• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thắc mắc thảo luận game Symbian^3

yuki19218

"Crazy Penguin Catapult 2" & "Bejeweled Twist". Có ai không post 2 game này lên y. Thank.... thank....

toanuyenminh

alo có ai biết chỉ dùm, tro choi galaxy on fire bị báo lỗi DRM error! trên nokia c7 bó tay thiệt cái games nào cũng cán được có cái games này là cài vào khi vào lại báo lỗi help me!!!!!!!:(:(:(

toanuyenminh

trời pó tay hỏi gì mà cả diễn đàn như đi chơi hết không ai trả lời gì cả rõ chán...:(:(:(

manle

alo có ai biết chỉ dùm, tro choi galaxy on fire bị báo lỗi DRM error! trên nokia c7 bó tay thiệt cái games nào cũng cán được có cái games này là cài vào khi vào lại báo lỗi help me!!!!!!!:(:(:(

sao không ai trả lời hết vậy ta chán~X(

trời pó tay hỏi gì mà cả diễn đàn như đi chơi hết không ai trả lời gì cả rõ chán...:(:(:(

Do mình ko dùng C7, mình dùng N8 nên chưa gặp lỗi này . Theo mình bạn nên gỡ game đó ra, nếu máy chưa hack thì sign game đó và cài lại. Nếu vẫn báo lỗi thì hãy xóa nó đi rồi vào ovi store search game galaxy on fire, game này trên ovi free rồi tải về máy sẽ tự động cài vào. Bảo đãm dùng oke. Chúc thành công. Game này khó chơi lắm. Mình chơi ko quen. Khó lại máy bay theo ý mình được.

toanuyenminh

Do mình ko dùng C7, mình dùng N8 nên chưa gặp lỗi này . Theo mình bạn nên gỡ game đó ra, nếu máy chưa hack thì sign game đó và cài lại. Nếu vẫn báo lỗi thì hãy xóa nó đi rồi vào ovi store search game galaxy on fire, game này trên ovi free rồi tải về máy sẽ tự động cài vào. Bảo đãm dùng oke. Chúc thành công. Game này khó chơi lắm. Mình chơi ko quen. Khó lại máy bay theo ý mình được.

Thanks bạn nhé để mình làm thử xem.

giotlelehong

hic.. Đúng là cái game chơi kim cuong lên ovi dau ma khong duoc ah.Ai co cai game nay chia se cho em với.Cho em xin game thuc bida va game zuma nun ah.Em dung con N8.Mà cho em hỏi, máy em chưa hack duoc, nen cu tp tin nao co chu unsige la no hum cho cái a ?Xin củm on !!

manle

hic.. Đúng là cái game chơi kim cuong lên ovi dau ma khong duoc ah.Ai co cai game nay chia se cho em với.Cho em xin game thuc bida va game zuma nun ah.Em dung con N8.Mà cho em hỏi, máy em chưa hack duoc, nen cu tp tin nao co chu unsige la no hum cho cái a ?Xin củm on !!

Đã hack được N8 rồi mà bạn. Nếu bạn ko muốn hack thì sign, theo mình thì sign hay hơn, vì chưa có game và app nhìu cho N8. N8 mình cũng ko hack chỉ sign thôi.

nokiaN97

sao em download Assassins Creed ve roi ma cai thi no bao " chung chi bi loi, xin lien he nha cung cap" khong the cai len duoc thi lam sao ma sign cer voi key de ma choi duoc. xin chi giup. em thank nhieu!!!!!!!!!!

manle

sao em download Assassins Creed ve roi ma cai thi no bao " chung chi bi loi, xin lien he nha cung cap" khong the cai len duoc thi lam sao ma sign cer voi key de ma choi duoc. xin chi giup. em thank nhieu!!!!!!!!!!

Mình đã trả lời bạn rồi mà. Bạn cài báo như vậy là do máy chưa hack hoặc chưa sign file cài. Muốn sign file cài bạn phải có file cer-key. 2 file này xin trong diễn đàn và phần mềm freesign for mobile để sign. Còn 2 file ser-key là của game, 2 file này chỉ là đổi tên từ 2 file trong game Spiderman. Bạn phân biệt cer-key để sign và ser-key trong game nhé. Mình xin up app signsis để sign cái freesign for mobile theo yêu cầu của bạn.
Nó đây: http://www.mediafire.com/?8rjv73zluu7guts

Chỉnh sửa cuối:

kevoten

chủ thớt oy
cho em hỏi 1 kaj
anh có game bounce evolution hay game gì tươgn tự như thế không
post cho em vói
em kũng sài n8,hùi truoc su dung s60 choj rất ngon,em cho thèm em kũa em oy
ma n8 em lỡ tay format nen met ovistore oy,k download dc
anh nao có post cho e 1 kaj
thanks trc

giotlelehong

manle : Hic ..Hum bua mua ve, tớ thử hack theo hướng dẫn mà không được ah.Cuối cùng nó bị màn hình đen thui ở chế độ product in flash mod .. theo hướng dẫn làm lại ở chế độ dead nó chậy lại ah.may hum tiêu đời

manle

manle : Hic ..Hum bua mua ve, tớ thử hack theo hướng dẫn mà không được ah.Cuối cùng nó bị màn hình đen thui ở chế độ product in flash mod .. theo hướng dẫn làm lại ở chế độ dead nó chậy lại ah.may hum tiêu đời

Vậy là tốt rồi. Hi. Ko là tết này N8 của ban đi ngủ rồi. Hi.

hieuyen

em moi co con n8 do ba` chi dem tu canada nen ko co ngon ngu tieng viet , e con ga` lam chua biet sai xin cac bac' chi~ giup em....em muon cai` game ma ko duoc vi do máy chưa hack hoặc chưa sign file cài gi do'..? Muốn sign file cài phải có file cer-key. phần mềm freesign for mobile để sign thi tim cho nao zay cac bac?down phan mem vao dau? cac bac viet cho em cach huong dan su dung, cai dat nhu the nao va sai` lam sao luon nha.. cam on cac pac' nhieu

manle

em moi co con n8 do ba` chi dem tu canada nen ko co ngon ngu tieng viet , e con ga` lam chua biet sai xin cac bac' chi~ giup em....em muon cai` game ma ko duoc vi do máy chưa hack hoặc chưa sign file cài gi do'..? Muốn sign file cài phải có file cer-key. phần mềm freesign for mobile để sign thi tim cho nao zay cac bac?down phan mem vao dau? cac bac viet cho em cach huong dan su dung, cai dat nhu the nao va sai` lam sao luon nha.. cam on cac pac' nhieu
Muốn có tiếng việt thì dowl bộ FW có tiếng việt về và chạy lại FW, bạn hãy xem code máy bạn là gì. Nếu code đó ko có tiếng việt thì có thể đổi code. Theo mình biết thì như vậy. Hi. Bạn có thể tham khảo thêm tại đây: http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?462-SYMBIAN-3-FIRMWARE
Theo mình bạn chỉ nên sign thôi. N8 của mình cũng sign chư chưa hack. Hack có nguy cơ làm phát sinh lỗi trên máy. Bạn vào link sau để xin file cer-key:
http://www.pdaviet.net/showthread.ph...cho-anh-em-PDA
Dowl app freesign for mobile ở đây: http://www.mediafire.com/?kfv15hzxxb310ds
Nếu cài freesign ko được thì dùng cái signsis này để sign cái freesign for mobile trên PC nhé: http://www.mediafire.com/?8rjv73zluu7guts

meomeo001456

mấy bác cho em hỏi cái nha, mấy game trên diễn đàn mình down về thì chỉ cần chép vô máy là chơi được rồi phải không mấy bác gíúp em với
em có em c6-01 mới mua chưa biết vọc gì :-/ :-/ :-/ :-/ :-/

manle

mấy bác cho em hỏi cái nha, mấy game trên diễn đàn mình down về thì chỉ cần chép vô máy là chơi được rồi phải không mấy bác gíúp em với
em có em c6-01 mới mua chưa biết vọc gì :-/ :-/ :-/ :-/ :-/

Những game trên diễn đàn có game dowl về và cài vào là chơi được, có game đòi hỏi phải sign hoặc hack. Sign - hack thì bạn xem comment của mình ở trên sẽ hiểu

binhcc1

xin a em cho minh game co tuong voi

minh rat thich game co tuong, ban nao co thi up len cho ae xai voi

buithetien

ai có game plant vs zombie dành cho C7 ko, post lên cho minh với. thèm chơi game đấy mà tìm mãi ko thấy