• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnPhoneDirectory - Danh bạ điện thoại cho Nokia 3rd

TranNguyenTu

Mình cài xong, làm đúng như hướng dẫn nhưng không thể nào thay đổi được hình nền, ai biết hướng dẫn mình chút

nganha1972

Cac bạn hướng dẩn lại cách đổi màu chử đi, mình thích lắm nhưng không làm được. Thanks!!!!!!!!!!!!!!!

nganha1972

Update..............

6.29(1) : gõ số "0", màu trong suốt, chọn màu chữ bằng số 1 đến 6 trong màn hình giới thiệu, lưu thay đổi bằng phím giữa của phím 5 chiều

Phím 1 2 3 dùng để tăng cỡ màu tương ứng cho đỏ xanh xanh.
Phím 4 5 6 dùng để giảm cỡ màu tương ứng cho đỏ xanh xanh.

Chọn đến mức 255 thì màu mới đẹp nhé anh em :D.

Mình chọn màu đỏ nè :D.

Mình không hiểu, nhờ bạn chỉ lại dùm! thanks!!

petrus1105

Phiên bản mới 7.19(1) : font bold => chữ đậm

Tải đủ 3 part về rồi giải nén nhé.

chien310581

cai vo khong duoc cac bac oi. no bao la "can not find specified Memory Stick. check if the memory stick is property inerted". the nho van con trong 400MB. cuu cuu

so imei p1i: 357033016863680

Chỉnh sửa cuối:

petrus1105

bản 8.01(1)

Đồng bộ danh bạ của tôi với Contact trong máy.

Như vậy là không cần phải nháy máy và nhấn dấu # cho mỗi contact nữa(nhập thủ công).Với phiên bản mới,chỉ cần thao tác như hình minh họa là có thể nhập toàn bộ contact trên điện thoại vào vnPhoneDirectory 1 cách nhanh nhất và đơn giản :D.

Tải đủ 3 part về rồi giải nén nha.

petrus1105

Bản mới 8.17 fix lỗi import danh bạ.Thêm menu tiếng Anh, skin thì thêm chữ -EN, vd 240-1-EN.jpg
Tự tắt sau 5s khi khởi động lần đầu ( vd = powerboot )
trích gsm.

ThanhDat82

Bác nào có data danh bạ của Lào Cai, Hải Phòng, Hà Nội mới nhất chỉ giúp em với, nếu được tới năm 206, 207 thì thật là tuyệt, em cảm ơn các bác nhiều !

tanghieu

Phần mềm VNPhoneDrectory bây giờ chỉ tra được Karaoke, bảng số xe, ATM ... Còn riêng điện thoại sau khi thêm số thì tác giả đã kg sửa lại data, tra số điện thoại thua rồi.

vmn_it

có ý kiến là hiện nay số đt đã thêm số vào, xem như tra số đt thì đc chứ, để chức năng hiện địa chỉ khi gọi đến là thua kô ra đc gì hết

không biết có cách nào fix không nữa, chẳng lẽ ngồi thêm số 3 cho từng data, mất cả tháng là ít.

mong chờ các cao thủ ra tay !!!

soitre

mấy pác ơi giờ tình hình là nó đã thêm đầu số 3 vào dt bàn rùi làm sao tra dc số dt. àh sẵn tiện mấy pac có data để tra biển số xe ko vậy cho em xin đi. thanks nhìu lắm. Hoặc tra cái khác cũng dc

soitre

Phần mềm VNPhoneDrectory bây giờ chỉ tra được Karaoke, bảng số xe, ATM ... Còn riêng điện thoại sau khi thêm số thì tác giả đã kg sửa lại data, tra số điện thoại thua rồi.

bác có cái dữ liệu tra Karaoke, bảng số xe, ATM ... gửi cho mình đi, minh dang cần gấp

soitre

hiện giờ em đã mò ra mấy cái dữ liệu của karaoke rùi, nhưng cho em hỏi kiếm ngựoc lại bằng tên bài hát với tac giả thì sao làm, sao em nhấn hoài ko ra