thế nào cháu up rom của Lee vào toàn bị lỗi khi có người gọi đến màn hình cứ tối thui, chỉ có mấy phím cảm ứng sáng lên, không tài nào biết ai gọi đến, cũng như nghe đuợc đt, chỉ khi nào ng ta tắt máy, sau đó ấn nút nguồn 2 lần mới mở được màn hình lên xem ai gọi. không biết lỗi do đâu

jinsakura

Mình vừa up lại và đây là dòng máy nó báo: "This game can only be used on HTC SHOOTER 3D"
game người nhện bạn nhé.
bạn tải game ở đâu? bản nào ? mình thấy game người nhện có mấy bản đấy, phải tải đúng bản của EVO 3D mới chơi được đấy nhé. giống trò Modern Combat ấy

hanoiwap

Super V.I.P
cho cháu xin cái link đi ạ, cháu chỉ thấy có 0102, không thấy 0103, chúc mừng chú bỏ được pass, chú ơi, chú làm cái hiệu ứng của bàn phím khi mình nhắn tin hay làm gì xong thì nó giống như rom của Lee được không ạ ? các bản rom này nhắn tin xong thì nó chỉ tụt xuống thôi, cháu thích cái hiệu ứng giống Rom của Lee. nhưng chả hiểu thế nào cháu up rom của Lee vào toàn bị lỗi khi có người gọi đến màn hình cứ tối thui, chỉ có mấy phím cảm ứng sáng lên, không tài nào biết ai gọi đến, cũng như nghe đuợc đt, chỉ khi nào ng ta tắt máy, sau đó ấn nút nguồn 2 lần mới mở được màn hình lên xem ai gọi. không biết lỗi do đâu

Trong VnEvo3D Rogers 1.20.633.4 0102 có kèm theo file cập nhật
VnEvo3D_Rogers_1.20.633.4_0103_Update.zip. Bạn đặt chuột vào sẽ thấy ngày cập nhật và MD5 : Update_0103 MD5=220CDB320F0222F3E0454B72CAB3BECC

jinsakura

Tôi sẽ thử cài games nhé
Cám ơn jinsakura đã thử và trả lời

cg

Đã có tên bạn.Xin lỗi vì bỏ sót
Cháu đang tải bản update, mới 60%, mạng dùng chung nên cùi quá, ah chú ơi, cháu thấy trong VNandroi blog có thư viện wallpaper, cái đấy có dùng cho EVO đc không ạ ? Chú cho cháu xin cái file cài beat Audio với, chỉ riêng beat thôi chú nhé. Cảm ơn chú nhiều ạ

Chỉnh sửa cuối:

hanoiwap

Super V.I.P
Cháu đang tải bản update, mới 60%, mạng dùng chung nên cùi quá, ah chú ơi, cháu thấy trong VNandroi blog có thư viện wallpaper, cái đấy có dùng cho EVO đc không ạ ? Chú cho cháu xin cái file cài beat Audio với, chỉ riêng beat thôi chú nhé. Cảm ơn chú nhiều ạ

Tôi sẽ gửi cho bạn file zip bao gồm cả Bootanimation của Beats Music

BeatsAudio+Boot.zip

Chỉnh sửa cuối:

hanoiwap

Super V.I.P