• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WinFile 1.4.2 Việt hóa chính thức ra mắt

Thangnd31082

Anhtam chỉ có 2 từ để diễn tả. WinFile "Vô đối" Cái thư mục Plugins nằm trong WinFile sau này tác giả sẽ Update vô số tính năng. :D

Bung File sis ngay trên Winfile và em mới biết một tính năng nữa là nếu trong File sis vừa bung mà ta nhấn File .app của nó thì TRỜI ƠI ứng dụng chạy luôn để cho ta test thử y như đã cài đặt trên SYSTEM của máy vậy !

Phát hiện ra cái này là vì khi bung thử RandomRingtone để lấy File .app, nhấn vào File app thì ƯD chạy luôn mà toàn là ngôn ngữ English trong khi rõ ràng vừa Việt hóa File .RSC của ku này chạy ngon lành trên máy với Ngôn ngữ TV.

Tưởng là hoa mắt, đóng WF lại , ra ngoài màn hình chạy thử lại ứng dụng thì TRỜI ƠI lại là giao diện TV

Pro nào muốn thử xin nhấn vào đây tải bản Việt hóa thô sơ của mình , còn Bản TA hôm trước trên 4rum mới có người Pót rồi test thử khắc biết !

WINFILE đúng là " VÔ ĐỐI "=D>

Chỉnh sửa cuối:

anhtamhcm

Bung File sis ngay trên Winfile và em mới biết một tính năng nữa là nếu trong File sis vừa bung mà ta nhấn File .app của nó thì TRỜI ƠI ứng dụng chạy luôn để cho ta test thử y như đã cài đặt trên SYSTEM của máy vậy !

Phát hiện ra cái này là vì khi bung thử RandomRingtone để lấy File .app, nhấn vào File app thì ƯD chạy luôn mà toàn là ngôn ngữ English trong khi rõ ràng vừa Việt hóa File .RSC của ku này chạy ngon lành trên máy với Ngông ngữ TV.

Tưởng là hoa mắt, đóng WF lại , ra ngoài màn hình chạy thử lại ứng dụng thì TRỜI ƠI lại là giao diện TV

Pro nào muốn thử xin nhấn vào đây tải bản Việt hóa thô sơ của mình , còn Bản TA hôm trước trên 4rum mới có người Pót rồi test thử khắc biết !

Cái này X-plore chỉ có đứng nhìn WinFile mà chảy dãi>> Vì trong X-plore nếu nhấn vào App vừa bung đó sẽ hiện lên bản thông báo đỏ quạch cùng với dòng chữ No viewer found>:)

jimmyvn88

Phát hiện ra cái này là vì khi bung thử RandomRingtone để lấy File .app, nhấn vào File app thì ƯD chạy luôn mà toàn là ngôn ngữ English trong khi rõ ràng vừa Việt hóa File .RSC của ku này chạy ngon lành trên máy với Ngông ngữ TV.
cái này là một kiểu quảng cáo pm vh đây hehe bác này chắc là PR quá

vokhanhyen

cái topic này chắc đạt kỷ lục về số lần truy cập và người xem trong lịch sử topic PDA ! chỉ trong có 3 ngày mà con số lên đên 13 trang và 129 bài tảo luận(tính cả bài của VKY đến thời điểm này )=))

anhtamhcm

cái topic này chắc đạt kỷ lục về số lần truy cập và người xem trong lịch sử topic PDA ! chỉ trong có 3 ngày mà con số lên đên 13 trang và 129 bài tảo luận(tính cả bài của VKY đến thời điểm này )=))

Ke ke. Đợi tí nữa anh Up phần mềm SmartSis 2.2.3 Việt hóa cho anh em. Phần mềm này theo như lời VKY là chỉ có mình em mới Việt hóa nổi;;)

vokhanhyen

Ke ke. Đợi tí nữa anh Up phần mềm SmartSis 2.2.3 Việt hóa cho anh em. Phần mềm này theo như lời VKY là chỉ có mình em mới Việt hóa nổi;;)
ha ha ha=))cái anh nay` ! Up luôn đi anh ! ai nói với anh là chỉ có mình em việt hó nổi ! ha ha ha ! em chỉ nói là trừ khi em làm=>còn anh làm rồi thì thôi ! =))em thì cũng chẳng việt hóa làm gì vì chẳng mấy khi dùng đến smartSIS! cái thứ 2 lad em nghỉ rồi ! bi giờ chỉ đi ăn ké thôi ! chẳng làm gì nữa cả he he he

anhtamhcm

ha ha ha=))cái anh nay` ! Up luôn đi anh ! ai nói với anh là chỉ có mình em việt hó nổi ! ha ha ha ! em chỉ nói là trừ khi em làm=>còn anh làm rồi thì thôi ! =))em thì cũng chẳng việt hóa làm gì vì chẳng mấy khi dùng đến smartSIS! cái thứ 2 lad em nghỉ rồi ! bi giờ chỉ đi ăn ké thôi ! chẳng làm gì nữa cả he he he

Vậy thì sau khi anh Up chú em cũng nên Fix lại bản Việt hóa có dấu cho pm Pykeylock đi nhá. Việt hóa không dấu. Ai mà chịu nổi>:)

vokhanhyen

Ok ! đc thôi,chuyện nhỏ, ! he he ! em cố tình để như thế mà ....=))bí mật ! ha ha ha !

Chỉnh sửa cuối:

thuonghonda68

thật sự cám ơn các pro.bao nhiêu pm chạy trên nền phython đều được,riêng pm WinFile 1.4.2 là ko dùng được,tiếc thật.... đành dùng xplore v 1.22 crack EN cám ơn nhiều....

Thangnd31082

thật sự cám ơn các pro.bao nhiêu pm chạy trên nền phython đều được,riêng pm WinFile 1.4.2 là ko dùng được,tiếc thật.... đành dùng xplore v 1.22 crack EN cám ơn nhiều....

Đúng đấy , thử cái bài trang 10 số #94 chưa bạn, không dùng Winfile ân hận cả đời !=))

thuonghonda68

Đúng đấy , thử cái bài trang 10 số #94 chưa bạn, không dùng Winfile ân hận cả đời !
Trả lời kèm theo trích dẫn này

vẫn ko được,vào nó hiện màng hình trắng khoản 5 giây ourt ra liền

kataj

Đã giải quyết xong cảm ơn bạn thangnd31082 nhiều ! CÒn trường hợp của bạn thuonghonda68 theo tớ đoán có lẽ do thiếu Ram không biết có đúng không ? Những phần mềm nào không bắt buộc cài lên bộ nhớ máy bạn nên gỡ hết ra cài lại vào thẻ nhớ (kể cả pythons và modunpack, shell) rồi thử cái bài trang 10 số #94 của thangnd31082 chắc chắn được ! Cái Winfile của anhtam quả thật rất Pro bạn ạ cố gắng thử lại một lần nữa đi nhé thuonghonda68 =D>