• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thắc mắc thảo luận game Symbian^3

trungdaukho

bác nào có game fieldrunnerr bản dành cho C7 thì cho mình xin nhé. Mình tìm được 1 bản nhưng đó là bản cho s60v5, k "kéo-thả" được. Các bác giúp mình với. Thanks nhìu.

dinhung

Gameloft không viết Brother in Army trên Symbian^3 nữa rồi. Mình kết nhất game này nhưng tìm hoài không thấy. Chỉ cho Androi thôi...chán thật !

bichtram1104

Kiếm khắp nơi mà không thể tìm được game cờ tướng cho symbian^3. Pro nào có thể ra tay giúp đỡ. Thank you, thank you nhiều.

Kiếm khắp nơi mà không thể tìm được game cờ tướng cho symbian^3. Pro nào có thể ra tay giúp đỡ. Thank you, thank you nhiều.

Test cái này xem,game cờ tướng này chơi tốt trên S60v5 :D

http://www.mediafire.com/?xymyjmzmjth
bản này chơi lắc quá :|
chơi trên S60V3-V5 thì ngon
còn chơi trên S^3 lắc chịu không nổi

anh truonghan việt hóa cái game cờ tướng luôn đi để chơi cho máu, hổm rài chơi thua hoài hà

bản việt hóa đây : http://www.mediafire.com/file/lcr75ha8wmxaww8/ChineseChess_0x20000481.rsc
down về biết làm gì rồi chứ :-?

cờ tướng ở Symbian máy đánh gà lắm mà còn đánh thua hả pro :))

duong_tuan_viet

cho em hỏi là cài game Angry birds từ version nào thì chuẩn.Em cài từ 1.2.1 rồi mà cứ cài đến gần finish là nó báo could not install.Mong các cao thủ chỉ giáo.Mà 1 số game cài vào rồi click vào icon nó ko chạy

hitman83

mình cũng rất thích game này nhưng chưa có anh em nào quan tâm tới các các pro đâu hết rùi

mình cũng rất thích game này nhưng chưa có anh em nào quan tâm tới các các pro đâu hết rùi

có bác nào có game pikachu và game line 98 không nhỉ, nếu có xin được chia sẻ với. Trước dùng s60v2 2 game đó chơi rất nghiền. Giờ dùng sym^3 khủng thế mà tìm google mãi mà chẳng thấy có game đó. Trân thành cảm ơn!

trantanthanh77

bác nào có Game Thủ cửa Mega tower cho N8 không cho em xin zới, chơi trên Ip thấy ghiền wá, nhưng em tìm quài không thấy cho N8......Hix, Em thanks trước....

puoncualo

có bạn nào biết hack game Dungeon Hunter 2 trên symbian ^3 không? mình tìm hoài mà chỉ có hack trên android thôi :(

puoncualo

uầy, vậy bạn nào có fieldrunner cho symbian ^3 (bản nào chơi mượt mượt như trên iPhone í nhá ^^) thì share cho mình với cảm ơn rất nhiều

puoncualo

Chỉ hack tiền đc, dùng socerer nhé

hack tiền cũng chẳng để làm gì, tiền mình nhìu nhưng trong shop bán đồ cùi quá ^^ mình chỉ cần hack level hoặc hack mana để chơi con mage là ổn rùi, dù sao cũng thank bạn nhiều ^^ :D

vutaikt

Có hack dh2 lâu rồi mà.
Cần ko mình hướng dẫn cho.
Tui ko hack mà vẫn đứng top5 dh2 đó.

vutaikt