• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thắc mắc thảo luận game Symbian^3

xidena4

Giúp em: E7 ko chơi tamquoctruyenky được

em xài máy Nokia E7, thấy thông tin là có hỗ trợ flash
nhưng khi đăng nhập vào web game tam quốc truyền kỳ, thì khi load đến 100% thì màn hình đen thui ko hiện lên gì nữa
đã thử xài opera cũng ko đc
Anh nào bít giúp em với

MinhThang

Manager
em xài máy Nokia E7, thấy thông tin là có hỗ trợ flash
nhưng khi đăng nhập vào web game tam quốc truyền kỳ, thì khi load đến 100% thì màn hình đen thui ko hiện lên gì nữa
đã thử xài opera cũng ko đc
Anh nào bít giúp em với

Bạn xem flash trên máy bạn phiên bản bao nhiêu? Không phải hỗ trợ flash là có thể chạy được tất cả đâu nha bạn.

gily4ever

Giúp em với các anh ơi!

Em đang dùng NOkia N500 chạy Symbian Anna, không hiểu seo em không thể cài được 2 game kinh điển :Angry Bird và Ninja Fruit ( Hai game này chạy tốt trên máy chạy Symbian 3)

Bác nào có 2 game này mà đã test trên Nokia N500 cho em xin ạ!
EM xin trân thành cảm ơn ạ!!!!

xuanmanh254

bác nào có game đua xe lắc máy cho nokia 500 k ạ?

bác nào có game đua xe lắc máy cho nokia 500 k thì share cho e với ạ
E tìm mãi ko có
hicc
tks các bác ạ

gily4ever

anh Minh Thắng ơi! Trả lời giúp em! Em muốn chơi 2 game ninja fruit vầ angrybird trên N500 mà không được ạ! ANh có game ứng dụng chuẩn cho Nokia N500 cho em !
Trân thành cảm ơn bạc nhiều nhiều

mylove12345

anh Minh Thắng ơi! Trả lời giúp em! Em muốn chơi 2 game ninja fruit vầ angrybird trên N500 mà không được ạ! ANh có game ứng dụng chuẩn cho Nokia N500 cho em !
Trân thành cảm ơn bạc nhiều nhiều
vẫn chạy bình thường mà bạn . bạn có thể cho biết nó báo lỗi gì không bạn? mà máy bạn đã hack chưa vậy?

gily4ever

máy mình vẫn cho cài đặt bình thương nhưng vào menu chọn vào biểu tượng thì chẳng thấy chạy gì cả! Mình mới mua máy được 1 tuần và chưa hack phone (ko biết hack) bạn thân mến ạ!

mylove12345

máy mình vẫn cho cài đặt bình thương nhưng vào menu chọn vào biểu tượng thì chẳng thấy chạy gì cả! Mình mới mua máy được 1 tuần và chưa hack phone (ko biết hack) bạn thân mến ạ!

nếu ở hF NỘI THÌ MANG QUA MÌNH , MÌNH HACK CHO ,5 PHÚT LÀ XONG . MÁY BẠN CHƯA HACK THÌ CÀI CHẮC KHÔNG DC ĐÂU .

billrocker

em sử dụng máy e7 đã hack và up lên belle... chơi game hot hd như: Dungeon Hunter 2, Etrnal Legacy HD v.v... điều bị văng ra ngoài.
mấy anh cho em xin bản Etrnal Legacy HD và Dungeon Hunter 2 HD dành cho belle. thank
mong anh em lập 1 topic games chơi được trên belle.
thank anh em nhiều

ngducnd95

Ai có game pes 2012 hd cho nokia 603 ko? Hay là real football 12 hd hoặc fifa 12 hd cũng được. Cho mình xin với. Tks trước

satbabi

may bac cho e hoi ty. D dung c6 01 e mang ra quan hack phone rui nhunh sao cai game no cu bao la chung chi loi e ko cai duoc ai biet tai sao chi dum voi e co cai duoc enter nal tai o trang pdaviet co choi duoc roi nhung may game worms voi arm big thi o cai ra duoc. Chi e voi

ukhehe

bạn ơi
sao mình cài game cho x7-00 mà sao nó báo là lỗi chính chỉ nhỉ??????
bạn giúp mình mới
chỉ bị vài game thôi nhé. VD như game cắt dây ý
pm yh mình nhé; www.pick_s2
cảm ơn bạn nhiều:D

duchoang93

Cần Game pes Cho symbian^3

Ai có lick game pes cho Symbian^3 cho mình với. mình tải ở phần game symbian^3 của diễn đàn mà nó bắt có mật khẩu. mình k tải đc. ai có up giúp mình với nhá...! Thank! :(:)(:)(:)(:)((

s60th5

cho mình hỏi game : DungeonHunter2_N8_C7_E7_X7_C6-01_107.sisx
có hỗ trợ sym belle k , mình dùng c6-01 sau khi lên belle vào game chơi dc 1 lúc là bị văng ra ngoài , có ai bị như mình k , liệu có cách khắc phục k .