• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WINDOW MEDIA PLAYER for s60v5 & s60v3 - PM nghe nhạc pro

hdgv

Hiện tại chỉ có opera mini, opera mobile, uc browser, và trình duyệt mặc định. Hết! Chưa nghe firefox s60v5 bao giờ.

hienma123

Bài trang 2 có cái skin dc anh tách ra từ pm này
Tập tin đính kèm
New Folder.rar (499.7 KB, 375 lần tải)

Cái link này em ko down dc , nhấp vào nó trắng xoá màn hình . Anh up hộ em lên box hoặc mediafire với

ace_hp7

Active Member
link skin vẫn down đc mà bạn ,( chữ DOWNLOAD ) chỉ có link patch mới die thôi ,có thể MF của bạn bị trục trặc

thanhlsnd

b nào cho link box.net với.m k down dc.mediafile đòi mật khẩu nhưng khi m đánh mk vào thì chẳg thấy link down đâu.nản wá.

thanhlsnd

Làm gì có mật khẩu gì đâu bạn. Thử lại xem nhé
uh m nhầm.tại cái operamini 6.5 của m nè .m thử down những cái khác cũng thế.k hiểu tại sao nữa.chắc fải down operamini khác thui.

luonghoang2

Làm gì có mật khẩu gì đâu bạn. Thử lại xem nhé!

Không giống hình là sao! Bạn vào cài đặt chọn skin xem thế nào.
Pạn có thể cho mình xin link giống trong hình được không? chứ mình nhấp vào link thì nhảy ra google

thanhlsnd

m cài đặt song thì bấm vào biểu tượng toàn bị văng ra ngoài,k vào d.m đã cài patch 4 run và đã xóa hết ttpod trước.nhưng k dc.sao lại thế nhỉ.hix

Dragon459

Manager
vậy mình muốn tạo lyrics cho bài nhạc mình thì sao?
Dùng các chương trình trên pc thôi.
có thể dùng plugin lyric cho windows media player để tự động tìm kiếm và down load lyric về pc khi play nhạc.sau đó chép vô thẻ.
File .lrc có cấu trúc tương tự file txt nên cách tạo giống như tạo text.vấn đề là có bao nhiêu thời gian ngồi làm lyric thôi
m cài đặt song thì bấm vào biểu tượng toàn bị văng ra ngoài,k vào d.m đã cài patch 4 run và đã xóa hết ttpod trước.nhưng k dc.sao lại thế nhỉ.hix
Trường hợp của bạn thì thử 4mat rồi cài lại xem sao.thông thường khi bị văng như thế thì cài patch4run là mọi chuyện yên ổn