• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDA ATOM/ATOM PURE - PDAVIET ROM WM6.1 (Core 19213)

tuanpro_hl

Bác Sơn ơi!
Bác có thể up Rom lên tran khác đc ko ah?
em down o trang 4shared.com mãi mà ko dc.
nhìn Rom mới mà thèm wa'
Bác Sơn Giúp em nha!
Thank bác nhìu:D

goodmorning

em đang dùng bản core 19213 rồi.
vừa dùng em đã gặp vấn đề rồi. đó là nghe nhạc bằng loa ngoai rất củ chuối, rè kinh khủng. mặc dù em đã chỉnh đi chỉnh lại bằng SRS WOW HD những vẫn rất rè.
không biết là do loa ngoài cua máy kém hay do vấn đề gì ???
mong mọi người chỉ giáo.
Thanks !!!

meoden07

em bó chíu luôn down hô wa giờ 4 lần rồi mà kh được mặc dù em down bằng flashget bác nào có trang khác up cho em với

O9xx19xx29

em đang dùng bản core 19213 rồi.
vừa dùng em đã gặp vấn đề rồi. đó là nghe nhạc bằng loa ngoai rất củ chuối, rè kinh khủng. mặc dù em đã chỉnh đi chỉnh lại bằng SRS WOW HD những vẫn rất rè.
không biết là do loa ngoài cua máy kém hay do vấn đề gì ???
mong mọi người chỉ giáo.
Thanks !!!

uhm - mình check lại thì khi cho thử mấy file nhạc mp3 khá chuẩn ( 192 và 320 kbps ) vào thì để loa 80 hay 85 cũng khá rè - nếu để 100% thì rất rè - chắc ko phải do loa ngoài mà do Rom.
Đã test lại bằng cách cài phần mềm nghe nhạc khác nhưng vẫn thế --> ko phải do win media player

Sonblack

Super V.I.P
Sẽ up lên host PV tối nay (18/05/2008) vì host đã trở lại bình thường. Mong các thành viên thông cảm. Đây là lý do khách quan!
Hy vọng nhận được nhiều ý kiến đóng góp!

tieutinh55

Bản Rom này đã sửa lỗi Buletooth chưa Bác Sonblack???Em nhìn thì thích lắm mà sợ bị lỗi Bluetooth thui ah bác ơi!!!!

O9xx19xx29

Bản Rom này đã sửa lỗi Buletooth chưa Bác Sonblack???Em nhìn thì thích lắm mà sợ bị lỗi Bluetooth thui ah bác ơi!!!!
Bác nào quan tâm đến BlueTooth đọc bài view của em ở trang trước xem có hiện tượng giống như thế ko nhỉ ?
Tuy nhiên khi check bằng phần mềm có sẵn thì thấy Bluetooth bình thường :-?

Link Mediafire - để tránh download đến 99% bị dừng các bạn nhớ dùng bản IDM mới nhất nhé ( Internetdownloadmanager.com ) - đổi xx thành tt nhé
51.58 MB

hxxp://www.mediafire.com/?n2z0detyn0a

Test link okie

Chỉnh sửa cuối:

kaokuong

hình như bản ROM này bị bỏ bớt equalizer hả bạn. âm thanh của ATOM vốn ẹ mà không có EQ để hiệu chỉnh lại chắc phải dùng bản ROM trước quá.

Sonblack

Super V.I.P
hình như bản ROM này bị bỏ bớt equalizer hả bạn. âm thanh của ATOM vốn ẹ mà không có EQ để hiệu chỉnh lại chắc phải dùng bản ROM trước quá.

Dùng WOW HD Settings trong Settings - System đó!

To @all: Đã có link mới từ PDAVIET, down từ đó nha các bạn!
Chúc vui!

Chỉnh sửa cuối:

kaokuong

Dùng WOW HD Settings trong Settings - System đó!

To @all: Đã có link mới từ PDAVIET, down từ đó nha các bạn!
Chúc vui!

cảm ơn bạn . ROM lần này rất tuyệt, trước mắt chưa thấy lỗi gì.chỉ mỗi cái wow hd chỉnh thế nào âm thanh loa ngoài vẫn thua xa bộ eq trước kia.để mình kiếm phần mêm eq cài thêm xem sao

O9xx19xx29

Có bác nào bị lỗi Bluetooth giống mình ko vậy ?
Gửi được nhưng mà ko nhận được file từ các máy khác ( qua BT )

O9xx19xx29

Dùng thử Link của mình xem

Link Mediafire - để tránh download đến 99% bị dừng các bạn nhớ dùng bản IDM mới nhất nhé ( Internetdownloadmanager.com ) - đổi xx thành tt nhé
51.58 MB

hxxp://www.mediafire.com/?n2z0detyn0a

luong

cai resco file explorer các bản đều bao là không thành công, tuy nhên vãn cài được. và có lỗi khi cài resco file explorer 2008?

meoden07

bluetooth dùng tốt mà bạn vào beam đánh dấu kiểm sau đó wa bluetooth vào MODE đánh dấu kiểm vào cả hai là ok liền,bản này em thấy pin cũng bình thường mà chỉ có điều âm thanh nghe wa loa ngoài kh được good lắm, kh biết có phải do thằng equalizer kh để em tét thằng khác coi sao

duyquehan

Rom chạy re re ngon lắm Loa ngoài thì cực dở nhưng không quan tâm vì có hay hơn nữa thì cũng rất tệ, cái quan trọng là nghe Hear Phone rất chỉnh,âm thanh không chê đâu được.còn Bluetooth thì không xài được để test theo cach của bác mèo den07 coi sao.hy vọng là ok./.