• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WINDOW MEDIA PLAYER for s60v5 & s60v3 - PM nghe nhạc pro

tamida

mình xài 5k8 chả hiểu sao ko hiện các hình như của chủ topic, ko hẹn giờ, ko tạo playlist, ko thu nhỏ, nói chung là ko giống như mấy cái ảnh :(

samiboy007

mình xài 5k8 chả hiểu sao ko hiện các hình như của chủ topic, ko hẹn giờ, ko tạo playlist, ko thu nhỏ, nói chung là ko giống như mấy cái ảnh :(

thì pạn vào phần cài đặt chọn lại gjao diện và cho phép chạy nền.

tannhatquan

làm cách nào để chỉnh phân giải of skin này thês nhỉ? cài vào ttpod to wa trời?

cuulonggiang

Em cài vào nó báo là lỗi cập nhật :((. Cứu em

Bạn phải gỡ bỏ sạch sẽ bản trước đi rồi mới cài dc bản mới này nhé... kể cả những thư mục hay file của TTPOD trên bộ nhớ (của bản trước)

Kril_plz

Bây giờ thì nó lại báo lỗi hệ thống. Em down cái Patch về rồi nó kêu không hỗ trợ file dạng này.

meomun84

Member
Bạn có thể cho mình soft chụp ảnh màn hình đc ko? Mình tìm đc mà ko dùng đc. Máy mình C7-00 chưa hack vì mình ko bít hack C7.

Last edited by a moderator:

fgfgfgfg

Các bạn ơi, sao mình ko down được file patch. Ấn vào mà nó ko hiện ra gì cả.

thanhlsnd

phải đấy chủ thớt up link box đj.m vào down có mật khẩu nhưng khi bấm mk vào thì chẳng hjện lik down.