• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnEvo3D 3.0

airjordan

Bỏ sót không trả lời bạn từ ngày 27/10. Các bản sau bạn có thấy lỗi đó không?
Máy cháu cũng gặp tình trạng không hiện Swype keyboard
Vào Swype trong language & keyboard trong settings thì bị out ra
Cháu đang dùng bản VnEvo3D Rogers 1.20.633.4 0102

hanoiwap

Super V.I.P
Máy cháu cũng gặp tình trạng không hiện Swype keyboard
Vào Swype trong language & keyboard trong settings thì bị out ra
Cháu đang dùng bản VnEvo3D Rogers 1.20.633.4 0102
Bạn thử wipe bằng VnEvo3D_Wipe.zip rồi up lại xem.
Tôi cũng đã bị 1 lần.Up lại thì được. Chưa biết vì sao

jinsakura

Đã gửi cho bạn tại đây
Thanks chú nhiều nhiều. cháu chiến luôn, ah chú ơi, cái VNcallerID sài thế nào nhỉ ? cháu tải dữ liệu của các mạng viettel, vina và Mobi có được đâu ? hôm trước dùng Roger 1231 + Kernel mdj v3a nên mới bị bootloop chú ạ, cả ngày nay chơi Kernle stock không sao hết, nhưng vẫn lăn tăn cái khoản up rom lee bị tối thui màn hình khi có người gọi đến

duytrum444

bác ơi.cho cháu hỏi làm sao mình có thể đóng file kernel vô 1 file zip để sau này up được hả bác??? cháu thấy cái kernel stock HK ( máy cháu là máy HK Hboot 0012) chạy ổn định trên máy cháu nên muốn làm cái file zip để dành mà không biết làm sao hết. cái kernel này cháu chạy youtube 1080p k lag k giật gì luôn. chạy cũng tạm mà được cái pin trâu.

hanoiwap

Super V.I.P
Thanks chú nhiều nhiều. cháu chiến luôn, ah chú ơi, cái VNcallerID sài thế nào nhỉ ? cháu tải dữ liệu của các mạng viettel, vina và Mobi có được đâu ? hôm trước dùng Roger 1231 + Kernel mdj v3a nên mới bị bootloop chú ạ, cả ngày nay chơi Kernle stock không sao hết, nhưng vẫn lăn tăn cái khoản up rom lee bị tối thui màn hình khi có người gọi đến

Bạn nhấn và giữ để tải dữ liệu. Tôi có kèm theo dât của 4 tỉnh thành phố.

airjordan

Mình nghĩ lỗi này là do Kernel của Lee
Bạn thử flash stock kernel hay AnthraX kernel + rom Lee xem còn bị như không

jinsakura

Mình nghĩ lỗi này là do Kernel của Lee
Bạn thử flash stock kernel hay AnthraX kernel + rom Lee xem còn bị như không
Thanks bạn, giờ mình dùng rom chú Wap cook thấy ổn, nên không có hứng thú up rom Lee nữa, chớ chú Wap làm cái hiệu ứng bàn phím giống của Lee là ok rồi.

jinsakura

Đã gửi cho bạn tại đây
Cái này chỉ nghe nhạc mới có hiệu ứng beat ah chú ? xem video thì không thấy có, làm thế nào để khi cắm tai nghe vào nó hiện lên logo beat chú nhỉ ? quả bootanimation cháu kết rồi đấy, thanks chú rất nhiều

airjordan

Cái này chỉ nghe nhạc mới có hiệu ứng beat ah chú ? xem video thì không thấy có, làm thế nào để khi cắm tai nghe vào nó hiện lên logo beat chú nhỉ ? quả bootanimation cháu kết rồi đấy, thanks chú rất nhiều
Bạn thử cái này xem http://www.multiupload.com/YWH8ZRMH4H
Trước mình dùng để fix lỗi head phone rom Lee v3 nhưng nghe nhạc thấy giật giật nên không dùng nữa

airjordan

là cái gì vậy bạn ? có nguy hiểm đến tính mạng không ? uống nhầm thuốc là cấp cứu không kịp đâu à nha
Nó là cái bạn đang yêu cầu mà :-?
Flash vào sẽ có biểu tượng beats ở thanh trên
Nhưng không hiểu sao máy mình nghe giật giật :-?

hanoiwap

Super V.I.P
Thanks bạn, giờ mình dùng rom chú Wap cook thấy ổn, nên không có hứng thú up rom Lee nữa, chớ chú Wap làm cái hiệu ứng bàn phím giống của Lee là ok rồi.

Tôi chưa thử bàn phím của Lee. Nếu bạn thích thì copy file HTC_IME từ rom của Lee thay vào trước khi up xem sao.

hanoiwap

Super V.I.P
Mình vừa up lại và đây là dòng máy nó báo: "This game can only be used on HTC SHOOTER 3D"
game người nhện bạn nhé.

Đã có bản 0106 hỗ trợ Games tốt hơn. Đã thử 5 games 3d : GTRacing 3D, Spiderman 3D (người nhện) , Assassin's Creed, asphalt6 3D, Nova
Đã upload một số data cho games.

Trò chơi mobile của năm (Assassin's Creed)
Trò chơi hành động hay nhất trên điện thoại (Assassin's Creed)
Thiết kế đồ họa đẹp nhất trên điện thoại (Assassin's Creed)

Chỉnh sửa cuối: