• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VnPhoneDirectory - Danh bạ điện thoại cho Nokia 3rd

ngtantruong

chào các bạn,các bạn cho mình hỏi hiện nay các số điện thoại cố định đa thêm số 3 vào đầu số
vậy có các nào để chỉnh sủa dữ liệu cho phù hợp ko
ví dụ :như chỉnh sửa trên ễl có được ko?mình gà lắm
các bạn chỉ giáo nhé

viettranquocbd

Cập nhật phiên bản mới nhất.
Theo tác giả thì phiên bản mới nhất này thì các bạn có thế tự tạo skin cho chương trình.

Files đính kèm:
1. files không cần sign.
2. files cần phải sign trước khi cài đặt.

--------------------
Đã có bản 3.9 tại trang 9!

Bây giờ nó thêm số 3 đầu, không nhận được địa chỉ nữa rồi

có ai chỉ mình với, bây giờ phải làm sao để nó nhận số 3 đầu vậy các bạn

soitre

cho em hỏi kiếm ngựoc lại bằng tên bài hát với tac giả thì sao làm, sao em nhấn hoài ko ra số gì hết

cuongtaxi

Anh ui, cái này ko xài đc trên Ngage QD ah`, em íntall ko dc , có pm nào như thế chạy đc trên QD ko anh ?????????

tichau

Để có thể dùng vnPhoneDir CE 2008 phiên bản TV có dấu miễn phí với những tiện ích vượt bậc so với các phiên bản cũ đã lỗi thời thì các bạn có thể qua gsmvn xem cách thức để có được sản phẩm này nhé.Thân.

HotelHoangMinh

VnphoneDirector

Mình sử dụng chương trình VnphoneDirector 6.29 nhưng không hiển thị được tên thuê bao vì bây giờ thêm số 3 vào số đt cũ. Bạn nào có dữ liệu mới không cho mình xin nhé?

NguyenTu

Super V.I.P
Mình sử dụng chương trình VnphoneDirector 6.29 nhưng không hiển thị được tên thuê bao vì bây giờ thêm số 3 vào số đt cũ. Bạn nào có dữ liệu mới không cho mình xin nhé?

Theo mình biết thì CT này hiện nay chưa có data cho đầu số 3, Bạn dùng KDP 2.3 trở lên nhé!!

Kojiro

Super V.I.P

Đã có bản mới hỗ trợ đầu số 3 rồi bạn à. Ver mới tên là VnPhoneDir CE 2008, bạn search nhe!